• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ท่านบอลหายไปไหนเน้ออออ

** Tik..ถ้ารวมจำนวนคนได้เท่าไหร่..แจ้งพี่ล่วงหน้าด้วยนะ..พี่จะดูราคาบัตรเครื่องเล่นราคาพิเศษให้พวกเรา...มากันเยอาะๆเด้อ...งานนี้ต้องเอาท่านประธานขึ้น Giant Swing..กับ Reverse Bungy ด้วย...รับรองหนุ่มขึ้นอีก 20ปี..5555555555....
พี่วัชครับ...ผมอยากขี่รถATVและก็เข้าไปกลิ้งในลูกบอลใสๆ(ไม่รู้เรียกว่าอะไร)มากเลยครับ จัดให้น้องซักรอบนะครับ แต่ไอ้ที่เป็นสริงค์หมุนๆขอบายครับ ผมกลัวตาย(ผมเป็นความดันทุรังสูงครับ)แล้วไงผมจะประชาสัมพันธ์พวกเราอีกทีครับว่าใครจะไปร่วมมันส์ในครั้งนี้

ขอความเห็นความสะดวกชาวCEF@KORATเรากันหน่อยครับ
ถ้าเป็นวันเสาร์ที่13พฤศจิกายนสะดวกกันมั้ยครับออกเดินทางเช้าตรู่แล้วไปที่
LifeParkเล่นเครื่องเล่นต่างๆนาๆเสร็จน่าจะซักบ่ายๆแล้วตะเวนเที่ยวก่อนหาที่พักแวะซื้อของและอาหารไว้ปิ้งย่างกันตอนกลางคืน หรือใครมีไอดียอะไรหรือออกความเห็นแบบไหนเสนอมาได้เลยนะครับเอาที่พวกเราสะดวกที่สุด(ผมสะดวกทุกวัน)ถ้าใครไม่ว่างก็ทำตัวให้ว่างกันซะงานนี้1ปีมีครั้งเดียวนะครับท่านประธานชมรมCEF-THAIมาเยือนเลยนะครับ
ปล.ใครประสงค์จะร่วมทริปนี้รบกวนลงชื่อไว้ด้วยนะครับและออกความคิดเห็นเรื่องวันและเวลาไว้ด้วยก็ดีนะครับ

แก้ไขล่าสุด:
ติ๊กพรุ่งนี้เข้าไปหาที่ร้านหน่อยนะตอนเย็นอ่ะ

ขอความเห็นความสะดวกชาวCEF@KORATเรากันหน่อยครับ
ถ้าเป็นวันเสาร์ที่13พฤศจิกายนสะดวกกันมั้ยครับออกเดินทางเช้าตรู่แล้วไปที่
LifeParkเล่นเครื่องเล่นต่างๆนาๆเสร็จน่าจะซักบ่ายๆแล้วตะเวนเที่ยวก่อนหาที่พักแวะซื้อของและอาหารไว้ปิ้งย่างกันตอนกลางคืน หรือใครมีไอดียอะไรหรือออกความเห็นแบบไหนเสนอมาได้เลยนะครับเอาที่พวกเราสะดวกที่สุด(ผมสะดวกทุกวัน)ถ้าใครไม่ว่างก็ทำตัวให้ว่างกันซะงานนี้1ปีมีครั้งเดียวนะครับท่านประธานชมรมCEF-THAIมาเยือนเลยนะครับ
ปล.ใครประสงค์จะร่วมทริปนี้รบกวนลงชื่อไว้ด้วยนะครับและออกความคิดเห็นเรื่องวันและเวลาไว้ด้วยก็ดีนะครับ
ก็ได้นะพี่เห็นด้วย :coolly-0005::coolly-0005:

ลงชื่อที่ใครอะคับ

ผมไปด้วยคน 080-1000-151 กอล์ฟคับ

ลงชื่อลงความเห็นกันได้เลยนะครับ

เห็นด้วยครับ.....

ลงชื่อไว้เลยนะครับใครจะไป

1...... คร้าบ

แก้ไขล่าสุด:
2คนกับแฟนคร้าบ

ตรงกับวันครบรอบพอดีเลย

ไปไหนกันเหรอครับ:coolly-0043:

อยา่กอยู่อย่้างอยาก

*** เห็นเค้าว่า...ปีนี้จะหนาวสุดในรอบ 30 ปีนะ...ไม่อยากคิด..บรื๊อส์........ธรรมดาหนาวปกติ..เขาใหญ่ก็สุดๆแล้ว...อย่าลืมเตรียมเสี้อกันหนาวมากันด้วยเด้อ...เดี๋ยวจะหาว่าหล่อไม่เตือน.....

*** เห็นเค้าว่า...ปีนี้จะหนาวสุดในรอบ 30 ปีนะ...ไม่อยากคิด..บรื๊อส์........ธรรมดาหนาวปกติ..เขาใหญ่ก็สุดๆแล้ว...อย่าลืมเตรียมเสี้อกันหนาวมากันด้วยเด้อ...เดี๋ยวจะหาว่าหล่อไม่เตือน.....
จริงป่าวครับพี่ ผมจะได้เตรียมเสื้อลุยหิมะไปเลย(ผมมีจริงๆนะครับ):coolly-0038:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม