บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

โอ้วววว...ไวเจงป๋า

ถ่ายรูปมาให้ชมบ้างเน๊ออ...ชาวโคราช

:coolly-0044:

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

ดูชิมรางก่อน1ภาพเดี๋ยวบอลจัดต่อคร๊าบบ:biggrin:

ไฟล์แนบ

143.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 147

แถมๆๆๆ:coolly-0003:

ไฟล์แนบ

195.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 97

เบาะๆ..ก็มีถึง10 คันก็เยี่ยมแล้ว..แมะสติกเกอร์ตัดมา12 ชุด กลัวมาไม่ถึง10 เลยส่งให่ตามสั่ง10 ชุด ไม่พอสั่งเพิ่มได้ตลอดเวลาน่ะครับ..ปลื้มใจด้วยครับ

น่าเสียดายจัง ล้อพี่บอล ใหม่สวยเจงๆคับ สวยงาม

น่าเสียดายมากมาไม่ทันตอนเย็น
เล่นมาตอนค่ำแล้ว ....คันสุดท้ายเลย
รู้สึกสำนึกในความผิดจัง

แวะมารายงานตัวกั cef@korat
มีมีตติ้งที่ไหนบอกมาด้วยหล่ะ
ขอบคุณมากกกกกกกกก

เบาะๆ..ก็มีถึง10 คันก็เยี่ยมแล้ว..แมะสติกเกอร์ตัดมา12 ชุด กลัวมาไม่ถึง10 เลยส่งให่ตามสั่ง10 ชุด ไม่พอสั่งเพิ่มได้ตลอดเวลาน่ะครับ..ปลื้มใจด้วยครับ
สติ๊กเกอร์เกลี้ยงครับ ไม่พอให้อีกหลายลำเลย ผมบอกแล้วถ้ามา5แผ่นยุ่งแน่เลย ไงคงต้องสั่งเพิ่มเดี๋ยวให้บอลประสานอีกทีครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ:burn:

แวะมารายงานตัวกั cef@korat
มีมีตติ้งที่ไหนบอกมาด้วยหล่ะ
ขอบคุณมากกกกกกกกก
ครับ..เข้าเวปบ่อยๆนะครับมีข่าวอะไรจะรีบแจ้งให้ทราบทันที มาช้าดีกว่าไม่มาครับ:coolly-0003:

อยากได้รูปที่ถ่ายกันตั้งแต่ตอนเย็น
ทำไงถึงจะได้ บอกด้วยนะค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้า

ไม่รู้ว่า มีคนที่ crazy A31 เหมือนกันกับเรา

:coolly-0034: มาแล้วววววววววววววววววววววว

อยากให้รถกลุ่ม cef@korat ทำส้มแป้นจัง
เพราะมีทำแค่4-5คันที่ทำกันมาก่อน
ถูกหวยสักทีจะทำชุดใหญ่เลย แต่ตอนนี้มีแต่ตังเติมน้ำมันอ่ะจ่ะ อยากทำเหมือนกันครับ:coolly-0023:

อยากได้รูปที่ถ่ายกันตั้งแต่ตอนเย็น
คนถ่ายเยอะๆ(บอล)ไม่รู้หายตัวไปไหน เวปก็ไม่เข้าเลย ของผมมีเดี๋ยวลงให้ดูเล่นๆไปพลางๆนะครับแต่ไม่เยอะเท่าของบอลนะ:coolly-0005:

• กระทู้ ผู้เขียน

ดูไฟล์แนบ 75498
ดูชิมรางก่อน1ภาพเดี๋ยวบอลจัดต่อคร๊าบบ:biggrin:

มาแว๊วครับ จริงแล้วมี 12 คัน แล้วผมจะลงให้คืนนี้แน่นอน (พอดีเครื่องที่ใช้อยู่มันล๊อคไม่ให้ลงภาพ) เดี๋ยวจัดต่อคืนนี้เลย :coolly-0024:

ภาพตอนเย็นที่ว่านี้คืนก่อนตะวันลับฟ้าใช่หรือเปล่า:coolly-0003:

คนถ่ายเยอะๆ(บอล)ไม่รู้หายตัวไปไหน เวปก็ไม่เข้าเลย ของผมมีเดี๋ยวลงให้ดูเล่นๆไปพลางๆนะครับแต่ไม่เยอะเท่าของบอลนะ:coolly-0005:

คืนนี้ลงให้แน่นอนครับ:coolly-0023:

มาตามสัญญาครับชมกันเลย:coolly-0003:

ไฟล์แนบ

• ball 011.jpg
    ball 011.jpg
    85.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 85
  • ball 007.jpg
    ball 007.jpg
    67 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 87
  • ball 006.jpg
    ball 006.jpg
    72.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 93
  • ball 005.jpg
    ball 005.jpg
    66.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 86
  • ball 004.jpg
    ball 004.jpg
    61.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 88
  • ball 002.jpg
    ball 002.jpg
    97.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 90

ชุด 2 ชมกันต่อ:coolly-0023:

ไฟล์แนบ

• ball 013.jpg
    ball 013.jpg
    64.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 87
  • ball 020.jpg
    ball 020.jpg
    64.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 88
  • ball 026.jpg
    ball 026.jpg
    51.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 86
  • ball 029.jpg
    ball 029.jpg
    51.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 90
  • ball 027.jpg
    ball 027.jpg
    57.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 87

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม