• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,403
ส่งอะไหล่ให้แว้วนะ และก็ฝาก S/W สปอร์ตไล้ไปด้วย 1 ชิ้น ไม่รู้ของใครที่อยู่โคราชอ่ะ ถามเจ้ากิ๊ฟเอาแล้วกันครับ
ปล.ขออภัยช่วงนี้ป่วย ไข้กิน สมองเลยออเร่อหมด
หายไวๆ นะครับ:coolly-0009:

• #4,404
เสื่อมไรดีวะ.........................:coolly-0030::coolly-0030:

• #4,410
  • #4,411
** ส่องอย่างอื่นก็ได้..แต่ระวังโดนส่องคืนเด้อ..แถวนี้ปืนสั้นไม่มี..มีแต่ลูกซองเด้อ..55555....
อ้าวพี่ ตกลงเค้าสร้างถนนต่อแล้วนิครับพี่ การสัญจร ไป-มา สะดวกสะบายป่าวครับ

กลับมาเฝ้าบ้านครับ พี่น้อง อากาศเริ่มหนาวแหละ เย็นดี

อ้าวพี่ ตกลงเค้าสร้างถนนต่อแล้วนิครับพี่ การสัญจร ไป-มา สะดวกสะบายป่าวครับ

** สร้างต่อแล้วครับ...ถ้าไม่ทำต่อชาวบ้านแถวนั้นจะปิดถนนตาย..ไม่เปิดให้รถวิ่ง..รถตกถนนทุกวัน...ตอนนี้กำลังเร่งทำอยู่ครับ..ไป-มา ..ยังไม่ติดขัดอะไรครับ แต่พวกรถทำถนนเยอาะหน่อย..มาเที่ยวกันได้ครับ

** ฝากถึงคุณติ๊กด้วยครับ..วันศุกร์เข้าไปอู่ช่างเอ็มไม่ได้แล้ว ติดประชุมด่วน..น่าจะเป็นวันจันทร์ถ้าใครว่างเข้าไปนั่งคุยกันครับ..เอารถไปเก็บหลายอย่างเหมือนกัน...วันนี้ประชุมกับเจ้านาย จะรอดู Lambogini ป้ายแดงของเจ้านายซะหน่อย..รถอะไรนั่ง 2คน..ราคาเป็นสิบๆล้าน...Cef.2แสน นั่งได้ตั้ง 5-6คน..555555..

วันนี้ประชุมกับเจ้านาย จะรอดู Lambogini ป้ายแดงของเจ้านายซะหน่อย..รถอะไรนั่ง 2คน..ราคาเป็นสิบๆล้าน...Cef.2แสน นั่งได้ตั้ง 5-6คน..555555..
เอิ๊ก..เอิ๊ก รถสปอร์ตแต่ไม่สปอร์ตครับท่านพี่ ให้นั่งแค่2คน แถมอยากจอดกินข้า่วหรือดื่มเหล้ายังไม่กล้าจอดเลยมั้งครับ ในโคราชมีGTRสีดำด้านปี2010อยู่คันนึง เห็นจอดข้างถนนกินลาดหน้าอยู่ข้างทางครับ เอิ๊ก..เอิ๊ก สงสัยตังค์เติมน้ำมันหมดเลยกินข้าวบนห้างไม่ได้

:coolly-0004:เค้าสร้างถนนจะมาสะดวกสบายได้ไงล่ะ ไอ้นี่ก็ถามแปลกๆแฮะ:coolly-0011:

อือ!:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

โคราชอากาศเริ่มหนาวแล้วนะ:coolly-0015::coolly-0015::coolly-0015:

ถึงน้องกิ๊ฟ เฟืองท้าย วันจันทร์ไปโคราชจะติดรถบริษัทไปให้แล้วกัน ช่วงเที่ยงมารับแถวสำนักงานเขตไปรษณีย์ จอมสุรางค์ได้มั้ย.
ปล.ไปถึงโคราชประมาณ 3 โมงเช้า บรรยายเสร็จก็คงเที่ยงมารับของไปด้วย เพราะกินข้าวเสร็จต้องวิ่งไปพักที่ขอนแก่นเลย.

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม