• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จะพยายามสู้ไปกับพี่นะ

จะหนีพี่ไปไหนอะ..........ชีวิตไม่สิ้น.....มันต้องดิ้นกันไป(มีไรบอกกันได้..เผื่อช่วยได้บ้าง):coolly-0022::coolly-0022:
รถพี่เสร็จแล้วผมยังไม่ได้ชมเลย

อยากชมมากจะได้นำไปเป็นแนวทาง

ในการสู้ต่อ

จะหนีพี่ไปไหนอะ..........ชีวิตไม่สิ้น.....มันต้องดิ้นกันไป(มีไรบอกกันได้..เผื่อช่วยได้บ้าง):coolly-0022::coolly-0022:
ยืมตังค์ซัก2แสนดิ จะเอาไปแต่งรถอีก เหอะ เหอะ

สงสัยเค้าจะไปเปิดตู้กระจกกันอ่ะครับ พวกนั้นเค้าชอบแบบนั่งอยู่ในตู้กระจก:coolly-0028:555+

แฮ๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อย่าเสียงดังไปเดี๋ยวไก่ตื่น:coolly-0044:

พี่หนึ่งยืม 2 แสน ผมเพิ่มอีกแสนพี่ 555+

น้องขอให้ได้ปะ

ขอเพิ่มอีกซักแสนได้มั๊ยน้อออออ...?!!!... อิอิ :coolly-0017:

ขอเพิ่มอีกซักแสนได้มั๊ยน้อออออ...?!!!... อิอิ :coolly-0017:
ณ เวลานี้ยอดรวม5แสน(สาหัส)แล้วครับ สมาชิกท่านใดสนใจลงชื่อไว้ได้เลยครับ เสี่ยติ๊กจะได้เคลียทีเดียว:coolly-0028:555+

ต้น ผมจะขายโปรวัน 18 หน้า 8 หลัง 9 พร้อมยางหน้าโยโก 09 225/45/18 ยางหลัง245/45/18 ปี 09 เหมือนกัน แต่เป็นยางอินโด 25000 อะ มีใครเอาไหม ฝากบอกด้วยนะ รถพังอยู่อู่เป็นเอนละ..หาตังค์เอาออกมาก่อน

ต้น ผมจะขายโปรวัน 18 หน้า 8 หลัง 9 พร้อมยางหน้าโยโก 09 225/45/18 ยางหลัง245/45/18 ปี 09 เหมือนกัน แต่เป็นยางอินโด 25000 อะ มีใครเอาไหม ฝากบอกด้วยนะ รถพังอยู่อู่เป็นเอนละ..หาตังค์เอาออกมาก่อน

สีอะไรครับ

ไม่เห็นมีใครบอกว่าโคราชบ้านเองมีcef. เยอะรู้งี้หยุดหาเหล้ากินจักจอกแนะ

ไม่เห็นมีใครบอกว่าโคราชบ้านเองมีcef. เยอะรู้งี้หยุดหาเหล้ากินจักจอกแนะ
จัดตั้งมา2ปีกว่าแล้วครับ ผ่านมาแวะได้

ณ เวลานี้ยอดรวม5แสน(สาหัส)แล้วครับ สมาชิกท่านใดสนใจลงชื่อไว้ได้เลยครับ เสี่ยติ๊กจะได้เคลียทีเดียว:coolly-0028:555+

เอาให้ครบ 1 ล้านนะ.......จะได้ทีเดียว
.
.
.
.
.
ปล.......ค่ายต่อไปว่ามา(ขายcefมันจะพอไหมวะ)

แสรดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
มาววววววววววววววววววววววววววววววว
:coolly-0007:

เอาให้ครบ 1 ล้านนะ.......จะได้ทีเดียว
.
.
.
.
.
ปล.......ค่ายต่อไปว่ามา(ขายcefมันจะพอไหมวะ)
จะเอาพอแบบไหน พอดาวว์ หรือพอสด มีให้เลือกหลายแบบ

บักกิ๊ฟ โหล.โหล
เฟืองท้าย วันเสาร์เดี๋ยวไปจัดให้ เอา เต๊ด 100 ใช่ม่ะ..

บักกิ๊ฟ โหล.โหล
เฟืองท้าย วันเสาร์เดี๋ยวไปจัดให้ เอา เต๊ด 100 ใช่ม่ะ..
หุหุ น้าแกจะไปซิ่งไหนเนี่ย เล่นเต็ด100เลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม