• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถ้าไปกันแค่สี่คน...ก็ขับไปคันเดียวก็พอมั้ง...........เซฟ นั่งไปสี่คนก็นั่งสบายดีนะ.......( ไอ้ตอนไปไม่ห่วงหลอก..ห่วงตอนกลับอ่ะนะ...รึว่างัย??? )
ช่ายคร้าบ! จะได้ช่วยน้ากิ๊ฟขับรถกลับด้วย

ถ้าไปกันแค่สี่คน...ก็ขับไปคันเดียวก็พอมั้ง...........เซฟ นั่งไปสี่คนก็นั่งสบายดีนะ.......( ไอ้ตอนไปไม่ห่วงหลอก..ห่วงตอนกลับอ่ะนะ...รึว่างัย??? )

ต้องรอพี่ตุ๊กติ๊กมาให้คำตอบครับ 555+

4 คน จะได้ไม่เหงาไง
:coolly-0033:

แก้ไขล่าสุด:
ช่ายคร้าบ! จะได้ช่วยน้ากิ๊ฟขับรถกลับด้วย

มีพลขับแล้ว อิอิ พี่ 870 เรานี่เอง ผมจะไปปล่อยชีวิตโคในงานซะหน่อย
เอาให้ปริ้้นเลย
:coolly-0006:

ต้องขอโทษด้วย...............เค้าจะเอารถไปลองอะนะแบบว่าเพิ่งเสร็จอะ.......จะได้ลอง(เครื่อง)ไปในตัวด้วยเลย
.
.
.
.
.
.
.
ปล.......ผมขับตามหลังแบบติดๆๆๆๆๆเลย(คงไม่ว่ากันนะคับพี่น้อง)ว่าแต่บ้านน้ากิฟอยู่ไหนจะได้ไปรอที่บ้านที่เดียวเลย:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:วันนี้เอารถไปเช็คอีกรอบ....ยังงัยจะคอนเฟริม์อีกทีวันศุกร์แต่ที่แน่ๆๆไปแน่นอนคับ:coolly-0026::coolly-0026:

แก้ไขล่าสุด:
จาวอร์มเครื่องก่อนเข้างานมั๊ย..?
ที่ไหน ยังไง แจ้งด้วยเด้อบักหำน่อย..!!! :coolly-0041::coolly-0017:

สตาร์ทแรก
บ้าน ป๋า ครับ คอนเฟริม

สตาร์ทแรก
บ้าน ป๋า ครับ คอนเฟริม

ยินดีครับ..หรือถ้ายังไม่กลับหลังเลิกงานแล้ว จะมานอนที่บ้านพี่ก็ได้.
ตรูจะเมาก่อนเข้างานเช่นที่แล้วๆ มาหรือป่ะหว่า..รองออยสั่งกำชับหนักหนา ป๋าอย่าเมาปริ้นก่อนนะ เพราะเค๊ามีช่วงพิธีการเด้วงานกร่อย..555

ต้องขอโทษด้วย...............เค้าจะเอารถไปลองอะนะแบบว่าเพิ่งเสร็จอะ.......จะได้ลอง(เครื่อง)ไปในตัวด้วยเลย
.
.
.
.
.
.
.
ปล.......ผมขับตามหลังแบบติดๆๆๆๆๆเลย(คงไม่ว่ากันนะคับพี่น้อง)ว่าแต่บ้านน้ากิฟอยู่ไหนจะได้ไปรอที่บ้านที่เดียวเลย:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:วันนี้เอารถไปเช็คอีกรอบ....ยังงัยจะคอนเฟริม์อีกทีวันศุกร์แต่ที่แน่ๆๆไปแน่นอนคับ:coolly-0026::coolly-0026:

เย้ๆรถเสร็จแล้วน้องอยากชมจังเลยพี่:coolly-0039::coolly-0039:

มีพลขับแล้ว อิอิ พี่ 870 เรานี่เอง ผมจะไปปล่อยชีวิตโคในงานซะหน่อย
เอาให้ปริ้้นเลย:coolly-0006:
ถูกๆๆๆๆๆต้องนะคร้าบ

งานนี้พลาดงานหน้าว่ากันใหม่

ยินดีครับ..หรือถ้ายังไม่กลับหลังเลิกงานแล้ว จะมานอนที่บ้านพี่ก็ได้.
ตรูจะเมาก่อนเข้างานเช่นที่แล้วๆ มาหรือป่ะหว่า..รองออยสั่งกำชับหนักหนา ป๋าอย่าเมาปริ้นก่อนนะ เพราะเค๊ามีช่วงพิธีการเด้วงานกร่อย..555
โด่...ระดับน้าลองแระ
แค่เหล้า 2-3 ขวดก่อนเข้างาน..จิ๊บๆ :coolly-0017:

2-3ขวดดูแล้วไม่น่าจะพอครับ:coolly-0010:
แบบว่าแค่วอร์มเครื่องน่ะคับน้า
ถ้าหนักกว่านี้เด๋วจาติดลม ไม่ได้ไปงานกันพอดี.. :coolly-0017:

ขอบคุณมากๆครับผม เอาเป็นว่า ป๋า ประทับใจแน่ๆ 555+
ใช่ครับ พี่ออยบอกว่า ดึงๆกันไว้ ค่อยไปปล่อยในงานที่เดียว
ขอบคุณอีกครั้งนะครับ สำหรับที่จะให้ ไปพักที่บ้านแต่ว่ามีธุระครับผม
คงไปกลับ ไม่ได้พักนะครับผม

โด่...ระดับน้าลองแระ
แค่เหล้า 2-3 ขวดก่อนเข้างาน..จิ๊บๆ :coolly-0017:

เห็นแก บ่นๆ อยู่ว่าจะมอมสัก 7 555+
คิดแล้วลากไส้เลยอะ

แบบว่าแค่วอร์มเครื่องน่ะคับน้า
ถ้าหนักกว่านี้เด๋วจาติดลม ไม่ได้ไปงานกันพอดี.. :coolly-0017:

ถ้าขึ้นไปปรกาศบนเวที น้อ แล้วลิ้นพันกันนี่มีฮา 555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม