บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

นั่นอ่ะ..ดิ

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

วันหลังไปเยี่ยมที่โคราชจะโทรหานะคับ:eeek:

ว่าจะไปอยู่งับวันถ่ายรูปแต่ติดมาค่ายก่อนเหอๆๆเสียดายจังรอวันหลังน่ะคับผม

เหงาไปซะนาน ทำหวานขึ้นเป็นกอง เซฟไทยเรา:coolly-0005:

ว่าจะไปอยู่งับวันถ่ายรูปแต่ติดมาค่ายก่อนเหอๆๆเสียดายจังรอวันหลังน่ะคับผม
ถ้ามีจัดวันไหนอีกจะแจ้งให้ทราบครับ เข้าเวปบ่อยๆนะครับ:coolly-0029:

• กระทู้ ผู้เขียน

คิดถึงจังหายจากกันไปตั้ง 1 สัปดาห์:coolly-0005: :coolly-0005: :coolly-0005:

วันหลังไปเยี่ยมที่โคราชจะโทรหานะคับ:eeek:
ยินดีต้อนรับพี่น้อง CEF-THAI ทุกท่านครับ:coolly-0039:

นัดหน้าจะแจ้งล่วงหน้า คงไม่พลาดนะครับ :coolly-0028:

มองรุปมะเหนอ่ะคับ....อยากดูอ่ะ

นัดหน้าจะแจ้งล่วงหน้า คงไม่พลาดนะครับ :coolly-0028:
แจ้งกอฟด้วยนะ จะได้ไม่สายอีกกกกกกกกกกกกกกก:biggrin:

สวัสดีตอนตี1.37น.ครับพี่น้อง...ไปละ :coolly-0024:

แจ้งกอฟด้วยนะ จะได้ไม่สายอีกกกกกกกกกกกกกกก:biggrin:
สายไม่ว่า มาแล้วสวยพอครับ(คนขับนะ):coolly-0001:

พี่น้องโคราชดูแลดีครับ
จะได้ไปโคราช อีกแล้ว

สายไม่ว่า มาแล้วสวยพอครับ(คนขับนะ):coolly-0001:
รีบมากมันก้เปนอย่างนั้นแหละ คราวหน้าไม่พลาดแน่ :coolly-0002:

พี่น้องโคราชดูแลดีครับ
จะได้ไปโคราช อีกแล้ว
วววววววววว้าววว..มามามา แวะหาด้วยนะครับ:coolly-0003:

แช็สสสสสสสฟิ้วววววว....เซ็งว่ะหิวเหล้า:coolly-0012:

ถ้ามีจัดวันไหนอีกจะแจ้งให้ทราบครับ เข้าเวปบ่อยๆนะครับ:coolly-0029:

เมื่อไหร่ดีครับเริ่มมีเสียงเรียกร้องมากันแล้ว:coolly-0023: :coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม