บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เพื่อนพมอยู่บริษัท canon คับ อยู่กับแฟน 2 คน มันเช่าบ้าน(2นอน 1น้ำ จอดรถได้ 1 คันอะ)อยู่่แถวๆๆ อบต.สูงเนิน คับ เดือนละ 2,700 บาทเองคับ.........ยังงัยลองให้พี่เค้าขับรถหาดูคับ :coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:
ตามนั้นคร้าบ โซนแถวๆนั้นมีเยอะนะคร้าบ

ไปเจอมาแล้วที่ รร.ศิริโฮเตล สงสัย คาราโอเกะ แน่เด็กแจ่มๆ (รถสวยโปร่งหลัง+ล้องามม๊ากมาก):coolly-0009:
ลักษณะคาดว่าน่าจะถึงโคราชแล้วนะค๊าบบบบบ55555

ถ้ายังไม่ถึงบอกเสี่ยโต้สีดานะคร้าบบบบบบบบบบบ:coolly-0010::coolly-0010:

ถ้ายังไม่ถึงบอกเสี่ยโต้สีดานะคร้าบบบบบบบบบบบ:coolly-0010::coolly-0010:
putค๊าบบบกรุณาอย่าออกสื่อครับเดี๋ยวจะตายกันทั้งกลุ่มครับ5555:coolly-0019::coolly-0019::coolly-0014:

ในนี้ออกได้แต่เฟสตายแน่ๆ:coolly-0008::coolly-0008:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,026
ตอนนี้น้อง ชล กะลังมองหาที่พักยาวววววววววววววววววววว ( สงสัยอยู่เป็นปี )

ห้องพัก สองห้องนอน จอดรถได้สองคัน เดือนละ ไม่เกินสี่พันห้า ทำงานแถวๆ นวนคร

ใครพอมีข้อมูลโทรแจ้งเค้าหน่อย คนไกลเดือดร้อน เจ้าถิ่นช่วยเหลือหน่อย......
ได้โทรคุยกับชลแล้วตอนนี้ให้น้องที่ ซีเกด หาให้แถวๆนั้นเพราะไม่ไกลจาก นวนคร เท่าไรและหาใกล้ๆเมืองเผื่อด้วยได้เรื่องยังงัยจะแจ้งชลอีกทีครับ

• #7,027
ลักษณะคาดว่าน่าจะถึงโคราชแล้วนะค๊าบบบบบ55555
อยากถึงโคราชจัง..เอ๊ะหรือเราถึงแล้วหว่า
อยากถึงมั่งครับเสี่ย
putค๊าบบบกรุณาอย่าออกสื่อครับเดี๋ยวจะตายกันทั้งกลุ่มครับ5555:coolly-0019::coolly-0019::coolly-0014:
หมดฟาร์มแน่ๆเลย
ในนี้ออกได้แต่เฟสตายแน่ๆ:coolly-0008::coolly-0008:
ลองดูมั้ยว่าจะอยู่หรือจะไป:coolly-0023:

เเม็คมาเเตกโคราชงานเข้าเลยครับพี่พี.:coolly-0041:

• #7,029
เเม็คมาเเตกโคราชงานเข้าเลยครับพี่พี.:coolly-0041:
ติดต่อใครในพื้นที่ยังผมพยามติดต่อคุณอยู่แต่สายไม่ว่างครับ :coolly-0023:

ขอคุณมๅกครับกับคําเเนะนําดีดีไดัใจเลยพี่บอลโคราช:coolly-0023::coolly-0009:

แก้ไขล่าสุด:
  • #7,034
ขอคุณมๅกครับกับคําเเนะนําดีดีไดัใจเลยพี่บอลโคราช:coolly-0023::coolly-0009:
ไว้เจอกันโอกาสหน้า..เดินทางโดยสวัสดิภาพ:coolly-0003:

• #7,035
ช่วงนี้รักครอบครัวครับ

พี่บอล:coolly-0033:
เหมือนจะติดใจหมูกะทะที่..ตอไม้..เลยเห็นขับ 7 เหลืองไปกินอยู่หลังจากมิ๊ตติ้งกัน

เหมือนจะติดใจหมูกะทะที่..ตอไม้..เลยเห็นขับ 7 เหลืองไปกินอยู่หลังจากมิ๊ตติ้งกัน

หาพูดไปพี่
พอดีหลงทาง:coolly-0023:

• #7,037
ตอนนี้น้อง ชล กะลังมองหาที่พักยาวววววววววววววววววววว ( สงสัยอยู่เป็นปี )

ห้องพัก สองห้องนอน จอดรถได้สองคัน เดือนละ ไม่เกินสี่พันห้า ทำงานแถวๆ นวนคร

ใครพอมีข้อมูลโทรแจ้งเค้าหน่อย คนไกลเดือดร้อน เจ้าถิ่นช่วยเหลือหน่อย......

รบกวนพี่น้องหน่อยคับ หาไม่ทันจิงๆคับเส้นตายผมต้องแจ้งบริษัท วันพฤหัส นี้อะคับพี่น้อง

• #7,039
รบกวนพี่น้องหน่อยคับ หาไม่ทันจิงๆคับเส้นตายผมต้องแจ้งบริษัท วันพฤหัส นี้อะคับพี่น้อง
วันนี้ตะลอนทัวร์เกือบทั่วหนองไผ่ล้อมแล้วยังไม่เจอปิดร้านแล้วจะไปดูให้อีกทาง(ยังไม่รู้ทางไหนคิดก่อน) :coolly-0034:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม