บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

ช่วงนี้เป็นโสดหรือครับเบี้ย 1/2/09 มาให้ได้นะ :coolly-0039:
สรุป ป้าย..เอาไง..อย่างไร..แบบล่าสุด โอเคมั้ย..

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

บ้านหลังที่ว่าแฟนผมรู้จักครับเพราะบ้านอยู่แถวนั้น ทำไมโลกมันกลมจัง :coolly-0027:
ดีครับดี มาๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สังสรรค์กันจ้า:coolly-0028:

Eiei แจ่มคับทุกท่าน ไว้เจอกันคับๆ ผมคงได้ไปคับ....(แต่เสียดายไม่ได้ไปหนามแข่งดริฟ ...?)

สรุป ป้าย..เอาไง..อย่างไร..แบบล่าสุด โอเคมั้ย..
ฟรี ใช่ไหมคับคุณพี่ สมยศ คร๊าบ
ขอบคุณร่วงหน้า คร๊าบ คุงเพ่:sweet_kiss: :coolly-0028:

ฟรี ใช่ไหมคับคุณพี่ สมยศ คร๊าบ
ขอบคุณร่วงหน้า คร๊าบ คุงเพ่:sweet_kiss: :coolly-0028:
ไม่ใช่ปัญหา..

attachment.php

OK.ผมขอสรุปเลยแล้วกันเพราะหลายท่านที่เข้าชมต่างก็ว่าสวยงานแท้ จัดเลย ครับตามแบบข้างบน 2 ชุด แล้วเพิ่ม สติ๊กเกอร์โซน ตามแบบมาพร้อมกัน 5 ชุด(ขอเป็น สตก.สะท้อนแสงครับ) ท่านใดต้องการ สตก.เพิ่มแจ้งความจำนงได้เลยครับ ขอขอบคุณพี่ยศแทนสมาชิกกลุ่ม cef@korat zone. ล่วงหน้าสำหรับแบบที่ออกมาให้ชอบมากครับ :burn: :burn: :burn:

attachment.php

OK.ผมขอสรุปเลยแล้วกันเพราะหลายท่านที่เข้าชมต่างก็ว่าสวยงานแท้ จัดเลย ครับตามแบบข้างบน 2 ชุด แล้วเพิ่ม สติกเกอร์โซน ตามแบบมาพร้อมกัน 5 ชุด(ขอเป็น สตก.สะท้อนแสงครับ) ท่านใดต้องการ สตก.เพิ่มแจ้งความจำนงได้เลยครับ ขอขอบคุณพี่ยศแทนสมาชิกกลุ่ม cef@korat zone. ล่วงหน้าสำหรับแบบที่ออกมาให้ชอบมากครับ :burn: :burn: :burn:
พี่ยศครับ อย่าลืมวางบิลค่าเสียตามหลังมาเลย หรือส่งมาพร้อมสินค้าทีเดียว
ก็ได้ เดียวผมเอาบิลไปเบิกกะเบียร์ให้ช่วงนี้รวยเพราะรับขวัญลูกมาหมาดๆตังเยอะ :byebye:

พี่ยศครับ อย่าลืมวางบิลค่าเสียตามหลังมาเลย หรือส่งมาพร้อมสินค้าทีเดียว
ก็ได้ เดียวผมเอาบิลไปเบิกกะเบียร์ให้ช่วงนี้รวยเพราะรับขวัญลูกมาหมาดๆตังเยอะ :byebye:

ได้ครับ..แต่วันที่1 ไม่แน่ใจว่าจะทันป่าวครับ..เพราะคอนเฟิร์มช้าไปหน่อยนึง..ต้องใช้เวลา..ค่าใช้จ่ายไม่ต้องเป็นห่วง มามิตติ้งที่บางแสนค่อยเครียร์กัน ตามที่สั่งมา2ชุด ผมเก็ตังบ 1 ชุด มอบเป็นน้ำใจให้ 1 ชุด (ถ้าไม่เก็บซะเลย จะไม่ขลัง..อิ.อิ) ส่วนสติกเกอร์ ชุดใหญ่ พอๆกะ ของเซฟิโรไทยแลนด์ เป็น สะท้อนแสง 3 M ตัดด้วยคอมฯ ประกอบกัน 3 สีตามตัวอย่างเปะเลย..เพื่อความขลัง ชุดละ 100 ครับพี่น้อง 5 ชุดก่อนชิมลาง แจ้งที่อยู่มาพรู่งนี้เริ่มงานเสาร์ส่งของให้ถึงน่าจะ จันทร์เป็นอย่างช้า..

พี่บอลให้ผมด้วยนะ คชจ.ยังไงก็บอกกานด้วยนะ อาทิตนี้อาจจะไม่ได้ไปอ่ะคับ
มีธุระอ่ะคับ และเป็นวันอาทิต ผมกัวจะไม่ได้ไปทำงานวันจันอ่ะคับ ขอโทดทีนะคับเพื่อนๆพี่ๆ ไว้เจอกานให้หน้านะคับ รักและคิดถึง

ได้ครับ..แต่วันที่1 ไม่แน่ใจว่าจะทันป่าวครับ..เพราะคอนเฟิร์มช้าไปหน่อยนึง..ต้องใช้เวลา..ค่าใช้จ่ายไม่ต้องเป็นห่วง มามิตติ้งที่บางแสนค่อยเครียร์กัน ตามที่สั่งมา2ชุด ผมเก็ตังบ 1 ชุด มอบเป็นน้ำใจให้ 1 ชุด (ถ้าไม่เก็บซะเลย จะไม่ขลัง..อิ.อิ) ส่วนสติกเกอร์ ชุดใหญ่ พอๆกะ ของเซฟิโรไทยแลนด์ เป็น สะท้อนแสง 3 M ตัดด้วยคอมฯ ประกอบกัน 3 สีตามตัวอย่างเปะเลย..เพื่อความขลัง ชุดละ 100 ครับพี่น้อง 5 ชุดก่อนชิมลาง แจ้งที่อยู่มาพรู่งนี้เริ่มงานเสาร์ส่งของให้ถึงน่าจะ จันทร์เป็นอย่างช้า..
ล็อตแรกส่งมา10เลยครับ เดี๋ยวก็หมด ไม่หมดผมเหมาเองติดรอบคันเลย:coolly-0028:

เป็นความคิดที่ดี..ครับพอได้ติดแล้ว..ฟิวล์มันมาครับ..มันส์หยุดไม่อยู่เด๋วมีชุด 2 อีก555++

ส่งมาก่อนวันที่1กพ ทันป่าวครับ จะได้เอามาถ่ายรูปอย่างเป็นทางการ เปิดตัวcef@koratเลย ขอบคุณล่วงหน้าครับ:burn:

ได้ปรึกษาทางพี่ยศแล้วอาจจะทันใช้เปิดตัวกลุ่มในวันอาทิตย์ที่ 1/2/09 นี้เป็นได้ :coolly-0028: :coolly-0028:

พี่บอลคับ ต้องการสติ๊กเกอร์ วันที่1 รบกวนช่วยนำมาให้ด้วยได้มั้ยคับ
ตกลงวันที่1 ผมจะพาแฟนไปด้วยกันนะคับ เจอใครขับcefก็ลองชวนมางานนี้เยอะๆ แล้วเจอกันนะคับเพื่อนๆทุกคน

มาเจอกันครับ 1/2/09 16.00 น. เดี๋ยวจัดให้
:coolly-0039:

ขอเชิญเพื่อนๆ ชาวโคราช เข้าชมงาน M MAX SLIDE NIGHT 2009 Drift!!! สุดยิ่งใหญ่ครั้งแรกของภาคอีสาน

http://forum.khonkaenlink.info/index.php/topic,46785.0.html

สบายดีกันเปล่าครับผม ไม่ได้มาเปิดนาน
เดียว ว่างๆ จะโทรไปหาครับผม ขอบคุณครับ

เจอกันคร๊า นารี อย่าลืมนะ คุงเพ่ บอล

ส่งของให้เรียบร้อยแล้ว..ทันได้ใช้งาน..ขอให้สนุกสนานกะการพบปะสังสรรค์กัน..น่ะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม