• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลูกค้าก็เรื่อยน่ะเพราะยังไม่โฆษณาเลยลองดูกลุ่มลูกค้าก่อน
จะมาก็ว่ากันมานัดกันเลยแจ้งกันด้วยเดี๋ยวอดนั่งแต่ทิตย์นี้คงอดเพราะติดเลือกตั้งพี่รวยเค้าเข้มเดี๋ยวจะโดนซิว:coolly-0023:
เสาร์-อาทิตย์ หน้าเป็นไงพี่ดีไหม

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,203
เสาร์-อาทิตย์ หน้าเป็นไงพี่ดีไหม
ก็น่าจะดีนะพอดีเสาร์ที่ 9 ได้ฤกษ์เจิมร้านช่วงเช้าตกเย็นก็มาอุดหนุนกันเลย(ปล.ไม่มีโต๊ะจีนน่ะ):coolly-0023:

ขอเสื่อก็ได้นะ.......ฮิฮิ

ก็น่าจะดีนะพอดีเสาร์ที่ 9 ได้ฤกษ์เจิมร้านช่วงเช้าตกเย็นก็มาอุดหนุนกันเลย(ปล.ไม่มีโต๊ะจีนน่ะ):coolly-0023:
ตามนั้นเลยยยพี่

• #6,208
ขอเสื่อก็ได้นะ.......ฮิฮิ
เสื่อจีนพอหาได้เดี๋ยวจัดไว้ให้
ตามนั้นเลยยยพี่
ตามใครครับ :coolly-0043:

ซวยละถ้าชี กี่แต้มละ 555:coolly-0028:
ก็คิดเองว่าจะทำงัยดี:coolly-0031:

• #6,209
ขอบคุณครับ พี่กิ๊ฟ ที่มาอุดหนุนน้องคราวหน้ามาใหม่นะครับ:coolly-0003:

ขอแสดงความยินดีด้วย นะกับธุรกิจส่วนตัว ขอให้ขายดีเจริญก้าวหน้า
ด้วยความยินดี ถ้ามีโอกาส จะจัดอุปกรณ์ชุดใหญ่ไปทำโปรไฟล์ให้เลย จะได้ไปอีกทีก็ไม่รู้เมื่อไหร่ละ น้องบอลเอ้ย..ที่ไปคลาวนี้ก็เป็นงานศพแม่นั่นแหละ ชราภาพหมดอายุไขด้วยอาการสงบ รวมอายุได้ 90 ปี กะอีก6 เดือน ปกติจะไปเยี่ยมท่านอยู่บ่อยๆ ตอนนี้ก็งไม่รู้จะไปเยี่ยมใครแล้ว.. _

• #6,211
ขอแสดงความยินดีด้วย นะกับธุรกิจส่วนตัว ขอให้ขายดีเจริญก้าวหน้า
ด้วยความยินดี ถ้ามีโอกาส จะจัดอุปกรณ์ชุดใหญ่ไปทำโปรไฟล์ให้เลย จะได้ไปอีกทีก็ไม่รู้เมื่อไหร่ละ น้องบอลเอ้ย..ที่ไปคลาวนี้ก็เป็นงานศพแม่นั่นแหละ ชราภาพหมดอายุไขด้วยอาการสงบ รวมอายุได้ 90 ปี กะอีก6 เดือน ปกติจะไปเยี่ยมท่านอยู่บ่อยๆ ตอนนี้ก็งไม่รู้จะไปเยี่ยมใครแล้ว.. _
ก่อนอื่นผมขอแสดงความเสียใจด้วยครับพี่(แถมไม่ได้ไปร่วมงานอีก)
ขอบคุณครับสำหรับคำอวยพรที่พี่มีให้ผมถ้ามีโอกาสได้มาเมื่อไรก็เมื่อนั้นครับเอาสะดวกพี่ผมยังอยู่โคราชอีกนาน

พี่โต้โชตที่อยู่บ้านพี่mอะ
ของอะไรเหรอ
มันเป็นอะไรไหม

• #6,215
  • #6,216
คิดว่าไม่ได้รับรูปร้านของเราซะแล้วขอบคุณนะค่ะ:coolly-0033:
ได้รับแล้วคร๊ะร้านน่ารักม๊ากชอบๆๆ นู๋ตอบเป็นข้อความไปแล้วนี่ไม่ได้รับเหรอค่ะพี่บอล:coolly-0033:

• #6,218
ได้รับแล้วคร๊ะร้านน่ารักม๊ากชอบๆๆ นู๋ตอบเป็นข้อความไปแล้วนี่ไม่ได้รับเหรอค่ะพี่บอล:coolly-0033:​
เปิดทุกวันนั่งเฝ้าหน้าจอทุกเพลาก็ไม่เห็นข้อความคร้า :coolly-0023:

เปิดทุกวันนั่งเฝ้าหน้าจอทุกเพลาก็ไม่เห็นข้อความคร้า :coolly-0023:
ข้อความเต็มอ่ะป่าวคร๊ะเคลียทิ้งบ้างดิ๊ 555+ เป็นไงบ้างน๊าร้านน่ารักๆๆ อยากทำบ้าง สักวันคงเป็นของเค้า 555+:coolly-0022:

ข้อความเต็มอ่ะป่าวคร๊ะเคลียทิ้งบ้างดิ๊ 555+ เป็นไงบ้างน๊าร้านน่ารักๆๆ อยากทำบ้าง สักวันคงเป็นของเค้า 555+:coolly-0022:
มาไงซ๊อผม...:coolly-0028::coolly-0028: ไปเฝ้า ท่านผุ้พันไวดีๆน่ะ เดียวพาหนีเที่ยวนะ:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม