• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,222
ข้อความเต็มอ่ะป่าวคร๊ะเคลียทิ้งบ้างดิ๊ 555+ เป็นไงบ้างน๊าร้านน่ารักๆๆ อยากทำบ้าง สักวันคงเป็นของเค้า 555+:coolly-0022:​
เคลียพื้นที่ไว้ให้นู๋อ้อให้เสมอ มีโอกาสและจังหวะอย่าปล่อยให้ฝันหลุดลอยไปค่ะ (ถ้ามีโอกาสมาโคราชก็แวะมาดูกิจการได้ช่วงนี้จะดูแลให้ก่อน):coolly-0026:

• #6,223
มาไงซ๊อผม...:coolly-0028::coolly-0028: ไปเฝ้า ท่านผุ้พันไวดีๆน่ะ เดียวพาหนีเที่ยวนะ:coolly-0010:
ผู้พัน KFC เหรอครับ :coolly-0043:
บายดีครับพี่ :coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031:
เช่นกันน้องถ้าไม่ผิดแผนเจอกัน 8 ปี ครับ:coolly-0003:

• #6,225
แต๊ง..พั๊นแต่ที่เห็นมา โกโก้ปั่น มิใช่หรือน้องดื่มแล้วออกกำลังกายด้วยดีครับ :coolly-0003:
เหล้าปั่นมีไหมค๊าบบบบ

• #6,227
  • #6,229
วันไหนว่ากันมาเลย

จะได้เคลียคิว ไม่ได้เจอกันนานแล้วคร้าบ:coolly-0013::coolly-0013::coolly-0013:

• #6,233
เดี๋ยวจัดให้ตามคำเรียกร้องครับบบบ[/QUO

ถ้าไปก็ชวนด้วยนะพี่โต้
อยากเจอพี่อะ:coolly-0044:
พั้นซ์ ก็มาบ่อยนิมาดักรอพี่โต้เค้าเลย(ที่ร้านพี่น่ะ)
วันไหนว่ากันมาเลย

จะได้เคลียคิว ไม่ได้เจอกันนานแล้วคร้าบ:coolly-0013::coolly-0013::coolly-0013:
ท่าน ผอ. งานชุมจนต้องเคลียงานเพื่อมาพบปะสังสรรค์กัน(สวดยอด)

อยู่ไหนเอ๋ย
น่าจะยังอยู่ในประเทศไทยครับ(ผมว่า) :coolly-0043:

• #6,234
เริ่มเข้าสู่ภาวะ เงียบ เป็นปกติแล้ว..บ้านเรา:coolly-0010:

• #6,236
น้องคนนี้ ขยันขันแข็งจริงๆ..สำหรับบ้านนี้
ขอบคุณครับ..ห่างหายไปช่วงหนึ่งที่ทำร้านแต่ทุกคนก็ดูแลบ้านเป็นอย่างดี(จริงป่าวหนอ)ทุกวันนี้พอมีเวลาว่างก็จะเข้ามาเฝ้าบ้านครับพี่(อยากให้บ้านหลังนี้เป็นศูนย์รวมและแจ้งข่าวสารกิจกรรมต่างๆสำหรับผู้ที่ชื่นชอบในa31ในโคราชและใกล้เคียงได้ติดต่อสื่อสารพูดคุยกันครับ) :coolly-0002:

แก้ไขล่าสุด:
งานเยอะจริงๆ จบงานตัวเองก็ต้องไปต่องานของแฟน:coolly-0013::coolly-0013::coolly-0013:

• #6,238
งานเยอะจริงๆ จบงานตัวเองก็ต้องไปต่องานของแฟน:coolly-0013::coolly-0013::coolly-0013:
แบบนี้ก็รับสองทางสิครับรวยแน่ๆ(ขยันๆครับ):coolly-0003:

• #6,240
ตกลงวันไหนดีพี่
ไปคุยกันดูว่าจะมาวันไหนถ้าตกลงกันไม่ได้ก็วันที่ 9 ก่อนอาทิตย์ตกดินครับ :coolly-0003:
ทำไมตื่นเช้าจังอ่ะหรือพึ่งกลับบ้าน

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม