• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,501
ผมต้าครับพี่ต้นปกติ ไม่ได้มาฝอยที่กะทู้เซฟ@Koratหรอกครับ ตามตาเก่งมาอะ อิอิ ว่าแต่..ค่าตัวเด็ก 200 เองเหรอ จัดให้ผมซัีก2คนสิ ทั้งครืนทั้งครืน :coolly-0010:
คิดว่าตามมาคุ้มครองซะอีก:coolly-0010:

คึกคักดีจิงงงๆๆๆ..:coolly-0003:

• #5,505
พี่เก่ง... สั่งออเดอร์หน่อย กาแฟ 5ขวด เพราะโปรโมทที่ทำงานไว้ จัดมาแหล่มๆ มากรุงเมื่อไหร่ อย่าลืม

• #5,508
พี่เก่ง... สั่งออเดอร์หน่อย กาแฟ 5ขวด เพราะโปรโมทที่ทำงานไว้ จัดมาแหล่มๆ มากรุงเมื่อไหร่ อย่าลืม
มาสั่งที่โคราช..แล้วจะได้กินป่าวเนี่ย:coolly-0043:

สั่งกาแฟแก้วซิคับ.............<WBR>...
เอา กาแฟใส่คาราเมลผสมยูเนียรมอล์ลพร้อมเดลิ<WBR>เวอร์รี่และคาโบนาร่าและโนวิป......<WBR>........1 ที่นะคับ(ซี้ด):coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:
<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]

• #5,511
สั่งกาแฟแก้วซิคับ.............<WBR>...
เอา กาแฟใส่คาราเมลผสมยูเนียรมอล์ลพร้อมเดลิ<WBR>เวอร์รี่และคาโบนาร่าและโนวิป......<WBR>........1 ที่นะคับ(ซี้ด):coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]
..งง..เลย..:coolly-0023:

• #5,512
พี่กิ๊ฟ..301..อาทิตย์นี้ถ้าไม่ยุ่งผมเอาผ้าเบรคหลังเข้าไปให้ที่บ้านครับ(หรือถ้าพี่ออกข้างนอกจะแวะมาเอาที่ร้านกาแฟก็ได้พี่เยื้องๆป่าเหน่ยแหนมเนืองวัดป่าสารวันครับ) :coolly-0023: ของติดรถตลอดกันหมดครับ

ชงกินเองที่ปั้มเลยครับ :coolly-0028:
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
เปิดกรทู้ขายกาแฟเลยดีีกว่าม๊าง รับออเดอร์ ในกะทู้ จัดส่งฟรี ส่งเกิน30 นาทีกินฟรี เหมือนพิซซ่าอะ

พี่กิ๊ฟ..301..อาทิตย์นี้ถ้าไม่ยุ่งผมเอาผ้าเบรคหลังเข้าไปให้ที่บ้านครับ(หรือถ้าพี่ออกข้างนอกจะแวะมาเอาที่ร้านกาแฟก็ได้พี่เยื้องๆป่าเหน่ยแหนมเนืองวัดป่าสารวันครับ) :coolly-0023: ของติดรถตลอดกันหมดครับ

เปิดร้านกี่โมงถึงกี่โมงคับ...............เค้าไปที่ไรไม่เห็นเปิดร้านเลยอะ(ไปเวลา18.00เป็นต้นไป)....................:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
ปอลิง.................อยากไปอุดหนุนนะคับ...เอาตามที่สั่งนะคับ:coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045:
(บอลเรามาคุยกันห้องนี้ดีกว่าอย่าไปห้องอื่นเลย............5555555555(ขอบอกชอบเป็นการส่วนตัว))

• #5,515
เปิดร้านกี่โมงถึงกี่โมงคับ...............เค้าไปที่ไรไม่เห็นเปิดร้านเลยอะ(ไปเวลา18.00เป็นต้นไป)....................:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
ปอลิง.................อยากไปอุดหนุนนะคับ...เอาตามที่สั่งนะคับ:coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045:
(บอลเรามาคุยกันห้องนี้ดีกว่าอย่าไปห้องอื่นเลย............5555555555(ขอบอกชอบเป็นการส่วนตัว))[/QUOTE]
ช่วงนี้แฟนทำร้านคนเดียวเปิดประมาณ 08.30 - 17.30 น.
อนาคตอันใกล้นี้ผมเข้าร่วมดำเนินการเปิดเช้าขึ้นปิดค่ำหน่อย ถ้างัยช่วงนี้ก็แบ่งเวลาไปเร็วหน่อยพี่:coolly-0023:
อันหลังนี้..งง..งง..ครับ:coolly-0043:

• #5,516
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
เปิดกรทู้ขายกาแฟเลยดีีกว่าม๊าง รับออเดอร์ ในกะทู้ จัดส่งฟรี ส่งเกิน30 นาทีกินฟรี เหมือนพิซซ่าอะ
ทำงัยจะส่งทันเนี่ย :coolly-0043:

ตรงไหน..งง..งง..เหมือนกันครับ:coolly-0043:
สาว..สาว..สาว..น่า..ทั้งน้านนนน..

ไปกินด้วยดิค๊าบบบ
มาสิครับเสี่ย..คาลเท็กสีดา..
พรุ่งนี้รอรับเลยต้า..ที่บ้าน ศุกร์นี้พี่รับงานไว้ที่ ปตท.สนญ.พรุ่งนี้เย็นๆจะเข้ากทม.เตรียมงานครับ ยังงัยโทหากันพรุ่งนี้
มาสั่งที่โคราช..แล้วจะได้กินป่าวเนี่ย:coolly-0043:
ได้สิครับ เขาใหญ่ยังส่งเลย โคราชนิดเดียวทำมัยไม่ส่ง
จิบแล้ว ชิบแล้วเป็นงัยบ้างครับจารณ์บอล..ขึ้นโพร่งจมูกมั๊ยย..

เอา กาแฟใส่คาราเมลผสมยูเนียรมอล์ลพร้อมเดลิ<WBR>เวอร์รี่และคาโบนาร่าและโนวิป......<WBR>........1 ที่นะคับ(ซี้ด):coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]
ไม่ธรรมดา..เด๋วจัดให้..:coolly-0003:

• #5,518
สาว..สาว..สาว..น่า..ทั้งน้านนนน..

มาสิครับเสี่ย..คาลเท็กสีดา..
พรุ่งนี้รอรับเลยต้า..ที่บ้าน ศุกร์นี้พี่รับงานไว้ที่ ปตท.สนญ.พรุ่งนี้เย็นๆจะเข้ากทม.เตรียมงานครับ ยังงัยโทหากันพรุ่งนี้
ได้สิครับ เขาใหญ่ยังส่งเลย โคราชนิดเดียวทำมัยไม่ส่ง
จิบแล้ว ชิบแล้วเป็นงัยบ้างครับจารณ์บอล..ขึ้นโพร่งจมูกมั๊ยย..
ไม่ธรรมดา..เด๋วจัดให้..:coolly-0003:
ดีไม่ขึ้นตาครับ..ไม่งั้นแข็งทั้งคืน :coolly-0023:

A31614 พรุ่งนี้รอรับเลยต้า..ที่บ้าน ศุกร์นี้พี่รับงานไว้ที่ ปตท.สนญ.พรุ่งนี้เย็นๆจะเข้ากทม.เตรียมงานครับ ยังงัยโทหากันพรุ่งนี้
แหล่มเป็ด

ผ่านไปที่ไร ไม่เห็นร้านสักกะที ชื่อร้านอะไรเหรอ:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม