• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เมื่อวันเสาร์มีแข่งถ้าโต้ไปบอกได้เลยว่าไม่ที่ 1 ก็ 2 แน่เลย(โอเพ่นรถน้อยวิ่ง9ปลายๆ-10กลางๆ)
ติดงานที่ปั้มครับรถเยอะเลยไปไม่ได้ ไม่งั้นนะโดนแน่ๆ

สงการนต์ ผ่านมาที่บัวใหญ่ ขอเชิญนั่งดึ่มกันหน่อยนะครับ

(นัดกะชับมิตร) :coolly-0044:
ดื่มตรงไหนครับกำหนดที่ตั้งด่วนๆเลยจ้า

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,443
ติดงานที่ปั้มครับรถเยอะเลยไปไม่ได้ ไม่งั้นนะโดนแน่ๆ
ลืมไปเทศกาลหยุดยาวช่วงเก็บเงินโกยรายได้...(แล้วเอามาเที่ยวที่.In..lo..กันนะ) :coolly-0010:

• #5,444
สุขสันต์วันสงกรานต์ทุกท่านครับ
ชมรม Cefiro-Thailand

attachment.php

ไฟล์แนบ

59.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66
  • #5,446
สุขสันต์วันสงกรานต์ทุกท่านครับ
ชมรม Cefiro-Thailand

attachment.php

สุขสันต์วันสงกรานต์เช่นกันครับ ปีนี้อยู่โคราชขายกาแฟครับพี่...

• #5,447
สงกรานต์แล้ว..ไปเล่นน้ำดีกว่า=:coolly-0031:

มีเรื่องมาเม้าท์.......พอดีเพื่อนๆๆๆผมมาจาก กทม. มันให้หาร้านเอ็นเตอร์เทน.....ผมเลยบอกว่า IN LOVE @ Korat ซิเพราะเห็นพีๆๆน้องๆๆใน cef@korat เรียกร้องกันเยอะ......สรุปไปนั่งที่เบาะโซฟา...ในร้านตรงหน้าแอร์เลย.....เพื่อนบอกอาหารอร่อยดีนะตอนแรกพวกเพื่อนผมชอบร้านนี้(เพราะพนักงาน) ผมเลยโล่งอก...........แต่พอเพื่อนมาเยอะขึ้นแค่นั้น............พนักงานเสริฟเริ่มหายต้องรินเองชงเอง..เรียกก้อไม่ยอมมา...........เพื่อนเริ่มเซ็ง...สุดท้ายย้ายร้านไปนั่งเฉิดโฉม(เพื่อนบอกร้ายนี้ดีกว่าเยอะคับ)กลับก้อร้านปิดตี2ราวๆๆนั้น (ปล.....ทำไมร้านที่ผมอยากไปถึงทำกับผมได้ลง.....หรือว่าเราไม่ใช้คนประจำคับ).........ต้องขอโทษที่เอาเรื่องมาเล่าให้ฟังนะคับ.............หรือต่างกรรมต่างวาระคับพี่ๆๆน้องๆๆๆ:coolly-0002::coolly-0002::coolly-0002:
หากคำพูดใดได้ทำร้ายจิตใจใคร.........ผมต้องขอโทษด้วย(ผมจะไปร้านIN LOVE อีก จะไปแก้มือ)...........ใครจะไปยกมือขึ้นคับ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
บอกว่ารู้จักพี่หนึ่งก็จบแล้ว

เด๋วเจอกันพรุ่งนี้เช้าคับ:coolly-0031: กำลังจะออกจากหัวหิน(แวะมาอาบน้ำ)..
** เก่ง..ถ้ามีเวลาผ่านมา..อย่าลืมหลอดไฟหน้า(ไฟสูง)นะครับ...กาแฟที่คุยไว้ว่าสุดยอดด้วยเด้อ...สงสัยโช๊คหน้าจาลาโลกอีกแล้ว...เฮ้อ..เมื่อไหร่มันจะจบซักที...ซ่อมบน..พังล่าง..:coolly-0018::coolly-0023:

แก้ไขล่าสุด:
ใครจะไปไหนมาไหน..............กรุณาบอกด้วย(จะได้ไปด้วย....อิอิอิอิอิ)........................เค้าปฏิบัติหน้าที่ยาวเลย:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]

ใครจะไปไหนมาไหน..............กรุณาบอกด้วย(จะได้ไปด้วย....อิอิอิอิอิ)........................เค้าปฏิบัติหน้าที่ยาวเลย:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]
555...หัวอกเดียวกัน...ทำงานตลอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.....:coolly-0023:

555...หัวอกเดียวกัน...ทำงานตลอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.....:coolly-0023:

ยังมาเซวอีกนะพี่.................(เอาเวลาไปเที่ยววันหลังดีฝ่า:coolly-0045::coolly-0045:)
ยังงัย........สู้ ๆ ๆ ๆ ๆ คับพี่วัช......

สงการนต์ ผ่านมาที่บัวใหญ่ ขอเชิญนั่งดึ่มกันหน่อยนะครับ

(นัดกะชับมิตร) :coolly-0044:
เมื่อวานขับผ่านหน้าร้านเจอรถจอดอยู่รถสวยนะครับ

ฮาโหลๆๆๆ สบายดีกันมั้ยชาวโคราชๆๆๆ

เมื่อวานขับผ่านหน้าร้านเจอรถจอดอยู่รถสวยนะครับ

แล้วทำไมไม่จอดรถมาทักทายกันสะหน่อยล่ะครับโต้

พรุ่งนี้มาเล่นน้ำหน้าบ้านด้วยกันนะ งานนี้งานบุญ เหล้าเบียร์เพรียบ

ฮาโหลๆๆๆ สบายดีกันมั้ยชาวโคราชๆๆๆ

สัมบายดีครับน้องฟ้ก

** เก่ง..ถ้ามีเวลาผ่านมา..อย่าลืมหลอดไฟหน้า(ไฟสูง)นะครับ...กาแฟที่คุยไว้ว่าสุดยอดด้วยเด้อ...สงสัยโช๊คหน้าจาลาโลกอีกแล้ว...เฮ้อ..เมื่อไหร่มันจะจบซักที...ซ่อมบน..พังล่าง..:coolly-0018::coolly-0023:
ok.พี่วัตร เด๋วต้องผ่านซะหน่อย..55 รถผมซ่อมล่าง..พังบน..

แล้วทำไมไม่จอดรถมาทักทายกันสะหน่อยล่ะครับโต้

พรุ่งนี้มาเล่นน้ำหน้าบ้านด้วยกันนะ งานนี้งานบุญ เหล้าเบียร์เพรียบ

ชื่อเหมือนกันรถกันดันดีเดียวกันอีกซะงั้น ช่วงนี้รถเข้าปั้มเยอะครับเลยไม่มีเวลาเข้ไปเดี๋ยวว่างๆจะไปเมาด้วยค๊าบบบบ

ชื่อเหมือนกันรถกันดันดีเดียวกันอีกซะงั้น ช่วงนี้รถเข้าปั้มเยอะครับเลยไม่มีเวลาเข้ไปเดี๋ยวว่างๆจะไปเมาด้วยค๊าบบบบ

ยินดีตอนรับครับ มาให้ไวเลยนะโต้ :coolly-0033:

พึ่งมาถึงโคราชคร้าบบบบบบ...................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม