• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไปคุยกันดูว่าจะมาวันไหนถ้าตกลงกันไม่ได้ก็วันที่ 9 ก่อนอาทิตย์ตกดินครับ :coolly-0003:
ทำไมตื่นเช้าจังอ่ะหรือพึ่งกลับบ้าน
ปกติตื่นตี5 ทุกวันครับ ยกเว้นวันที่เมาค้างค๊าบบบ

วันนี้เย็นถึงโคราช แวะกินข้าวเย็นกับน้องๆ ก่อนเดินทางต่อไปขอนแก่นนะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,246
  • #6,247
วันนี้เย็นถึงโคราช แวะกินข้าวเย็นกับน้องๆ ก่อนเดินทางต่อไปขอนแก่นนะ

คับพี่.....แล้วเจอกันคับ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

รับทราบครับพี่..:coolly-0033:

ตามนั้นนะคับ.......:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

• #6,249
คับพี่.....แล้วเจอกันคับ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
ตามนั้นนะคับ.......:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
นั่งเฝ้าหน้าคอมฯนิพี่ แล้วเจอกันครับ :coolly-0003:

หลังเที่ยงคืนถึงจะเมาได้ยังอยู่ในช่วงเลือกตั้งครับพี่ :coolly-0023:
เมาได้จิ นั่งดื่มที่บ้านไง
มะคืนป๋มก็เมาปลิ้น... :coolly-0007:
เหล้ายังเหลืออีกขวด..เด๋วเย็นนี้ต่อ :coolly-0017::coolly-0039:

• #6,251
เมาได้จิ นั่งดื่มที่บ้านไง
มะคืนป๋มก็เมาปลิ้น... :coolly-0007:
เหล้ายังเหลืออีกขวด..เด๋วเย็นนี้ต่อ :coolly-0017::coolly-0039:
:coolly-0026:แฟนพันธุ์แท้..มีสต๊อก..ไว้เป็นโกดังด้วยมีโอกาสจะแวะไปช่วยดื่มให้หมดครับ(ปล.มะคืนผมก็ไปลังหนึ่งที่บ้านเหมือนกันเกือบไม่รอด:coolly-0006:)

• #6,252
:coolly-0034:..ไปก่อนครับไปเตรียมตัวรับท่าน(ปธ.)ก่อน..แฮๆ.:coolly-0031:

:coolly-0034:..ไปก่อนครับไปเตรียมตัวรับท่าน(ปธ.)ก่อน..แฮๆ.:coolly-0031:
อย่าให้ท่านเมานะคับน้า
เด๋วจาไปต่อไม่ไหว..!!! :coolly-0017::coolly-0028:

อยากไปเมาด้วยจิงจิ๊งงงงง....
ต่ะกี๊ขี้เมาโคราชโทรมา หลอกให้อยากซะงั้น
เสียงงี้เจี๊ยวเชียว....อิจฉาๆ :coolly-0044:

• #6,255
อย่าให้ท่านเมานะคับน้า
เด๋วจาไปต่อไม่ไหว..!!! :coolly-0017::coolly-0028:
ออกเดินทางต่อแล้วครับเมื่อ 21.50 น.โดยประมาณ :coolly-0003:
อยากไปเมาด้วยจิงจิ๊งงงงง....
ต่ะกี๊ขี้เมาโคราชโทรมา หลอกให้อยากซะงั้น
เสียงงี้เจี๊ยวเชียว....อิจฉาๆ :coolly-0044:
โทรตอนไหนไม่ยักกะรู้นั่งอยู่ข้างๆแท้ๆ(รอชมภาพในโลมาขี้เมาครับเล็กๆน้อยๆ) :coolly-0033:

ไม่ได้ไปรับ ป๋าลองเลย ไปเลืิอกตั้งที่ บุรีรัมย์ มา เพิ่งมาถึงเนี่ย เหนื่อยมาครับผมเหนื่อยขับรถมา

พี่ติ๊ก ตอนที่พี่โทรมาหาผมง่ะผมไม่รู้น่ะว่าเบอร์ใคร ผมใส่ bluetooth อยู่ไม่ได้ดูโทรศัพท์

โทรตอนไหนไม่ยักกะรู้นั่งอยู่ข้างๆแท้ๆ(รอชมภาพในโลมาขี้เมาครับเล็กๆน้อยๆ) :coolly-0033:
สงสัยโทรตอนน้าเผลอ... 5555...
ฟังจากน้ำเสียงของน้ากิ๊ฟกะน้าลองแระก็ยังไม่ถือว่าเมา
ประมาณว่าตุ่ยๆกาลังเข้าที่......:coolly-0017::coolly-0028:

เคลียพื้นที่ไว้ให้นู๋อ้อให้เสมอ มีโอกาสและจังหวะอย่าปล่อยให้ฝันหลุดลอยไปค่ะ (ถ้ามีโอกาสมาโคราชก็แวะมาดูกิจการได้ช่วงนี้จะดูแลให้ก่อน):coolly-0026:

แหม ปากหวานจัง จิ้มๆๆๆ :coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม