• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

H.B.D. ย้อนหลังครับ 15/9/53 ที่ผ่านมา
ขอให้ฝนหยุดตกจะได้ขายของทุกวันครับ:coolly-0003:
มันไม่อย่างงั้นดิ แมร่งตกทุกวันเลย เฮ้อออออออออ:coolly-0011:

ไม่ได้ฉลองกันเลย
อืม...ปีนี้เก็บเนื้อเก็บตัวอ่ะ โดนฝนเล่นงานเกือบทุกวัน วันนี้ก็ไปลงของมาอีกเกือบ2หมื่น เฮ้อออออออออ

สวัสดีคร๊าบผมเติ้ล OVER LOVE แวะมาชวนเพื่อนเซฟิโร่โคราชไปดริฟงานมาสด้าราชาดริฟวันที่24 25 26นี้คร๊าบไปกันนะคร๊าบ:coolly-0037::coolly-0033:

** ใครอยู่ใกล้ช่างเอ็ม ฝากถามให้หน่อยครับ มีพู่เลย์สายพานหน้าเครื่องอยู่บ้างเปล่า ไม่รู้เรียกถูกเปล่า..ตัวที่อยู่หน้าเครื่องตัวใหญ่มองตรงลงไปอยู่ล่างสุด..ของผมไม่รู้มันโดนอะไร..ขอบที่กั้นสายพานมันบิ่นออกไปประมาณ 1นิ้ว..มันเริ่มกัดขอบสายพานเป็นขุยแล้ว..Thanks...จ้า...สงสัยเข้าไปเที่ยวนี้หลายอย่าง..ต้องหาที่นอนที่โคราชแล้ว..

** ใครอยู่ใกล้ช่างเอ็ม ฝากถามให้หน่อยครับ มีพู่เลย์สายพานหน้าเครื่องอยู่บ้างเปล่า ไม่รู้เรียกถูกเปล่า..ตัวที่อยู่หน้าเครื่องตัวใหญ่มองตรงลงไปอยู่ล่างสุด..ของผมไม่รู้มันโดนอะไร..ขอบที่กั้นสายพานมันบิ่นออกไปประมาณ 1นิ้ว..มันเริ่มกัดขอบสายพานเป็นขุยแล้ว..Thanks...จ้า...สงสัยเข้าไปเที่ยวนี้หลายอย่าง..ต้องหาที่นอนที่โคราชแล้ว..
เข้ามาโทรหาผมได้นะครับพี่

มาแอบดูความเคลื่อนไหว

แอบด้วยคน...... :coolly-0017:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,309
  • #4,310
สวัสดีคร๊าบผมเติ้ล OVER LOVE แวะมาชวนเพื่อนเซฟิโร่โคราชไปดริฟงานมาสด้าราชาดริฟวันที่24 25 26นี้คร๊าบไปกันนะคร๊าบ:coolly-0037::coolly-0033:

เติ้ล OVER LOVE เครื่อง 26 คันขาวป่าวครับ แล้วงาน 24-26 นี้เดือน กันยายน ป่าว
ยินดีที่รู้จักครับขอบคุณที่มาแจ้งข่าวสารดีๆครับ เห็นกันก็บ่อยคุยกันแค่ครั้งเดียวเท่าที่จำได้ตั้งแต่สมัยขับ MTX.(ถ้าเป็นเติ้ลคนเดียวกัน) ผมเห็นคุณอยู่บ่อยๆเมื่อวันไปรับเด็กที่ รร.สุขานารีก็เห็น เข้ามาเที่ยวบ้านนี้บ่อยๆนะครับ:coolly-0003:

แก้ไขล่าสุด:
  • #4,311
  • #4,312
มันไม่อย่างงั้นดิ แมร่งตกทุกวันเลย เฮ้อออออออออ:coolly-0011:
อย่างน้อยวันนี้ก็ได้ขายนะครับ..เฮง.เฮง.นะพี่ :coolly-0003:

** ถ้าเข้าไป พี่จะโทรหา....ว่าแต่หนึ่งขายของอะไรบ้าง..จะได้ช่วยอุดหนุน..
ของผมจะเป็นจิวใส่หูและก็ต่างหูอ่ะครับพี่ เสื้อผ้าผู้หญิงเป็นแนวแฟชั่นส่วนเสื้อผ้าผู้ชายจะออกแนวร็อคเลยครับพี่ เน้นแนวร็อคเกอร์ซะส่วนใหญ่อ่ะครับ

ผมเห็นคุณอยู่บ่อยๆเมื่อวันไปรับเด็กที่ รร.สุขานารีก็เห็น เข้ามาเที่ยวบ้านนี้บ่อยๆนะครับ:coolly-0003:
:coolly-0042:เห้ยยยยยยย เล่นเด็กประถมเลยเหรอวะนั่น หื่นตัวพ่อเจงๆเลย

ไม่ต้องห่วงเรื่องฉลองคับ..ลุง..แกฉลองทุกวันแหละ(เกิดทุกวันจริงๆ) :coolly-0043:
คนบ้าอารัยวะเกิดทุกวัน มีวันเว้นให้เพื่อนเกิดบ้างอย่างเช่นวันนี้

เติ้ล OVER LOVE เครื่อง 26 คันขาวป่าวครับ แล้วงาน 24-26 นี้เดือน กันยายน ป่าว
ยินดีที่รู้จักครับขอบคุณที่มาแจ้งข่าวสารดีๆครับ เห็นกันก็บ่อยคุยกันแค่ครั้งเดียวเท่าที่จำได้ตั้งแต่สมัยขับ MTX.(ถ้าเป็นเติ้ลคนเดียวกัน) ผมเห็นคุณอยู่บ่อยๆเมื่อวันไปรับเด็กที่ รร.สุขานารีก็เห็น เข้ามาเที่ยวบ้านนี้บ่อยๆนะครับ:coolly-0003:
คนเดียวกันคร๊าบผมส่วนงานเดือนกัน:coolly-0041::coolly-0041:ยาคับ

• #4,318
แก้ไขล่าสุด:
  • #4,319

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม