• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอความเห็นความสะดวกชาวCEF@KORATเรากันหน่อยครับ
ถ้าเป็นวันเสาร์ที่13พฤศจิกายนสะดวกกันมั้ยครับออกเดินทางเช้าตรู่แล้วไปที่
LifeParkเล่นเครื่องเล่นต่างๆนาๆเสร็จน่าจะซักบ่ายๆแล้วตะเวนเที่ยวก่อนหาที่พักแวะซื้อของและอาหารไว้ปิ้งย่างกันตอนกลางคืน หรือใครมีไอดียอะไรหรือออกความเห็นแบบไหนเสนอมาได้เลยนะครับเอาที่พวกเราสะดวกที่สุด(ผมสะดวกทุกวัน)ถ้าใครไม่ว่างก็ทำตัวให้ว่างกันซะงานนี้1ปีมีครั้งเดียวนะครับท่านประธานชมรมCEF-THAIมาเยือนเลยนะครับ
ปล.ใครประสงค์จะร่วมทริปนี้รบกวนลงชื่อไว้ด้วยนะครับและออกความคิดเห็นเรื่องวันและเวลาไว้ด้วยก็ดีนะครับ
ลงชื่อกันได้เลยครับ

เงียบกันหมดเลย

ไม่มีใครลงชื่อเลย

ผมไป 2 คนคับ.........ผมว่านะใกล้ๆๆสิ้นเดือนไปกินเนื้อย่างกันไหม(แบบว่าอยากกิน....บุฟเฟ่ไปเลยอิ่มดี.....พี่น้องว่างัย):coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

ผมไป 2 คนคับ.........ผมว่านะใกล้ๆๆสิ้นเดือนไปกินเนื้อย่างกันไหม(แบบว่าอยากกิน....บุฟเฟ่ไปเลยอิ่มดี.....พี่น้องว่างัย):coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:
อืม!ดีจะได้พบปะสังสรรค์กัน

จะได้พูดคุยเจอกันบ้าง จะลืมกันไปหมดแล้วคร้าบ:coolly-0018::coolly-0028::coolly-0018::coolly-0028:

:coolly-0004:แล้วบอกให้มาหาที่ร้านทำไมไม่มา:coolly-0002:
แล้วไป2คนนี่คนไหน ใช่ที่ล่ำๆกล้ามใหญ่ๆอ๊ะป่าว:coolly-0010:

แก้ไขล่าสุด:
:coolly-0004:แล้วบอกให้มาหาที่ร้านทำไมไม่มา:coolly-0002:
แล้วไป2คนนี่คนไหน ใช่ที่ล่ำๆกล้ามใหญ่ๆอ๊ะป่าว:coolly-0010:

วันเสาร์ไม่ได้เล่นเน็ท.....ทำงานทั้งวันเช้ายันค่ำเลยอะพี่
.
.
.
.
ปล........ว่าจะไปหาแต่..........ไม่ได้ไปอีกแหละ(เดี๋ยวเข้าไปหานะ:coolly-0033::coolly-0033:)

ยังไงกันน๊อ

เงียบหายกันไปหมดเลย

ฝนตกทั้งวันทั้งคืนน่าเบื่อ!

โคราชเงียบเหงาจังเลย

หายไปกับฝนกันหมด

นั้นดิ.....ตกทั้งวันเลย.............สงสัยมีคนไปเที่ยวกันแค่เนี้ย........:coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011:

อยากไปบางแสนไปดูsupercar จังเลยยยยค๊าบบบบ 12-14 พ.ย. 53

** ปากช่อง..น้ำท่วม..แต่เขาใหญ่ไม่ท่วมคร๊าบ........ยังสบายดีครับ..ไม่ลอยไปกับน้ำ..ฝนตกตลอด Life Park เงียบเลย.....

ได้ข่าวโคราช-ปากช่อง น้ำท่วมหนัก
ระวังๆกันหน่อยนะคับพี่น้องงงงงงง...:coolly-0009:

ได้ข่าวโคราช-ปากช่อง น้ำท่วมหนัก
ระวังๆกันหน่อยนะคับพี่น้องงงงงงง...:coolly-0009:
โหดร้ายที่สุดในรอบ30ปีเลยครับ ตอนนี้หลายอำเภอเลยครับ ปักธงชัยได้รับแจ้งมาว่าถึงคอกันแล้วครับ ถ้าเขื่อนลำตะคองกับเขื่อนลำพระเพลิงปล่อยน้ำมาพร้อมๆกันในเมืองโคราชเป็นทะเลแน่ๆครับพี่น้อง:coolly-0042:

** ในปากช่อง..ถนนมิตรภาพเส้นออกไปโคราช...บริเวณตั้งแต่ออกจากอ.ปากช่อง...ไปจนถึงสีคิ้ว..น้ำท่วมมากหลายแห่ง....ผ่านเส้นนี้ระวังครับ...เขาใหญ่ไม่ท่วมครับ...ถ้าท่วมเขาใหญ่...รับรองโคราชอยู่ใต้บาดาลคร๊าบ......

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม