• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,321

• #6,323
ไม่ว่างมีเวลามาเฝ้าบ้านแอบมานิดหนึ่งครับ:coolly-0023:
พรุ่งนี้ใครดื่มเหล้าแนะนำให้ถือมาด้วยแต่ถ้าไม้เอามาทางร้านมีบริการครับ:coolly-0003:

ไม่ว่างมีเวลามาเฝ้าบ้านแอบมานิดหนึ่งครับ:coolly-0023:
พรุ่งนี้ใครดื่มเหล้าแนะนำให้ถือมาด้วยแต่ถ้าไม้เอามาทางร้านมีบริการครับ:coolly-0003:
เตรียมไว้รอเลยค๊าบพี่บอลลลเดี๋ยวปร5 โมงเย็นเจอกัน ปล รอบนี้บินเดี่ยวครับ

เตรียมไว้รอเลยค๊าบพี่บอลลลเดี๋ยวปร5 โมงเย็นเจอกัน ปล รอบนี้บินเดี่ยวครับ
บินเดียวแล้วจะได้กลับสีดาไหมนี่

บินเดียวแล้วจะได้กลับสีดาไหมนี่
เดี๋ยวก็รู้5555 เมื่อกี้ขบวน 350 370z r35 เข้าปั้ม 15 คัน ว่าจะดักปล้นเอาไป มิตติ้งซะแล้วดีนะที่ใจยังรักcefiro ไม่งั้นโดนแน่ๆ

เดี๋ยวก็รู้5555 เมื่อกี้ขบวน 350 370z r35 เข้าปั้ม 15 คัน ว่าจะดักปล้นเอาไป มิตติ้งซะแล้วดีนะที่ใจยังรักcefiro ไม่งั้นโดนแน่ๆ

จริงไหมพี่
เท่อะ
ไม่ปิดปั้มตีเอารถละพี่:coolly-0046:

• #6,330
ท่านๆจะดื่มอะไรครับ เรดฯ,100,เบนมอ ฯลฯ หรืออะไรก็ว่าจะให้เตรียมทุกยี่ห้อคร็าบ :coolly-0023:

• #6,331

จริงไหมพี่

เท่อะ

ไม่ปิดปั้มตีเอารถละพี่:coolly-0046:

จะโกหกทำ....ไรวะ
อันนี้จริงครับพอดีน้อง บอล(เซฟขาว) ก็บอกมาแบบนี้แหละ:coolly-0026:

ท่านๆจะดื่มอะไรครับ เรดฯ,100,เบนมอ ฯลฯ หรืออะไรก็ว่าจะให้เตรียมทุกยี่ห้อคร็าบ :coolly-0023:
ถ้าเป็นกิ๊ฟซี่นะ แกจาบอกว่า..
"เหล้าห่าไรก็ล่าย กรูแหลกล่ายหมด"...
55555 :coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

จาดปาย.............

เซ็ง!วันนี้ก็ยังต้องทำงานอีก

เดี๋ยวเย็นๆจะรีบไปนะ
:coolly-0013::coolly-0013::coolly-0013:

เข้านี้เงียบเหงาจัง ตื่นกันหรือยังคร้าบ

ภารกิจเสร็จสิ้น กลับถึงบ้านแล้วครับ ขอบคุณน้องๆ กลุ่มนี้ที่ช่วยดูแลเป็นอย่างดี กว่าจะถึงขอนแก่น เพียบแป้เลย..

วันนี้นะครับๆมิตติ้งแว้ววววววววว ณ ร้านตาบอล

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม