• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,221
ขอบคุณน้องๆ ชาวโคราชด้วยครับ ที่เสียสละเวลามาร่วมงาน และยังซื้อของฝากติดไม้ติดมือมาให้พ๋มด้วย เดินทางปลอดภัยทุกคนนะครับ
ปล.น้องบอลเป็นไข้หายยังครับ

ขอบคุณครับยังไม่หายข่าวดีคือเป็นไข้หวัดใหญ่ครับ :coolly-0036:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,222
สนุกดีคับ.....ปีหน้าเค้าสัญญาว่าจะไปอีก...ว่าจะเอารางวัลใหญ่กลับบ้านซะหน่อย...อดได้ซะงั้นไปกันตั้ง 4 คน..สงสัยคราวหน้าต้องพกดวงไปด้วย...ไอ้เนวิเกเตอร์นั่งไปด้วยหลับตลอดเลย...(ว่าแต่ขากลับทำไมมันไกลจังวะ.....อิอิอิอิ):coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:
ขับรถชมวิว..นะ:coolly-0003:

ใครมีไฟหน้า 12 วาวล์มั่งคับ
แบบแกะโคมตัดหมอกออกแล้วก็ได้ ผมต้องการใช้โคมไฟต่ำคับ
ใครมีโทรมาที่ 080-1000-151 คับ

รถผมเองคับ.................ช่วยติชมหน่อย(รูปม่ายค่อยชัดเดี๋ยวถ่ายมาลงใหม่นะคับ)รอมาตั้ง 7 เดือนแนะ........เหมือนงานครบรอบ 7 ปี เซฟไทยแลนด์เลยอะ

ไฟล์แนบ

57.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 110
    32.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 95
    55.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 101
    57.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 97
    92.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 103
    87.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 102
แก้ไขล่าสุด:
รถผมเองคับ.................ช่วยติชมหน่อย(รูปม่ายค่อยชัดเดี๋ยวถ่ายมาลงใหม่นะคับ)รอมาตั้ง 7 เดือนแนะ........เหมือนงานครบรอบ 7 ปี เซฟไทยแลนด์เลยอะ

สวยงามคร้าบบ แหม่ เสียดาย ไม่งั้นถ้าเสร็จก่อน อาจได้เห็นตัวจริงวันงานนะนี่:coolly-0005:

*** สวยจังเยยๆๆๆๆๆๆๆ..สมการรอคอย...สีขาวเดียวกับพี่ปะครับ..ติ๊กถ้าเข้าไปอู่ช่างM.ฝากถามมี Acc.วาร์ว 20โบ อยู่บ้างเปล่า..ของพี่สงสัยไม่รักดีแล้ว..รอบมันหอบฮักๆๆเลย.

สวยงามคร้าบบ แหม่ เสียดาย ไม่งั้นถ้าเสร็จก่อน อาจได้เห็นตัวจริงวันงานนะนี่:coolly-0005:

เอ้าป้อง ก็ยืนจับมือกันอยู่นิ ในงานก็ขับคันนี้ไปหล่ะ

เอ้าป้อง ก็ยืนจับมือกันอยู่นิ ในงานก็ขับคันนี้ไปหล่ะ
น้าป้องคงมองไม่เห็นน่ะคับน้า
แบบว่าช่วงนี้ความรักเข้าตา!!!

55555..... :coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

ตอนที่ถ่ายรูปนี้ น้ากิ๊ฟซี่หายไปไหนวุ๊ย..? :coolly-0043:

ไฟล์แนบ

• korat 001.jpg
    korat 001.jpg
    80.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61
อ่อ...อยู่นี่เอง..!!! :coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042:

กร๊ากกกกกๆๆๆๆๆ..... :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ไฟล์แนบ

• korat 002.jpg
    korat 002.jpg
    63.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41
มันต้องอย่างงี้ ถึงเรียกแต่งรถหรือรถแต่ง จะทำทั้งทีทำให้มันสุดตรีนไปเลย ไม่ใช่วิ่งหาทีละอย่าง2อย่างมาเติมแล้วก็ไม่จบซักที ชิมิชิมิ:coolly-0028:555+
ปล.ติ๊กเรื่องที่แนะนำไปจัดการซะ ถ้าลืมไปหาที่ร้านนะ

ตูดเป็ดหลังซื้อที่ไหนครับพี่ราคาเท่าไร

กำลังจะเป็นR32 GTR อีกไม่นาน:coolly-0033:

ตูดเป็ดหลังซื้อที่ไหนครับพี่ราคาเท่าไร

ซื้อมาจากบางกอก แถวๆๆวรจักอะนะ ราคา 1,500 บาท/ไทย
.
.
.
.
.
ปล......ของทุกชิ้นที่ได้มาไปเอามาเองทั้งหมดเลย(นั่งรถโดยสารนะ......เข้ากรุงเทพเป็นว่าเล่น):coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031:

กำลังจะเป็นR32 GTR อีกไม่นาน:coolly-0033:

จุ๊ๆๆๆ.............อย่าเสียงดังไป(มันไม่แน่หรอกวะ....)ทำทั้งทีเอาให้แม่งสุดตรีนไปเลยมั้ย:coolly-0033::coolly-0033:

มันต้องอย่างงี้ ถึงเรียกแต่งรถหรือรถแต่ง จะทำทั้งทีทำให้มันสุดตรีนไปเลย ไม่ใช่วิ่งหาทีละอย่าง2อย่างมาเติมแล้วก็ไม่จบซักที ชิมิชิมิ:coolly-0028:555+
ปล.ติ๊กเรื่องที่แนะนำไปจัดการซะ ถ้าลืมไปหาที่ร้านนะ

คับพี่........เดี๋ยวเข้าไปหา(กว่าจะได้มาถึงขนาดนี้...เหนื่อยมากๆๆ)
.
.
.
ปล.......อดใจรอพิวชั่นใหม่:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

*** สวยจังเยยๆๆๆๆๆๆๆ..สมการรอคอย...สีขาวเดียวกับพี่ปะครับ..ติ๊กถ้าเข้าไปอู่ช่างM.ฝากถามมี Acc.วาร์ว 20โบ อยู่บ้างเปล่า..ของพี่สงสัยไม่รักดีแล้ว..รอบมันหอบฮักๆๆเลย.
ของมีอยู่คร้าบ

ปล.ตอบแทนนะคร้าบ

คับพี่........เดี๋ยวเข้าไปหา(กว่าจะได้มาถึงขนาดนี้...เหนื่อยมากๆๆ)
.
.
.
ปล.......อดใจรอพิวชั่นใหม่:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:
ยังไม่ได้ชมเลย

จะมีเวอร์ชั่นใหม่อีก

สู้ต่อไปนะพี่เอาใจช่วย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม