• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,481
เดียวจะเิอารูปวันสงกรานต์ที่น้องๆๆผมเต้นมาโชว์

น้องมาย์ in love น้องเมย์ 2 พีช
เดี๋ยวเรียกน้อง2คนนี้มาเสียค่าปรับด้วยนะ:coolly-0010:

• #5,482
ด่วนเลยครับ สาวๆเต้นโชว์ กำลังว๊อนนนนนนนนนนนนนนนนนนนส์

• #5,484
จัดหน่อย..........................................:coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045:<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]

• #5,486
  • #5,487
เร็วๆนี้จัดแน่ๆ..ครับ :coolly-0003:

ยินดีครับ..ว่าแต่ไปถึง.อุบลฯยังพี่ (ขากลับจะแวะมาให้ถ่ายรูปเป็นเกียรติแก่ร้านป่าว):coolly-0023:
เสียดายเหมือนกันไม่ได้ไปครับอุบลฯ เวลาไม่พอไม่งั้นมีเฮ..
กลับมาอยู่กทม.ได้2วันแล้ว วันนี้กำลังกลับศรีชาครับ ว่าแต่กาแฟที่ผมทำผมเอาใจใส่ไปด้วยครับ ใครได้จิบแล้วจะไม่ลืมหน้าผม..55+

เสียดายเหมือนกันไม่ได้ไปครับอุบลฯ เวลาไม่พอไม่งั้นมีเฮ..
กลับมาอยู่กทม.ได้2วันแล้ว วันนี้กำลังกลับศรีชาครับ ว่าแต่กาแฟที่ผมทำผมเอาใจใส่ไปด้วยครับ ใครได้จิบแล้วจะไม่ลืมหน้าผม..55+
ติดจั๋งหนับ รู้งี้ซื้อพี่เก่งไว้ ซัก10ขวดอะ อยากดูดอีก.... นึกทีไรกลืนน้ำลายเฮื้อกๆ อันนี้ไม่ได้เวอร์นะ พูดจริงๆ ขนาดเป็นคนแพ้กาแฟและไม่ชอบกินกาแฟ ยังเซี้ยนขนาดนี้ 55555 นึแล้วเปรี้ยวปาก อยากดูจ๊วบๆๆๆ ลองจิตนาการว่า มีขนมปังหอมๆโรยน้ำตาล หรือโดนัทหอมๆ จากมิสเตอร์ กินไปพร้อมกันๆ โอ้ววววววววววว แม่เจ้า

รอแป็บจะเอามาลงให้หื่น:coolly-0033:

http://www.youtube.com/watch?v=nrbJ9oiUH0A&feature=related
http://www.youtube.com/watch?v=UIXEXMlYoNo&feature=related
http://www.youtube.com/watch?v=3z6Qze0ll-8&feature=player_embedded

น้องๆๆ ผมเอง บนรถตู้ vip นะ
บอกให้มาเล่นก็ไม่มา จะทำให้หายอยากเลย
555+

แก้ไขล่าสุด:
น้าทำให้ผม เกิด /'//'/อาฬม/'//'/ 55555555555

น้าทำให้ผม เกิด /'//'/อาฬม/'//'/ 55555555555

ชื่ออะไรเหรอครับ ผมต้นนะครับ
ยินดีได้รู้จักครับ

ปล.อยู่ที่ไหนเหรอครับ
:coolly-0001::coolly-0001:

มีที่เต้นบนรถตู้ทั้งหมด 3 คนแต่รอเต้นอีกเพียบ....
เสื้อขาว ชื่อน้องเมย์ 2 พีช
เสื้อดำลาย น้องมายด์ in love
กางเกงแดง น้องไซไลด์ ไม่รู้ชื่อไร ค่าตัว 2000 ส่งถึงที่ 5555+

มีตั้งหลายคนแต่เอาคนเด็ดๆๆขึ้นเพราะว่าไอ้่พวกบ้ากามมันปีนรถ
หัวเข็มขัดขูดหมด โดนไปหลายบาทเลยเซ็งๆๆ
:coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042:

มีที่เต้นบนรถตู้ทั้งหมด 3 คนแต่รอเต้นอีกเพียบ....
กางเกงแดง น้องไซไลด์ ไม่รู้ชื่อไร ค่าตัว 2000 ส่งถึงที่ 5555+

มีตั้งหลายคนแต่เอาคนเด็ดๆๆขึ้นเพราะว่าไอ้่พวกบ้ากามมันปีนรถ
หัวเข็มขัดขูดหมด โดนไปหลายบาทเลยเซ็งๆๆ:coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042:

มา(ดู)แต่เช้า................................ว่าแต่น้องเสื้อแดง(จิงป๊ะ).......อิอิอิอิอิ
ว่าแต่ไอ้คนที่ถ่ายนะ.....มันคนเดียวกันทีถ่ายแถวสีลมหรือเปล่าคับ...ถ่ายออกมาได้ชัดแป๊ะ..เห็นทุกรูขุมขนเลยว่าแต่มีอีกไหมเดียวไปหาที่ทำงานเลยอยู่ใกล้ๆๆแค่เนี้ย......คิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ
ปอลิง...........ทำไมเค้าไม่ไปวะรู้เงี้ยไปด้วยดีกว่า:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

• #5,496
มา(ดู)แต่เช้า................................ว่าแต่น้องเสื้อแดง(จิงป๊ะ).......อิอิอิอิอิ
ว่าแต่ไอ้คนที่ถ่ายนะ.....มันคนเดียวกันทีถ่ายแถวสีลมหรือเปล่าคับ...ถ่ายออกมาได้ชัดแป๊ะ..เห็นทุกรูขุมขนเลยว่าแต่มีอีกไหมเดียวไปหาที่ทำงานเลยอยู่ใกล้ๆๆแค่เนี้ย......คิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ
ปอลิง...........ทำไมเค้าไม่ไปวะรู้เงี้ยไปด้วยดีกว่า:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
ว่าๆ..รถใครสวยจังขับสวนกัน :coolly-0043:

หัวเข็มขัดขูดหมด โดนไปหลายบาทเลยเซ็งๆๆ
:coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042:
ผมต้าครับพี่ต้นปกติ ไม่ได้มาฝอยที่กะทู้เซฟ@Koratหรอกครับ ตามตาเก่งมาอะ อิอิ ว่าแต่..ค่าตัวเด็ก 200 เองเหรอ จัดให้ผมซัีก2คนสิ ทั้งครืนทั้งครืน :coolly-0010:

• #5,500
:coolly-0012:...:coolly-0012:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม