บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

:coolly-0002:เดือนนี้ไม่เหนมีมีตติ้งที่ไหนเลย เซงงงงงงงงงงงจัง

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

cef โคราชใครเป็นลูกของอาจารย์ สุทธิชัย ดนตรี บ้างครับพอดีได้คุยกับอาจารย์ท่านบอกว่าลูกชายใช่รถรุ่นนี้ด้วยเคยเป็นนักดุริยางค์ที่โรงเรียนในโคราชด้วย

:coolly-0002:เดือนนี้ไม่เหนมีมีตติ้งที่ไหนเลย เซงงงงงงงงงงงจัง
กาลังคิดโปรแกรมกันอยู่นะครับ ถ้าสรุปไงจะแจ้งให้ทราบทันทีครับ:coolly-0003:

ช่วงนี้ขอนุญาติไปป้วนเปี้ยนในโคราชหน่อยนะพี่น้อง พอดีมีกิ๊ก ขายของอยู่เซฟวัน กำลังข้าวใหม่ปลามัน อาจไปวิ่งวนในโคราชบ่อยหน่อย หากเกะกะก็ขออภัย (เมื่อวันจันทร์วิ่งผ่านแถวเดอะมอล์ เห็นเซฟสีขาวมีติ๊กเกอร์ที่กระจกหลังขวาจอดอยู่ริมหนนด้วย มิรู้ของใคร):byebye:

ไฟล์แนบ

• iphone1 250.jpg
    iphone1 250.jpg
    28.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 80

เซฟขาวจอดแถวๆเดอะมอล เป็นของคุณวุฒป่าวคับ

ร้านดอกไม้กาแฟอยู่ตรงไหนครับ ถ้าไปจากเซฟวันไปไง

ช่วงนี้ขอนุญาติไปป้วนเปี้ยนในโคราชหน่อยนะพี่น้อง พอดีมีกิ๊ก ขายของอยู่เซฟวัน กำลังข้าวใหม่ปลามัน อาจไปวิ่งวนในโคราชบ่อยหน่อย หากเกะกะก็ขออภัย (เมื่อวันจันทร์วิ่งผ่านแถวเดอะมอล์ เห็นเซฟสีขาวมีติ๊กเกอร์ที่กระจกหลังขวาจอดอยู่ริมหนนด้วย มิรู้ของใคร):byebye:
หุหุ...ยินดีต้อนรับครับ
ยังไม่กลับโทรหาได้นะครับ ผมหนึ่งครับ:coolly-0003:

ร้านดอกไม้กาแฟอยู่ตรงไหนครับ ถ้าไปจากเซฟวันไปไง
อยู่ไกลจากเซฟวันมากเลยครับ
ขากลับอันตรายหน่อยนะครับตำรวจเยอะมากถ้าไม่รู้ทางกลับ

อยู่ไกลจากเซฟวันมากเลยครับ
ขากลับอันตรายหน่อยนะครับตำรวจเยอะมากถ้าไม่รู้ทางกลับ

ขอบคุณน้องหนึ่งมาก อุตส่าห์โทรเข้ามาไวมาก พอดีพี่ถามเผื่อไว้ ตอนนี้รถจอดไว้บ้านกิ๊ก หลังเซฟวัน อาทิตย์หน้าถึงขึ้นไปเอา เลยว่าจะแวะไปเที่ยวก่อนกลับ กทม. แล้วจะโทรไปรบกวนนะครับ:sweet_kiss: :boss:

ขอบคุณน้องหนึ่งมาก อุตส่าห์โทรเข้ามาไวมาก พอดีพี่ถามเผื่อไว้ ตอนนี้รถจอดไว้บ้านกิ๊ก หลังเซฟวัน อาทิตย์หน้าถึงขึ้นไปเอา เลยว่าจะแวะไปเที่ยวก่อนกลับ กทม. แล้วจะโทรไปรบกวนนะครับ:sweet_kiss: :boss:
พร้อมรบเลยครับท่านพี่ มาถึงโทรหาได้เลยครับ
จะพาไปเจริญหูเจริญตา:coolly-0044:

หวัดดีครับผมชาวโคราช
หวังว่าเร็วๆนี้คงได้เจอกัน
อีกไม่นานครับผม
555+

ต้นคับ

อีกไม่น้าน อีกไม่นาน

หายไปไหนกันหมดครับผมชาวโคราชครับ

พี่บอลทามงานหนักเหรอครับผมไม่เห็นเข้ามาในเว็บเลยครับ

p/'/ บอลคับ
ที่ผมถามว่าร้านไหนทามล้อตรงๆๆ
ง่ะครับ
พี่หาได้ยังคับผม
มันกินหน้ายางคับ
แนะนำหน่อยพี่คับ

ไปร่ะ อิๆๆๆ

แช็สฟิ้วววววววววววววว
โฉบมาดู:coolly-0022:

• กระทู้ ผู้เขียน

เชิญครับมาเมื่อไรบอกด้วยครับพี่ อยู่แถว โรงแรมสิมาธานี ติดถนนมิตรภาพ เลยปั้ม ปตท. มีแหล่มๆมาต้องแห่โชว์:coolly-0003:

• กระทู้ ผู้เขียน

พี่บอลทามงานหนักเหรอครับผมไม่เห็นเข้ามาในเว็บเลยครับ

งานยุ่งพอควรช่วงนี้แถมรถเจ้ากรรมมันก็ไม่สมบูรณ์จะวิ่งไปไหนมาไหนทีก็แทบไม่รอดอาการหนักครับ
:coolly-0023:

งานยุ่งพอควรช่วงนี้แถมรถเจ้ากรรมมันก็ไม่สมบูรณ์จะวิ่งไปไหนมาไหนทีก็แทบไม่รอดอาการหนักครับ
:coolly-0023:
เอาไปชั่งกิโลขายเลยมั้ย:verrckt:
ปล.เอาurasออกก่อนนะ:coolly-0004:

คราบผม555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม