บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

เมื่อไหร่ดีครับเริ่มมีเสียงเรียกร้องมากันแล้ว:coolly-0023: :coolly-0023:
ซักต้นเดือนหน้าเป็นไง...(ไม่มีวันหยุดแล้วเดือนนี้)
ปล.เมื่อไรบอลจะได้โน๊ตบุ๊คซะที จะได้เข้าเวปได้ตลอดเวลา...เหงาอ่ะ:coolly-0033:

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

มากินเหล้าบ้านกรูมั้ยละ.....( กรูจะได้มีข้ออ้างแด้กเหล้าด้วย )....ดีมั้ยละ???

• กระทู้ ผู้เขียน

มากินเหล้าบ้านกรูมั้ยละ.....( กรูจะได้มีข้ออ้างแด้กเหล้าด้วย )....ดีมั้ยละ???

น่าจะเป็นเช่นนั้นครับงั้นวันศุกร์ละกันเสร็จธุระก็ประมาณทุ่มหน่อยๆได้มั้ยครับพี่:coolly-0003:

จัดไปเลยน้า...วันศุกร์ตามบอลเลยลุยยยยยย:coolly-0004:

ตามนั้นถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง......

มาซักห้าโมงเย็นไม่ได้รึ??????????

สองทุ่มก่าๆ.....ก็เข้านอนแล้วอ่ะ.. :coolly-0011:

ตามนั้นถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง......

มาซักห้าโมงเย็นไม่ได้รึ??????????

สองทุ่มก่าๆ.....ก็เข้านอนแล้วอ่ะ.. :coolly-0011:
เวรกรรม...เลิกงานก็2ทุ่มแล้วน้า ไมนอนเร็วจัง:coolly-0023:

น้ากิ๊ฟนี่นอนเร็ว เน๊อ..แล้วมาตื่นตอนดึกใช่มั๊ย..หุ..หุแป๊บเดียว ฉองคนแระ..555+++.เ

ใครจะไปกินเหล้ากัน...ปายด้วยได้มั้ย

เพื่อพี่จัดไปแต่ไม่เกิน 1 ทุ่มได้เปล่าครับ:coolly-0023:
ถ้าได้ต้องเตรียมไรไปมั่ง:coolly-0003:

เพื่อพี่จัดไปแต่ไม่เกิน 1 ทุ่มได้เปล่าครับ:coolly-0023:
ถ้าได้ต้องเตรียมไรไปมั่ง:coolly-0003:
เตรียมใจไงครับ...หุหุ:coolly-0046:

ได้เวลาไปกินแล้วใครสนใจตามมานะครับ:coolly-0023:

รับจ้างเมาครับ:coolly-0036:

รับจ้างเมาครับ:coolly-0036:
เมื่อคืนผมเกือบไม่รอดครับพี่ เมาโครต :coolly-0025:
กับบ้าน พี่กิ๊ฟ ยังมีสติอยู่หลังจากนั้นหมดไม่รู้ตัว กลับบ้านได้ก็บุญแล้ว:coolly-0013: :coolly-0013: :coolly-0013:

เมื่อคืนผมเกือบไม่รอดครับพี่ เมาโครต :coolly-0025:
กับบ้าน พี่กิ๊ฟ ยังมีสติอยู่หลังจากนั้นหมดไม่รู้ตัว กลับบ้านได้ก็บุญแล้ว:coolly-0013: :coolly-0013: :coolly-0013:
กำ:coolly-0023: ตั้งสติก่อนค่อยกลับอันตรายครับ:boss:

เมื่อไรดีนัดเจอกันหน่อย ไม่เจอกันนานๆคิดถึง รวมตัวกันบ้างจะได้หายคิดถึงกัน (รักนะจุ๊บๆ:coolly-0044: )

หึหึ นัดกานบอกผมด้วยคับๆ ถ้านัดกาน 4 โมงเย็น ผมจะได้ออกตอนเช้า
ขับแบบเต่าๆ 60 กิโล/ชม. เร็วมากเปลืองน้ำมาน อิอิ

หึหึ นัดกานบอกผมด้วยคับๆ ถ้านัดกาน 4 โมงเย็น ผมจะได้ออกตอนเช้า
ขับแบบเต่าๆ 60 กิโล/ชม. เร็วมากเปลืองน้ำมาน อิอิ
อืม...:coolly-0023: เอารถไปช่วยลากเลยมั้ย
เข้ามาดูบ่อยๆนะครับ ขอเช็คความพร้อมก่อน

อืม...:coolly-0023: เอารถไปช่วยลากเลยมั้ย
เข้ามาดูบ่อยๆนะครับ ขอเช็คความพร้อมก่อน

มาลากรถพี่ดิ....ลากไปถึงเลี้ยงเหล้าพี่ด้วย..อิ..อิ

อิอิ ลากเลยคับๆ ไปถึงจุดหมายมีเลี้ยงๆ

มาลากรถพี่ดิ....ลากไปถึงเลี้ยงเหล้าพี่ด้วย..อิ..อิ
ลากคันที่พี่ยืนอยู่เลยมั้ย...
เรื่องเลี้ยงไม่ใช่ปัญหาขอให้มาเถอะมีเมา:coolly-0036:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม