• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,281

• #6,283
น่านอ่ะดิ๊ คริคริ :coolly-0046:​
ไม่ได้คุยในห้องแชทแต่มาคุยในบ้านพี่บ่อยๆน่ะครับ เรื่องกิจการไม่ต้องห่วงครับดูแลอย่างดี
ตอบกระทู้ผ่านมือถือครั้งแรกสู้ๆค่ะ(เข้ามาแก้ไขอีกทีในคอมฯ)

แก้ไขล่าสุด:
ไม่วาง RB หรือ J ไปเลยจะได้ถึงเร็วน้อง(ต้องLPG.ด้วยครับจะได้ประหยัด) :coolly-0034:
ผมทำเองกะมือ rb25de อะครับ แก็สด้วย ออโต้ด้วย
จากหน้าเชิดชัยถึงอ่างห้วยยาง 200มิดไมล์ ลองนั่งไหมหล่ะ
ลองมาแล้ว แก็สน่ะครับ ขอบอก

ผมทำเองกะมือ rb25de อะครับ แก็สด้วย ออโต้ด้วย
จากหน้าเชิดชัยถึงอ่างห้วยยาง 200มิดไมล์ ลองนั่งไหมหล่ะ
แรงจังเลยอยากแรงๆๆๆๆแบบนี้จังเลยอิๆๆ

• #6,286

แรงจังเลยอยากแรงๆๆๆๆแบบนี้จังเลยอิๆๆ
แหล่มเลยอยากมิดไมล์บ้างจังเลยอ่ะทำให้มั่งดิ:coolly-0031:

แก้ไขล่าสุด:
  • #6,287
  • #6,288
ลุง..หายไปไหนรายงานตัวกับหลานด้วยครับ:coolly-0043:

• #6,294

ไม่แรงหรอกครับ แค่บอกว่ามันติดแก็ส แล้ววิ่งได้ขนาดนี้มันก็ประหยัดโอเคแล้ว ผมไปสุรินทร์ ผมเติมไปกลับ 650 บาท เหลือๆๆครับ เหยีบน่ะ 140-160 ยาวๆๆ

แหล่มเลยอยากมิดไมล์บ้างจังเลยอ่ะทำให้มั่งดิ:coolly-0031:

ไม่ได้มีไว้ซิ่งมีไว้ใช้งานให้ประหยัดแล้วที่สำคัญ ระบบแก็สครับ ที่ผมบอกไปหมายความว่าแก็สวิ่งได้ขนาดนี้แล้วประหยัดมันก็โครตดีแล้ว :coolly-0033::coolly-0033:

• #6,298
ไม่แรงหรอกครับ แค่บอกว่ามันติดแก็ส แล้ววิ่งได้ขนาดนี้มันก็ประหยัดโอเคแล้ว ผมไปสุรินทร์ ผมเติมไปกลับ 650 บาท เหลือๆๆครับ เหยีบน่ะ 140-160 ยาวๆๆ
ประหยัด:coolly-0002:

• #6,299

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม