• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จบกันไปด้วยดี โอกาสหน้าว่ากันใหม่คร้าบพี่น้องชาวโคราช

บ้านหลังนี้ยินดีต้อนรับทุกท่านด้วยสัมพันธภาพและความอบอุ่นดุจดั่งพี่น้อง

ไม่ได้ไปอ๊ะ..............เอาไว้ครั้งน้าเด้อ(คงสนุกน่าดู)ว่าไม่มีปลากรอบหรือคับ....................:coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045:

พี่พลาดไปไหนมาพี่ไม่ยอมมาเลยนะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,365
มารายงานตัวครับพี่น้องชาวโคราชผมยังมีชีวิตอยู่ครับ

คิดถึงพี่วัช เมื่อวันเสาร์มีการพบกันเล็กน้อย

ไม่ได้ไปอ๊ะ..............เอาไว้ครั้งน้าเด้อ(คงสนุกน่าดู)ว่าไม่มีปลากรอบหรือคับ....................:coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045:
แฮ..มาพร้อมๆกันเลยน่ะนัดกันป่าวครับ (ร้านผมขนาดกลางๆแคบลงทันทีเพราะความอบอุ่นเป็นกันเองของพี่ๆน้องๆทุกท่านครับ):coolly-0003:

แก้ไขล่าสุด:
  • #6,366
หวัดดีตอนสายก่อนเที่ยงวัน...อันเงียบสงบ:coolly-0031:

• #6,368
เซ็งอาทิตย์นี้ออนทัวร์

• #6,376
เช้านี้ที่สารคาม บ่ายๆขอนแก่น

• #6,379
เหนื่อยคร้าบ ตามเจ้านาย:coolly-0027::coolly-0041::coolly-0031:
ตามนายน่ะดีแล้ว (ผู้ใหญ่) โบราณว่าไว้:coolly-0003:
เช้านี้ที่สารคาม บ่ายๆขอนแก่น
ว่าแต่คืนนี้นอนไหนครับ :coolly-0031:

ไม่ได้คุยในห้องแชทแต่มาคุยในบ้านพี่บ่อยๆน่ะครับ เรื่องกิจการไม่ต้องห่วงครับดูแลอย่างดี
ตอบกระทู้ผ่านมือถือครั้งแรกสู้ๆค่ะ(เข้ามาแก้ไขอีกทีในคอมฯ)

เด่วสิ้นปีไปเอาเงินปันผลฝากด้วยนะค่ะ ^^":coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม