• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันนี้เมานิดนึงครับ โดนเบียร์ไป2โหล:coolly-0036:

แน่ใจนะคับว่าดื่ม..............2โหลเนี้ย:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
นึกว่าใคร.......:coolly-0005::coolly-0005:

แล้วเนี้ย......ใครละคร้าบ(หน้าตาเป็นยังงัยอะนึกไม่ออก):coolly-0043::coolly-0043:
จะพอกินหรือป่าวครับ:coolly-0023:

นี่นะคำชม :coolly-0043:

รับทราบครับว่าแต่เห็นรถอยู่ใกล้ร้านพี่เมื่อวานนี้ตอนเย็น:coolly-0022:

เหมือนเดิม.....ไม่ได้ไปใกล้สักที...............:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:

ว่าจะไปกินน้ำปั่นอยู่
แต่ไม่กล้าไปจอด
สู้คันขาวๆไม่ได้:coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,185
  • #6,186
  • #6,187
:coolly-0036: :coolly-0006: :coolly-0032:

• #6,188
:coolly-0030:

• #6,190
  • #6,191
จ๊ะเอ๋ ไม่เจอกันนาน แอบคิดถึงนิสนึงเซฟคอรัช:coolly-0010:

• #6,194
  • #6,195
  • #6,196
ร้านบอลชื่อร้านอะไรนะ..............

กะลังหาร้านกินเบียร์เย็นๆ.....( ร้านมันติดแอร์ด้วยป่าว...มีเบียร์ขายป่าว???? )

ร้าน shill coffebra (ชิลล์) กำลังแก้ไขให้เหลือแต่ชื่อภาษาไทยครับมีเวลาว่างแวะมาอุดหนุนน้องเลยครับแอร์เย็นเพลงเพราะ+เบียร์:coolly-0003:

• #6,197
-สาวๆนุ่งสั้นมาออกกำลังกายที่ บุ่ง ทุกวันครับ <===:coolly-0010:แอบชอบ ว่างจะไปหา
หวัดดีครับพี่ แป๊ะ บายดีนะครับหายเงียบเลยรถยังอยู่นะว่างแวะมานั่งเล่นดูสาวๆนุ่งสั้นดีกว่าพี่ :coolly-0033:

พอดีเลยเลขกันพี่มาเรียนด้วยกันไหม

เรียนยังไงก็ได้แค่9:coolly-0044:
เดี๋ยวจะโดนแบบพระกินเณรนะเฟ้ยยย เณรป๊อก 8 พระป๊อก9

หวัดดีครับพี่ แป๊ะ บายดีนะครับหายเงียบเลยรถยังอยู่นะว่างแวะมานั่งเล่นดูสาวๆนุ่งสั้นดีกว่าพี่ :coolly-0033:
เปิดร้านใหม่ลูกค้าเยอะไหมพี่ เดี๋ยวจะเเวะไปอุดหนุนจะรวมกลุ่มกันวันไหนดีค๊าบบบพี่บอลเดี๋ยวจะไปทั้ง 2 โต้เลยยยค๊าบบบ

• #6,200
เปิดร้านใหม่ลูกค้าเยอะไหมพี่ เดี๋ยวจะเเวะไปอุดหนุนจะรวมกลุ่มกันวันไหนดีค๊าบบบพี่บอลเดี๋ยวจะไปทั้ง 2 โต้เลยยยค๊าบบบ
ลูกค้าก็เรื่อยน่ะเพราะยังไม่โฆษณาเลยลองดูกลุ่มลูกค้าก่อน
จะมาก็ว่ากันมานัดกันเลยแจ้งกันด้วยเดี๋ยวอดนั่งแต่ทิตย์นี้คงอดเพราะติดเลือกตั้งพี่รวยเค้าเข้มเดี๋ยวจะโดนซิว:coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม