• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ปี๊ดนี่อะไร สโตก หรอพี่บอล 5555+

:coolly-0043:อ้าว...ฝนตกเน็ตไม่หลุดเหรอวะ เออบอลมันชอบสโตก:coolly-0028:555+ตอบกระทู้กรูแต่แถไปหาอีบอล:coolly-0028:555+

:coolly-0043:อ้าว...ฝนตกเน็ตไม่หลุดเหรอวะ เออบอลมันชอบสโตก:coolly-0028:555+ตอบกระทู้กรูแต่แถไปหาอีบอล:coolly-0028:555+

555+ ปั่นหน่อยจะได้ออกมาแก้ข่าว
:coolly-0028:

กิ๊ฟซี่อยู่ม๊ายยยยยย.. เสาร์นี้ยางงายยยยย..?:coolly-0029:

** เมื่อวานไปโคราช..ตอนเย็นฝนดันตก..ว่าจะไปเดินเล่นเซฟวันซะหน่อย..นานๆจะมีเวลาไปที...เซ็งเลย...

** เมื่อวานไปโคราช..ตอนเย็นฝนดันตก..ว่าจะไปเดินเล่นเซฟวันซะหน่อย..นานๆจะมีเวลาไปที...เซ็งเลย...
ผมก็เซ็งเลยครับพี่ ของก็ไม่ได้ขาย ตอนนี้ฝนก็ตกแรงมากเลยครับ

ฝนตกอีกแหละ..........แล้วรถจะเสร็จไหมวะเนี้ย.........ใครช่วยเอาตระไคร้ไปปักหน่อยซิคับ....:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

ฝนตกอีกแหละ..........แล้วรถจะเสร็จไหมวะเนี้ย.........ใครช่วยเอาตระไคร้ไปปักหน่อยซิคับ....:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:
ใบมะกรูดด้วยมั้ยจะได้ต้มยำกันเลย:coolly-0028:555+

ตามที่ผม ว.13 แจ้งนะ
เจอกัน บริษัทพี่บอล 08.xx
แล้วไปบ้าน พี่กิ๊ฟพร้อมกัน

ตกติดต่อกันหลายวันแล้วครับ

ตามที่ โทรคุยนะครับ พี่870
จะทำให้มันยากไปทำไมเนี่ย รถ ตั้ง 3 คัน555+

เอายังไงหายไวไว กินยาซะนะ จะได้สนุกในงาน

ตามที่ โทรคุยนะครับ พี่870
จะทำให้มันยากไปทำไมเนี่ย รถ ตั้ง 3 คัน555+

เอายังไงหายไวไว กินยาซะนะ จะได้สนุกในงาน

ดีงั้นตูไม่เอารถไปดีก่า....:coolly-0028:

** ใครที่ไปงาน Meeting รบกวนฝากเอาเหล็กยึดเท้าแขน 24วาร์ว ที่น้าลองให้หน่อยได้หรือเปล่าครับ..เดี๋ยวผมโทรบอกน้าลองให้เอามาให้...แบบว่ารอส่งมันไม่ทันใจน่ะครับ...อยากไปด้วย..แต่เสาร์-อาทิตย์...หมดสิทธิ์ งาน...งาน..งาน..บอล..ต้น..หรือหนึ่ง.ใครไปบ้างเอ่ย..พี่รบกวนหน่อย..

** ใครที่ไปงาน Meeting รบกวนฝากเอาเหล็กยึดเท้าแขน 24วาร์ว ที่น้าลองให้หน่อยได้หรือเปล่าครับ..เดี๋ยวผมโทรบอกน้าลองให้เอามาให้...แบบว่ารอส่งมันไม่ทันใจน่ะครับ...อยากไปด้วย..แต่เสาร์-อาทิตย์...หมดสิทธิ์ งาน...งาน..งาน..บอล..ต้น..หรือหนึ่ง.ใครไปบ้างเอ่ย..พี่รบกวนหน่อย..

รับทราบ............คับ:coolly-0003::coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม