• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หุหุ น้าแกจะไปซิ่งไหนเนี่ย เล่นเต็ด100เลย

คนมันเหลืออะนะ...........ซื้อไปเก็บไว้.....ล้อเล่นอะน้า...อิอิอิอิ(ใส่ชุดแต่งยูราสมันต้องดริฟๆๆเท่านั้น...จิงเปาะ:coolly-0033::coolly-0033:)

บักกิ๊ฟ โหล.โหล
เฟืองท้าย วันเสาร์เดี๋ยวไปจัดให้ เอา เต๊ด 100 ใช่ม่ะ..

ขอบคุณคับพี่...งั้นวันเสาร์ผมเข้าไปเมาเลยได้รึป่าว.....( เมียเอาลูกไปเลี้ยงสองคนพอดี 555 ):coolly-0028:

ตอนเย็นโทรหาคับพี่

ปล.ตลกละเต็ดร้อย
:coolly-0042:

คนมันเหลืออะนะ...........ซื้อไปเก็บไว้.....ล้อเล่นอะน้า...อิอิอิอิ(ใส่ชุดแต่งยูราสมันต้องดริฟๆๆเท่านั้น...จิงเปาะ:coolly-0033::coolly-0033:)[/พี่ติ๊กครับยูราสเหลือส่งมาทางนี้ได้ไหมครับอยากใส่ๆๆๆๆๆ ใส่ก่อนจ่ายทีหลังได้บ่

ขอบคุณคับพี่...งั้นวันเสาร์ผมเข้าไปเมาเลยได้รึป่าว.....( เมียเอาลูกไปเลี้ยงสองคนพอดี 555 ):coolly-0028:

ตอนเย็นโทรหาคับพี่

ปล.ตลกละเต็ดร้อย:coolly-0042:
พี่กิ๊ฟฝากซื้อสวิตไฟตัดหมอกด้วยซิครับพี่

คนมันเหลืออะนะ...........ซื้อไปเก็บไว้.....ล้อเล่นอะน้า...อิอิอิอิ(ใส่ชุดแต่งยูราสมันต้องดริฟๆๆเท่านั้น...จิงเปาะ:coolly-0033::coolly-0033:)[/พี่ติ๊กครับยูราสเหลือส่งมาทางนี้ได้ไหมครับอยากใส่ๆๆๆๆๆ ใส่ก่อนจ่ายทีหลังได้บ่

ต้องเห็นใจอะนะ..........ต้องมาปั้นต่ออีกเยอะ..เดี๋ยวฝากเอ็มไปนะ...ยังงัยก้อฝากเอ็มมาก้อได้:coolly-0044::coolly-0044:

พี่กิ๊ฟฝากซื้อสวิตไฟตัดหมอกด้วยซิครับพี่

จัดไป......ว่าแต่จะให้ส่งของที่ไหนแจ้งด้วย

081 5472851

ถ้าไม่รับสายโทรมาซักสามครั้งนะ.....พักนี้งานเยอะ

เหลือจิงๆเสี่ยกิ๊ฟซี่... อิจฉาๆ :coolly-0017:

หมามันหอนอยู่ในเฟืองท้ายคับพี่.......ไฟท์บังคับ:coolly-0011:
แร้วปล่อยให้มันหอนไมอ่ะ..
จับมันออกมาถลกหนังทิ้งซะ ทำกับแกล้มแซ่บๆเรยจิ.. :coolly-0017::coolly-0028:

อุ้ย หมาอยู่ท้ายรถ 555+

โต้โช๊ค ยังไม่ได้ใส่เลยยังไม่มีเวลา

จัดไป......ว่าแต่จะให้ส่งของที่ไหนแจ้งด้วย

081 5472851

ถ้าไม่รับสายโทรมาซักสามครั้งนะ.....พักนี้งานเยอะ
ไปรับที่ทำงานพี่ก็ได้ครับบ ขอบคุณครับพี่

หมามันหอนอยู่ในเฟืองท้ายคับพี่.......ไฟท์บังคับ:coolly-0011:

เอามาไว้ที่บ้านแล้ว เบอร์ 4.1 นะ จะได้ไหลยาวๆ แต่จะเอา 4.3 ก็มีครับ

กระทู้ตกไปไหน หากว่าจะเจอ

สวัสดีพี่น้อง..โคราช..คิดถึงโคราชบ้าน..เอ๋ง.....

เอามาไว้ที่บ้านแล้ว เบอร์ 4.1 นะ จะได้ไหลยาวๆ แต่จะเอา 4.3 ก็มีครับ

ขอบคุณคับพี่....ซึ้งในน้ำใจอย่างรุนแรง:coolly-0033:

สวัสดีพี่น้อง..โคราช..คิดถึงโคราชบ้าน..เอ๋ง.....

คิดถึงชายทะเลบางแสนเหมียนกัลพี่...จุ้บๆ:coolly-0046:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,298
จัดตั้งมา2ปีกว่าแล้วครับ ผ่านมาแวะได้
H.B.D. ย้อนหลังครับ 15/9/53 ที่ผ่านมา
ขอให้ฝนหยุดตกจะได้ขายของทุกวันครับ:coolly-0003:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,299

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม