บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

เมื่อไรดีนัดเจอกันหน่อย ไม่เจอกันนานๆคิดถึง รวมตัวกันบ้างจะได้หายคิดถึงกัน (รักนะจุ๊บๆ:coolly-0044: )

ช่วงนี้อยู่ในช่วงหากำหนดการณ์ ว/ด/ป/ และเวลาพร้อมสถานที่ อยู่กะเอาแบบพร้อมหน้าพร้อมตากันเลย(มีดีเสนอมาได้ครับพี่) ต้องการพื้นที่จอดรถเป็นหลัก :coolly-0003:

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

ช่วงนี้อยู่ในช่วงหากำหนดการณ์ ว/ด/ป/ และเวลาพร้อมสถานที่ อยู่กะเอาแบบพร้อมหน้าพร้อมตากันเลย(มีดีเสนอมาได้ครับพี่) ต้องการพื้นที่จอดรถเป็นหลัก :coolly-0003:
:coolly-0004: จัดไปอย่าให้เสีย...

ตรงลานศาลากลางหรือแถวถนนตลาดนัดที่ทะลุถึง ม.วงศ์ดีหล่ะิ มีไฟให้ด้วยสวยดีนะ ตอนเย็นนนนนนนนนนจัดเลยจะได้ไม่ร้อนดี:coolly-0022:

ตอนนี้กอฟทำสีรถที่มันไม่สวยใหม่แล้ว เพื่อไปแก้ตัวใหม่ ตอนที่ meeting เลยแหละ จะได้ไม่ขายขี้หน้าชาวบ้าน รีบๆจัดไปรออยู่...................?!?!?!?!?:coolly-0044:

แจ้งข่าวด่วนครับมิตติ้งบางแสนโซน..ขอเชิญพี่น้องโคราชมาเยี่ยมเยียนกันหน่อยครับ..
http://61.47.59.238/~cefiro/showthread.php?t=17195

ตกลงไปเจอกานที่ โคราชเหมือนเดิมช่ายมั้ยคับ มะแวะมา กทม.ช่ายมั้ย
งั้นก็จัดมาคับว่าที่ไหน อิอิ

ทักทายคับพี่บอล 555+ ยังไม่ได้กลับบ้านเลย

แล้วเจอกันงานมิตติ้งบางแสนครับ

ไปไหนกันหมดน้อครับผม 555555555+ กินเหล้ากันป่ะ ทุกคน

แอร์เน่าอีกแล้วครับทำไงดี

55555555555+

หายไปไหนกันหมดครับผม

อีก 7 วันอย่าลืมงานสำคัญที่พี่น้องไม่ควรพลาด มิตติ้งบางแสน ณ.ลานเพลินแหลมแท่น 7 มีค.52นี้ แล้วพบกันน่ะครับhttp://61.47.59.238/~cefiro/showthread.php?t=17195

หายไปไหนกันหมดครับผม

ไม่ได้หายครับอยู่ ตจว. เลยไม่ค่อยได้เข้าเวป เรื่องล้อหลังที่แบะนิดๆต้องเอาไปให้ร้านดูก่อนถึงจะบอกได้ว่าแก้ยังงัยงบเท่าไหร่
:coolly-0003:

อีก 7 วันอย่าลืมงานสำคัญที่พี่น้องไม่ควรพลาด มิตติ้งบางแสน ณ.ลานเพลินแหลมแท่น 7 มีค.52นี้ แล้วพบกันน่ะครับhttp://61.47.59.238/~cefiro/showthread.php?t=17195

ก็คุยๆกันอยู่ว่าจะยังงัยดีแต่ถ้า OK.ได้เจอกันครับ แล้วผมก็ต้องอาศัยพี่ๆน้องๆไป(ปล.รถป่วยครับ) :coolly-0022:

ก็คุยๆกันอยู่ว่าจะยังงัยดีแต่ถ้า OK.ได้เจอกันครับ แล้วผมก็ต้องอาศัยพี่ๆน้องๆไป(ปล.รถป่วยครับ) :coolly-0022:
เหมารถตู้ไปเลยดีกว่ามั้ง ประหยัดด้วย:coolly-0022:

ทำไมโคราชเราเงียบเหงาจังวะ :coolly-0011:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม