• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถึงโคราช ปลอดภัยนะครับพี่เก่ง กาแฟเมื่อคืนที่ชงให้ เช้ามาผมซัดคนเดียวหมดเลย แม่เจ้า ตัวชาเลย ตัวนี่เบาหวิวเหมือนจะลอย ....ปกติแพ้กาแฟ นี่ซัดตูมเดียวหมดเลย ...ตายๆๆๆ มันอร่อยครับ:coolly-0010:

** มาซะดึกเลย....งัยโทรคุยกัน..เก่ง..ช่วงนี้ลูกค้าเพียบเลย...:coolly-0023:
ไม่ดึกแค่ตี1ผ่านไปแวะMc.เขาใหญ่คับพี่..:coolly-0030:

ถึงโคราช ปลอดภัยนะครับพี่เก่ง กาแฟเมื่อคืนที่ชงให้ เช้ามาผมซัดคนเดียวหมดเลย แม่เจ้า ตัวชาเลย ตัวนี่เบาหวิวเหมือนจะลอย ....ปกติแพ้กาแฟ นี่ซัดตูมเดียวหมดเลย ...ตายๆๆๆ มันอร่อยครับ:coolly-0010:
ปลอดภัยดีคับต้า..เรื่องกาแฟคล้ายๆเพื่อนพี่เลย ให้มันไปชิมขวดนึง ปกติเพื่อนพี่มันไม่ดื่มกาแฟ แต่เมียมันคอกาแฟ(พี่ฝากให้ชิม)แต่เมื่อคืนเหมือนกัน เพื่อนพี่มันดูดซะเกลี้ยง เมียมันดูดไปสองอึก เรื่องมีอยู่ว่าเพื่อนพี่มันนอนไม่หลับ อยู่ถึงตีสี่ จนลูกเพื่อนพี่มันตั้งฉายากาแฟของพี่ว่า"กาแฟสยอง"เมื่อเช้ามันโทรมาพี่หัวเราะท้องแข็งเลย
ปกติต้าแพ้กาแฟ นี่ซัดตูมเดียวหมดเลย แล้วนอนหลับหรือป่าว..คล้ายๆเพื่อนพี่ป่าวหว่า..:coolly-0010:

เมาๆๆ สนุกมากครับ สงกรานต์

แก้ไขล่าสุด:
** ทำงาน..ทำงาน...เหนื่อยมากครับ..สงกรานต์...

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,467
ใครจะไปไหนมาไหน..............กรุณาบอกด้วย(จะได้ไปด้วย....อิอิอิอิอิ)........................เค้าปฏิบัติหน้าที่ยาวเลย:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]

555...หัวอกเดียวกัน...ทำงานตลอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.....:coolly-0023:
ทำงานครับไม่มีวันหยุดเลย :coolly-0012:

สบายดี ฟักแฟง :coolly-0024:
** เมื่อวานเก่งแวะเอากาแฟมาฝากให้ลองดื่ม...สุดยอด..Stars Buck หลบไป...เก่ง..กาแฟไทยมาแว้ววววววว......:coolly-0022:

** เมื่อวานเก่งแวะเอากาแฟมาฝากให้ลองดื่ม...สุดยอด..Stars Buck หลบไป...เก่ง..กาแฟไทยมาแว้ววววววว......:coolly-0022:
ขอบคุณครับพี่วัตร :coolly-0039::coolly-0001::coolly-0005: เอกลักษณ์เฉพาะตัวคนชง... กาแฟสยอง...555+++

• #5,471
ขอบคุณครับพี่วัตร :coolly-0039::coolly-0001::coolly-0005: เอกลักษณ์เฉพาะตัวคนชง... กาแฟสยอง...555+++
เอกลักษณ์เฉพาะตัวจริงๆ..ว่าแต่ที่เอามาให้ผมชิมมันคือ..กาแฟสยอง..จริงครับสยองที่ทำไมร่อยจัง:coolly-0023:

ไม่ดึกแค่ตี1ผ่านไปแวะMc.เขาใหญ่คับพี่..:coolly-0030:

ปลอดภัยดีคับต้า..เรื่องกาแฟคล้ายๆเพื่อนพี่เลย ให้มันไปชิมขวดนึง ปกติเพื่อนพี่มันไม่ดื่มกาแฟ แต่เมียมันคอกาแฟ(พี่ฝากให้ชิม)แต่เมื่อคืนเหมือนกัน เพื่อนพี่มันดูดซะเกลี้ยง เมียมันดูดไปสองอึก เรื่องมีอยู่ว่าเพื่อนพี่มันนอนไม่หลับ อยู่ถึงตีสี่ จนลูกเพื่อนพี่มันตั้งฉายากาแฟของพี่ว่า"กาแฟสยอง"เมื่อเช้ามันโทรมาพี่หัวเราะท้องแข็งเลย
ปกติต้าแพ้กาแฟ นี่ซัดตูมเดียวหมดเลย แล้วนอนหลับหรือป่าว..คล้ายๆเพื่อนพี่ป่าวหว่า..:coolly-0010:
ไม่รุ้อะพี่ กินช่วงเที่ยง คึกมาก พาพวก เอารถออกไปเล่นน้ำหน้าร้านรูปเลย ซัดเบียร์ไปด้วย เช้ามาแฮ้งแมนเลย

คิดเหมือนผมเลยครับน้า หอมหวานเข้มถึงใจ ขนาดไม่ชอบกินกาแฟนะเนี่ย จะติดกาแฟกะเค้าก็งานนี้ละวะ 5555

เอกลักษณ์เฉพาะตัวจริงๆ..ว่าแต่ที่เอามาให้ผมชิมมันคือ..กาแฟสยอง..จริงครับสยองที่ทำไมร่อยจัง:coolly-0023:
ของแบบนี้ลองแล้วจะติดนะครับพี่บอล ติดแล้วยาวนะครับ:coolly-0010:

• #5,473
ไม่รุ้อะพี่ กินช่วงเที่ยง คึกมาก พาพวก เอารถออกไปเล่นน้ำหน้าร้านรูปเลย ซัดเบียร์ไปด้วย เช้ามาแฮ้งแมนเลย

คิดเหมือนผมเลยครับน้า หอมหวานเข้มถึงใจ ขนาดไม่ชอบกินกาแฟนะเนี่ย จะติดกาแฟกะเค้าก็งานนี้ละวะ 5555

ของแบบนี้ลองแล้วจะติดนะครับพี่บอล ติดแล้วยาวนะครับ:coolly-0010:
กาแฟของชอบครับ..ว่าแต่กินกาแฟ+เบียร์แล้วแฮ้งเลยเหรอครับ :coolly-0043: ไม่ใช่เมาแดดรึ

KENG COFFEE
ยี่ห้อนี้มีแต่ กาแฟเทพๆ :coolly-0010: จะสดปั่นร้อนเย็น

แก้ไขล่าสุด:
  • #5,476
มันเป็นตำนานนน"กาแฟสยอง"...:coolly-0010:

ข้างบนหรือข้างล่าง..คึกกกๆๆ..55
ตัวจิงเสียงจิงเลยนะเนี่ยต้า จิบ จิบ แล้วค่อยๆขึ้นโพรงจมูก นั่นแหล่ะใช่เลย
:coolly-0033:

KENG COFFEE

ยี่ห้อนี้มีแต่ กาแฟเทพๆ :coolly-0010: จะสดปั่นร้อนเย็น
:coolly-0003:...:coolly-0041:...:coolly-0039:...:coolly-0001:...:coolly-0005:...
ยืนยันความอร่อยจริงๆ:coolly-0003:
ขอบคุณครับ จารณ์บอล แห่งนานาค๊อฟฟี่..

• #5,478
มันเป็นตำนานนน"กาแฟสยอง"...:coolly-0010:
:coolly-0033:

:coolly-0003:...:coolly-0041:...:coolly-0039:...:coolly-0001:...:coolly-0005:...
ขอบคุณครับ จารณ์บอล แห่งนานาค๊อฟฟี่..
ยินดีครับ..ว่าแต่ไปถึง.อุบลฯยังพี่ (ขากลับจะแวะมาให้ถ่ายรูปเป็นเกียรติแก่ร้านป่าว):coolly-0023:

เดียวจะเิอารูปวันสงกรานต์ที่น้องๆๆผมเต้นมาโชว์

น้องมาย์ in love น้องเมย์ 2 พีช

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม