บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

เอาเว๊ยยย

บางแสนไปถึงถิ่นโคราช

เจ้าบ้านไม่มาต้อนรับทีมเยือนให้มันรู้ไป

ใครบอกจะมาแล้วไม่มา....เม่งตุ๊ด... 5 5 5
:coolly-0004:
งานนี้ขอบายครับ ติดงานจริงๆ
ปล.ออกตัวก่อนเดี๋ยวหาว่าตุ๊ด:coolly-0026:

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

เอาเว๊ยยย

บางแสนไปถึงถิ่นโคราช

เจ้าบ้านไม่มาต้อนรับทีมเยือนให้มันรู้ไป

ใครบอกจะมาแล้วไม่มา....เม่งตุ๊ด... 5 5 5
:coolly-0004:
จะดีเหรอ :sweat::sweat:

วันพรุ่งนี้..หมาน้อยก็จะเกิดอีกตัวแล้วอ่ะพี่......คงต้องอยู่นี่งๆ...พักใหญ่เลยคับพี่...

ไว้สบโอกาสเดี๋ยวน้อง..จิไปให้เลี้ยงนะพี่.555

ลูกใคร.............? ลูกน้าเหรอ ลูกน้าจิงๆป่าว...?

• กระทู้ ผู้เขียน

สรุปครับทริปเขาใหญ่โดยกลุ่มบางแสน(ตกลงไปค้าง 1 คืนนะครับ)

ตกลงกันแล้วว่า จะเริ่มเดินทางจากชลบุรี 05.00 น. เช้ามืดวันเสาร์ที่ 17 นี้ เจอกันปั๊ม ปตท.(เจทเก่า)เส้นบายพาสชลบุรีที่เดิมก่อนถึงแยกบึง ไปถึงเขาใหญ่น่าจะไม่เกิน 11.00 น. วันเสาร์ที่ 17 ค้างหนึ่งคืน เดินทางกลับวันอาทิตย์

เก็บคนละ 500 บาท (จ่ายเงินที่เบ๊นซี่)ซื้อเครื่องดื่ม+อาหารไปทำกินกั น จะไปเดินซื้อของวันศุกร์ใครอยากได้อะไรบอกเน๊อบางทีน ึกไม่ออก ที่นึกออกตอนนี้มีแต่เบียร์แก้หนาว...อิอิ

ปล.จากเดิมจะค้าง 2 คืน แต่เปลี่ยนใหม่เป็นค้าง 1 คืนเพราะบางคนลางานไม่ได้อยากให้เดินทางไปพร้อม ๆกัน มีเต๊นท์เอาไปกางนอนด้วย ของใช้ส่วนตัวเตรียมให้พร้อม หนาวแน่ ๆ ๆ ๆ ๆซี๊ดดดดดดดด

ไงเจอกันครับที่เขาใหญ่วันเสาร์นี้มาร่วมหนาววววด้วย กัน

ปล.เก่งบางแสนครับ

เหลือเวลาอีก 1 วัน แล้วที่จะได้เจอความหนาวเหน็บ บนยอดเขาใหญ่ :coolly-0028:
cef@korat ไม่มีใครเปลี่ยนจัยไปจริงๆเหรอ:coolly-0026:

แล้วเจอกันครับ...ชาวโคราช

จุ๊พ ๆ

:coolly-0039:

แล้วเจอกันน่ะ..น้องเบียร์..

ได้ข่าวว่าเมื่อวาน...สมาชิกใหม่ ของน้องเบียร์..คลอดออกมาแล้วเหรอ..ยังไงก็ขอแสดงความดีใจด้วย..ขอให้แข็งแรงโตเร็วๆ เลี้ยงง่ายๆ น่ะคร้าบบบบ...
แล้วเขาใหญ่จะมาได้ป่าว..เนี้ยะ..

ได้ข่าวว่าเมื่อวาน...สมาชิกใหม่ ของน้องเบียร์..คลอดออกมาแล้วเหรอ..ยังไงก็ขอแสดงความดีใจด้วย..ขอให้แข็งแรงโตเร็วๆ เลี้ยงง่ายๆ น่ะคร้าบบบบ...
แล้วเขาใหญ่จะมาได้ป่าว..เนี้ยะ..
ไม่รู้เหมือนกันพี่ แม่ยายคุมตลอดวันเลย

ไฟล์แนบ

45.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 94
    38.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 108

ไม่รู้เหมือนกันพี่ แม่ยายคุมตลอดวันเลย

ยินดีด้วย เบียร์ :biggrin:
ส่วนเขาใหญ่ก็เข้าไปชมภาพแทนแล้วกัน :coolly-0039:
แล้ววันอาทิตย์ที่ 1/2/2009 ทำตัวให้ว่างนะช่วงบ่ายแล้วจะรีบ
แจ้งกำหนดวันสองวันนี้แหละ

เอาภาพมาฝาก..ไม่เป็นไรไว้เจอกันงานมิตติ้งบางแสนเดือนมีนาก็แล้วกันhttps://www.cefiro-thailand.com/board/threads/16257

ฝาก..แบบป้ายโลโก เซฟโคราช..ให้พี่น้องพิจารณาตามที่น้องบอลขอมา เชิญติชม เลือก แก้ไข ได้ครับ

ไฟล์แนบ

53.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 92
    58.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 99

แจ่ม ๆ ๆ ๆ ๆ

ฝาก..แบบป้ายโลโก เซฟโคราช..ให้พี่น้องพิจารณาตามที่น้องบอลขอมา เชิญติชม เลือก แก้ไข ได้ครับ
สวยครับแต่รบกวนแก้ไขนิดนึงKORATครับ

แจ่มมากครับขอเป็นป้ายล่างครับพี่ แต่เปลี่ยนจาก koracha เป็น korat แทน แล้วใส่ zone ด้วยได้เปล่าครับพี่ยศ
พี่น้อง korat เชิญติชมด้วย ถ้า OK. แล้วรีบแจ้งจะได้รบกวบพี่ยศให้จัดทำป้ายให้เรา :coolly-0029:
ส่วนค่าเสียหายแจ้งมาเลยครับเดี๋ยวจัดให้ :coolly-0028: :coolly-0028:

สวยครับแต่รบกวนแก้ไขนิดนึงKORATครับ

ไม่ค่อยเห็นเลยอยู่แถวไหนครับวันอาทิตย์ที่ 1/2/09 ว่างเปล่าเชิญที่สนามกีฬา80 ปี ร่วมถ่ายรูปและสนทนากันในกลุ่ม cef@korat
คิดว่าน่าจะว่างเพราะเป็นวันอาทิตย์ เชิญครับจะได้เจอกันรู้จักกันสักที่ :coolly-0039: อยากเจอพี่น้อง cef@korat จัง :coolly-0028: :coolly-0028:

ไม่ค่อยเห็นเลยอยู่แถวไหนครับวันอาทิตย์ที่ 1/2/09 ว่างเปล่าเชิญที่สนามกีฬา80 ปี ร่วมถ่ายรูปและสนทนากันในกลุ่ม cef@korat
คิดว่าน่าจะว่างเพราะเป็นวันอาทิตย์ เชิญครับจะได้เจอกันรู้จักกันสักที่ :coolly-0039: อยากเจอพี่น้อง cef@korat จัง :coolly-0028: :coolly-0028:
กลางวันทำงานครับ โลมาน้อยนอนอยู่บ้าน จะออกเป็นบางครั้งตอนกลางคืนครับ
ได้มาเดินไอทีแวะมาหาผมได้ ร้านNEW COM ชั้น2 ไอทีครับ เบอร์ให้ไว้2ครั้งแล้ว ย้อนดูข้อความเก่าๆครับ
ส่วนอาทิตย์ที่1กพ ยังไม่แน่ใจครับ ใกล้วันเดี๋ยวบอกอีกทีกำหนดเวลามาด้วยนะครับ

แก้ไขให้แว้ววววว...ครับ..ส่งมาให้พิจารณา..วัสดุ เป็นผ้าใบไวนีล..ขนาด 50X120 cm. ซีล กาวขอบชาย..มุมตอกตาไก่ 4 มุม ราคา 120 บาทต่อผืน..

ไฟล์แนบ

76.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 627

งามจังแต้..................

โลโกเซฟโคราชแหร่มมากคับ...ใครเห็นนี่รู้เรย
..ว่าเป็นฝาแฝดกะเซฟบางแสน..!!!..:wink:

55555555........:biggrin: ...(อ่ะล้อเล่งน๊า..):sweet_kiss: :byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม