บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันนี้ตะลอนทัวร์เกือบทั่วหนองไผ่ล้อมแล้วยังไม่เจอปิดร้านแล้วจะไปดูให้อีกทาง(ยังไม่รู้ทางไหนคิดก่อน) :coolly-0034:

เอาจอดรถได้คันเดียวก็ได้คับ แต่อยากได้ใกล้ๆเมืองหน่อยคับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,042
เอาจอดรถได้คันเดียวก็ได้คับ แต่อยากได้ใกล้ๆเมืองหน่อยคับ
วันนี้ยังไม่เจอพรุ่งนี้ช่วงเช้าพอมีเวลาจะออกไปดูให้อีกที(หรือใครเจอหรือมีที่แนะนำก็แจ้งมาครับจะได้มีที่พักพิงยามยาก..55..)วันนี้นอนก่อนเพราะมาวววววๆๆๆๆๆๆๆๆ....

วันนี้จาแว๊บๆออกไปซะหน่อย อิ อิ ไปเเม่งเวลางานนี่แหละ ไม่ได้เดี่ยวนอนวัด 5 5 5

วันนี้จาแว๊บๆออกไปซะหน่อย อิ อิ ไปเเม่งเวลางานนี่แหละ ไม่ได้เดี่ยวนอนวัด 5 5 5

ลองดูแถวการเคหะไหมคับ.....อยู่ด้านในๆๆของตลาดเซฟวันคับ..................:coolly-0045::coolly-0045:เนื่องจากมีคนมาหาบ้านเช่าช่วงเนี้ยเยอะคับ(คนมีรถมาด้วยจะได้เปรียบ)

โซนๆเคหะ เซฟวันก็เยอะนะคร้าบ ลองๆดู:coolly-0005::coolly-0005:

ตอนนี้ได้บ้านพักแล้วคับอยู่แถวๆอ่างเก็บน้ำอะไรสักอย่าง ชื่อ ยางใหญ่ อะไรนี่แหละคับ
ขอบคุณพี่น้องทุกๆท่านนะคับที่เป็นธุระให้ไว้ทุกอย่างลงตัวแล้วเราได้เจอกันคับ
ขอบคุณ น้ากิ๊ฟกะบอล นะคับที่เป็นธุระหาบ้านให้

• #7,051
ตอนนี้ได้บ้านพักแล้วคับอยู่แถวๆอ่างเก็บน้ำอะไรสักอย่าง ชื่อ ยางใหญ่ อะไรนี่แหละคับ
ขอบคุณพี่น้องทุกๆท่านนะคับที่เป็นธุระให้ไว้ทุกอย่างลงตัวแล้วเราได้เจอกันคับ
ขอบคุณ น้ากิ๊ฟกะบอล นะคับที่เป็นธุระหาบ้านให้
ยินดีๆ ชื่อ อ่างเก็บน้ำห้วยยาง ครับเข้าบ้านใหม่สักทีคราวนี้ก็เตรียมเลี้ยงฉลองขึ้นบ้านใหม่ใช่ป่าว :coolly-0023:

ยินดีๆ ชื่อ อ่างเก็บน้ำห้วยยาง ครับเข้าบ้านใหม่สักทีคราวนี้ก็เตรียมเลี้ยงฉลองขึ้นบ้านใหม่ใช่ป่าว :coolly-0023:
นั้นแหละคับผมจำไม่ได้สักที 5 5 5

• #7,053
เมิงนี้ไปเที่ยวโคโยตี้ใช่ไหมมมไม่มีชวนเลยนะเมิงงงง:coolly-0018:
อ้าวเสียโต้ไม่ได้ไปด้วยเหรอ พี่เอ็มบอกมันเมาไม่รู้เรื่องเลยนะ

นอนท้ายรถด้วย:coolly-0010::coolly-0010:

• #7,055
  • #7,057
:coolly-0031:สบายตัว

แอบมาดู อิอิ:coolly-0024:

• #7,060

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม