• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถึงน้องกิ๊ฟ เฟืองท้าย วันจันทร์ไปโคราชจะติดรถบริษัทไปให้แล้วกัน ช่วงเที่ยงมารับแถวสำนักงานเขตไปรษณีย์ จอมสุรางค์ได้มั้ย.
ปล.ไปถึงโคราชประมาณ 3 โมงเช้า บรรยายเสร็จก็คงเที่ยงมารับของไปด้วย เพราะกินข้าวเสร็จต้องวิ่งไปพักที่ขอนแก่นเลย.
เดินทางโดยสวัสดิภาพนะคับน้า
ไงก็ดูแลรักษาสุขภาพด้วยนะ..
ไกลเมียด้วย อย่าเล่นท่ายาก ป๋มล่ะห๊วงห่วงงงง!!!
:coolly-0017::coolly-0017::coolly-0028:

เดินทางโดยสวัสดิภาพนะคับน้า
ไงก็ดูแลรักษาสุขภาพด้วยนะ..
ไกลเมียด้วย อย่าเล่นท่ายาก ป๋มล่ะห๊วงห่วงงงง!!!
:coolly-0017::coolly-0017::coolly-0028:

อุ้ย เอาซะแล้วน้าอ๊อด 55+:coolly-0028:

ถึงน้องกิ๊ฟ เฟืองท้าย วันจันทร์ไปโคราชจะติดรถบริษัทไปให้แล้วกัน ช่วงเที่ยงมารับแถวสำนักงานเขตไปรษณีย์ จอมสุรางค์ได้มั้ย.
ปล.ไปถึงโคราชประมาณ 3 โมงเช้า บรรยายเสร็จก็คงเที่ยงมารับของไปด้วย เพราะกินข้าวเสร็จต้องวิ่งไปพักที่ขอนแก่นเลย.

ขอบคุณคับพี่.....บรรยายเสร็จรบกวนโทรบอกน้องด้วย..จะรีบซิ่งไปหา

*** เขาใหญ่..ฝนตกทั้งวัน..ทั้งคืน..จะเอารถไปทำ...เลยไม่ออกเลย..ถนนตรงที่กำลังเร่งทำ..เป็นดินบดอัดก่อนลาดยาง..มีดินแดง..สงสารรถไม่กล้าลุย..เละแน่ๆ...ใครจะมาเที่ยวเขาใหญ่..รอก่อนครับ..ฝนตกหนัก..ถนนค่อนข้างแย่ครับ...ตอนนี้

*** เขาใหญ่..ฝนตกทั้งวัน..ทั้งคืน..จะเอารถไปทำ...เลยไม่ออกเลย..ถนนตรงที่กำลังเร่งทำ..เป็นดินบดอัดก่อนลาดยาง..มีดินแดง..สงสารรถไม่กล้าลุย..เละแน่ๆ...ใครจะมาเที่ยวเขาใหญ่..รอก่อนครับ..ฝนตกหนัก..ถนนค่อนข้างแย่ครับ...ตอนนี้
คงเสร็จก่อนเดือนหน้านะครับว่าจะขึ้นไปช่วงกลางเดือนอ่ะครับ

** น่าจะเสร็จก่อนครับ..เพราะว่าใกล้ฤดูกาลท่องเที่ยวแถบนี้แล้ว...อย่าลืมมาเที่ยวงาน..Concert...Fresh Air ที่ Life Parkกันนะครับ...วันที่ 4 ธันวานี้ 12.00-03.00น...ดูรายชื่อศิลปินแล้ว...ต้องพาแฟนมาด้วยนะครับ...ทั้งมันส์...ทั้งหวาน...ส่งข่าวเบื้องต้นมี..ป๊อด โมเดิร์นด๊อก...บอย พีชเมคเกอร์...โต๋ ศักด์สิทย์...ETC...ฟอร์ด...ที่เหลืออีกเพียบ...มีอะไรพิเศษ..จะแจ้งให้ทราบคร๊าบ....

** น่าจะเสร็จก่อนครับ..เพราะว่าใกล้ฤดูกาลท่องเที่ยวแถบนี้แล้ว...อย่าลืมมาเที่ยวงาน..Concert...Fresh Air ที่ Life Parkกันนะครับ...วันที่ 4 ธันวานี้ 12.00-03.00น...ดูรายชื่อศิลปินแล้ว...ต้องพาแฟนมาด้วยนะครับ...ทั้งมันส์...ทั้งหวาน...ส่งข่าวเบื้องต้นมี..ป๊อด โมเดิร์นด๊อก...บอย พีชเมคเกอร์...โต๋ ศักด์สิทย์...ETC...ฟอร์ด...ที่เหลืออีกเพียบ...มีอะไรพิเศษ..จะแจ้งให้ทราบคร๊าบ....
หุหุ...น่าสนใจอย่างแรงงงงเลยครับพี่ แล้วบัตรเข้าชมราคาเท่าไรครับ(ราคาพิเศษ) รบกวนพี่ส่งข่าวด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ฝนตกท้างงงงงงงวันเลย อดขายของอีกแว้ววววววววววว:coolly-0041:

บ้านเราฝนตกรึเปล่าพี่น้อง กรุงเทพตกทุกวันเลย มีรวมตัวเมื่อไรโทรบอกด้วยนะคร้าบบบบบ

** บัตร 1500- ครับ...ถ้ามีอะไรพิเศษจะแจ้งให้ทราบ..จะพยายามให้ครับ..น่าจะพอได้นะ...พี่ประสานงานกับผู้จัดเอง..

ใครที่จะเอาสวิฟไฟตัดหมอก...ของอยู่ที่ผม...สามร้อยบาทไทย..........

ปล..โทรหาไม่รับสาย..กรุณาโทรหาอย่างน้อยสามครั้ง...เดี๋ยวโทรกลับ........

ปล..พ้นอาทิตย์นี้...ขอเพิ่มเป็น...สามร้อย..กะเบียร์ฮานีเก้นขวด..( อาทิตย์ถัดไปเพิ่มที่ละขวด...555 )

ปล..มาเอาของที่ทำงานนะ.....ของอยู่ในโต๊ะทำงานจ้า...
:coolly-0028:

แก้ไขล่าสุด:
** บัตร 1500- ครับ...ถ้ามีอะไรพิเศษจะแจ้งให้ทราบ..จะพยายามให้ครับ..น่าจะพอได้นะ...พี่ประสานงานกับผู้จัดเอง..

พี่คับ...........น้องติ๊กขอด้วยอะนะ(น้านะ)

พี่ติ๊กเดี๋ยวน้องไปเอาเบาะนะ

ใครที่จะเอาสวิฟไฟตัดหมอก...ของอยู่ที่ผม...สามร้อยบาทไทย..........

ปล..โทรหาไม่รับสาย..กรุณาโทรหาอย่างน้อยสามครั้ง...เดี๋ยวโทรกลับ........

ปล..พ้นอาทิตย์นี้...ขอเพิ่มเป็น...สามร้อย..กะเบียร์ฮานีเก้นขวด..( อาทิตย์ถัดไปเพิ่มที่ละขวด...555 )

ปล..มาเอาของที่ทำงานนะ.....ของอยู่ในโต๊ะทำงานจ้า...:coolly-0028:
ของผมเองครับพี่เดี๋ยวว่างๆจะเข้าไปเอานะครับบ ขอบคุณครับ

ขอบคุณคร้าบพี่ติ๊ก

น้องไปเอาเบาะมาแว้ว

โคราชเงียบเหงาหายไปกะฝนกันหมดเลย

เซ็งวะ.............เฮ้อๆๆๆๆ
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม