• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอบคุณน้องๆ ชาวโคราชด้วยครับ ที่เสียสละเวลามาร่วมงาน และยังซื้อของฝากติดไม้ติดมือมาให้พ๋มด้วย เดินทางปลอดภัยทุกคนนะครับ
ปล.น้องบอลเป็นไข้หายยังครับ

ใครมีไฟหน้า 12 วาวล์มั่งคับ
แบบแกะโคมตัดหมอกออกแล้วก็ได้ ผมต้องการใช้โคมไฟต่ำคับ
ใครมีโทรมาที่ 080-1000-151 คับ

สนุกดีคับ.....ปีหน้าเค้าสัญญาว่าจะไปอีก...ว่าจะเอารางวัลใหญ่กลับบ้านซะหน่อย...อดได้ซะงั้นไปกันตั้ง 4 คน..สงสัยคราวหน้าต้องพกดวงไปด้วย...ไอ้เนวิเกเตอร์นั่งไปด้วยหลับตลอดเลย...(ว่าแต่ขากลับทำไมมันไกลจังวะ.....อิอิอิอิ):coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

สนุกดีคับ.....ปีหน้าเค้าสัญญาว่าจะไปอีก...ว่าจะเอารางวัลใหญ่กลับบ้านซะหน่อย...อดได้ซะงั้นไปกันตั้ง 4 คน..สงสัยคราวหน้าต้องพกดวงไปด้วย...ไอ้เนวิเกเตอร์นั่งไปด้วยหลับตลอดเลย...(ว่าแต่ขากลับทำไมมันไกลจังวะ.....อิอิอิอิ):coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

5555+

ล่อซะผมจำอะไรไม่ได้เลย
ตื่นอีกที ถึงโคราชแล้ว
:coolly-0007:

อุ๊ว่ะฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

อุ๊ว่ะฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
เป็นไรครับเมย์ ไม่ได้เจอกันนานแล้วนะครับ3ปีแล้วมั้ง ยังจำกันได้บ่อ งาน7ปีอยากไปแต่ติดขายของครับไว้มีเวลาลงไปเที่ยวเมืองกรุงค่อยนัดเจอกันเยอะๆ อยากเจอพี่ติ บอล ฟัก และพี่น้องcefธนฯทุกคนเลยครับ:coolly-0024:

เป็นไรครับเมย์ ไม่ได้เจอกันนานแล้วนะครับ3ปีแล้วมั้ง ยังจำกันได้บ่อ งาน7ปีอยากไปแต่ติดขายของครับไว้มีเวลาลงไปเที่ยวเมืองกรุงค่อยนัดเจอกันเยอะๆ อยากเจอพี่ติ บอล ฟัก และพี่น้องcefธนฯทุกคนเลยครับ:coolly-0024:

จัดมาครับ ....

ฝั่งธนพร้อมเสมอ ...

ฟิวชั่นมาใหม่ โหดสุดยอด

ถึงจาเมาจนตาลาย แต่ก็เห็นขาโคฯแมร่งลายกว่า
ชิดติดขอบเวที....55555.....:coolly-0028:

ผมลุกไปไม่ไหว ขามันหนักซะแล้ว ล่อกันตั้งแต่เที่ยง 555+:coolly-0036:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม