บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

วันพรุ่งนี้..หมาน้อยก็จะเกิดอีกตัวแล้วอ่ะพี่......คงต้องอยู่นี่งๆ...พักใหญ่เลยคับพี่...

ไว้สบโอกาสเดี๋ยวน้อง..จิไปให้เลี้ยงนะพี่.555
:eeek: เจ๊ยยยย....ไมมาไวจัง...!
ยินดีด้วยนะก๊าบบบบบบ....
เอ้าววว โชนนนนนนนน....:brick: :byebye:

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

วันพรุ่งนี้..หมาน้อยก็จะเกิดอีกตัวแล้วอ่ะพี่......คงต้องอยู่นี่งๆ...พักใหญ่เลยคับพี่...

ไว้สบโอกาสเดี๋ยวน้อง..จิไปให้เลี้ยงนะพี่.555

ยินดีและดีใจด้วยครับ คงต้องเหนื่อยมากขึ้น และเวลานอกบ้านคงน้อยลง:embarrassed: :embarrassed:
สู้ๆครับพี่:coolly-0028: :coolly-0028: :coolly-0028:

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"][/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

งั้นกลายเป็นข่าวดีกว่าซะอีก ยินดีด้วยคร้าบบบ...
ปล.ถ้ามีเวลาและไม่แฮ้งมากอาจจะไปดูหลานด้วยซะเลย ยังงัยเด้วโทรบอกวุ้ย...

ขอแสดงความดีใจด้วยน่ะครับ..น้ากิ๊บ..ขยันจริงๆ ดีครับรัวเลย เหนื่อยทีเดียว พอเขาโตก็สบาย ของผมก็ไล่กันเลยเหมือนกัน...

พี่น้อง korat คร๊าบ มีใครว่างไปเขาใหญ่กับผมมั่งมั้ย ใน
วันที่ 16,17,18 ม.ค. 52 ศกนี้ ถ้ามีส่งชื่อพร้อมโอนกะตัง
ไปยังกลุ่ม บางแสน ตามรายละเอียด ที่ลงไว้ใน เว็ป เลยครับ
:coolly-0037::coolly-0037::coolly-0037:

สำหรับ พี่ๆน้องๆ CEF@KORAT ที่พลาดงานมิ๊ตติ้ง ที่ผ่านมาไม่ต้องเสียใจ
เพราะเราจะพยามให้มี เดือนละ 1 ครั้ง ที่เราจะได้มาเจอกัน หากใครมีข้อเสนอแนะนำกันเข้ามาเลยนะครับ ส่วนมิ๊ตติ้ง ครั้งต่อไป ติดตามข่าวได้ทาง เว็ป หรือ
อาจมี Tel. ดังไปหาท่านเอง ( น่าจะประมาณสิ้นเดือน ม.ค. 52 ศกนี้ ) :coolly-0016: อย่าพลาดอีกนะ :coolly-0004:

a31870ไมเปลี่ยนแม็กล่ะครับ ชุดเก่าเข้ากะurasดีแล้ว ใส่ชุดใหม่ไม่ดุเลย:boss:

a31870ไมเปลี่ยนแม็กล่ะครับ ชุดเก่าเข้ากะurasดีแล้ว ใส่ชุดใหม่ไม่ดุเลย:boss:
เห็นด้วยกะว่าไม่มีใครเห็นนะเนี่ย มันเบื่อๆลายเดิมครับ :coolly-0039:
แล้วไม่เห็นให้เบอร์ไว้ติดต่อเลย อยู่แถวไหนครับ

เห็นด้วยกะว่าไม่มีใครเห็นนะเนี่ย มันเบื่อๆลายเดิมครับ :coolly-0039:
แล้วไม่เห็นให้เบอร์ไว้ติดต่อเลย อยู่แถวไหนครับ
กำๆๆๆๆ:coolly-0018: แสดงว่าไม่ย้อนอ่านข้อความเก่าๆเลยรึเนี่ยใสไว้ให้แล้ว เอาไปใหม่087-0984805หนึ่งครับ

ชาวโคราชสวัสดีจร้า อากาศหนาวมั้ยครับ ไปละ... :go::go:

สรุปครับทริปเขาใหญ่โดยกลุ่มบางแสน(ตกลงไปค้าง 1 คืนนะครับ)

ตกลงกันแล้วว่า จะเริ่มเดินทางจากชลบุรี 05.00 น. เช้ามืดวันเสาร์ที่ 17 นี้ เจอกันปั๊ม ปตท.(เจทเก่า)เส้นบายพาสชลบุรีที่เดิมก่อนถึงแยกบึง ไปถึงเขาใหญ่น่าจะไม่เกิน 11.00 น. วันเสาร์ที่ 17 ค้างหนึ่งคืน เดินทางกลับวันอาทิตย์

เก็บคนละ 500 บาท (จ่ายเงินที่เบ๊นซี่)ซื้อเครื่องดื่ม+อาหารไปทำกินกั น จะไปเดินซื้อของวันศุกร์ใครอยากได้อะไรบอกเน๊อบางทีน ึกไม่ออก ที่นึกออกตอนนี้มีแต่เบียร์แก้หนาว...อิอิ

ปล.จากเดิมจะค้าง 2 คืน แต่เปลี่ยนใหม่เป็นค้าง 1 คืนเพราะบางคนลางานไม่ได้อยากให้เดินทางไปพร้อม ๆกัน มีเต๊นท์เอาไปกางนอนด้วย ของใช้ส่วนตัวเตรียมให้พร้อม หนาวแน่ ๆ ๆ ๆ ๆซี๊ดดดดดดดด

ไงเจอกันครับที่เขาใหญ่วันเสาร์นี้มาร่วมหนาววววด้วย กัน

ปล.เก่งบางแสนครับ

ใครจะไปล้มทับ cef บางแสน มั่งคร๊าบ ขอชื่อและเบอร์ติดต่อ ด้วยคร๊าบ
1.พี่บอล ไฟร์บังคับ พิมพ์ให้เองเลย ไม่ไปก็ต้องไป
2.ตาหนึ่ง พี่คงจำผมได๋ ถ้าจำไม๋ได๋ ค่อยทำความรู้จักกันใหม่
3.เบียคร๊าบ ไปคร๊าบ จริงๆ เดี๋ยวบังคับให้เมียคลอดก่อนกำหนดฮับ

ถ้ายังไงก็นัดคุยกันแบบเร่งด่วนได้ไหม วันจันทร์ที่ 12 ตอน 19.00น.
ตรงไหนดี พี่บอลโทรบอกด้วย จะได้คุยกัน
จะได้เตรียมตัวกันทันวันที่ 17 มก 52 หลังเซฟวันดีไหมกว้างดี หรือบ้านน้ากิ๊ฟ ใครอ่านข้อความนี้แล้วเชิญรวมตัวด้วยคับเพื่อความสามัคคี ดีไหมคับ:coolly-0028:

เอาเว๊ยยย

บางแสนไปถึงถิ่นโคราช

เจ้าบ้านไม่มาต้อนรับทีมเยือนให้มันรู้ไป

ใครบอกจะมาแล้วไม่มา....เม่งตุ๊ด... 5 5 5
:coolly-0004:

ไปถึงวันเสาร์ที่ 17 ไม่เกิน 11 โมงเช้า

:coolly-0037: :coolly-0037: :coolly-0037:

ย้ำ ๆ ๆ ๆ

cef@korat รายงานตัวครับผม

ไม่ได้แวะมาทักเลยครับผมโทษทีทำงานหนักมากๆๆ
แต่ก้อแค่ชิวๆๆ

cef@korat รายงานตัวครับผม

โอ้ยดีจัยจังพี่น้อง cef@korat กลับมาบ้านเกิดอีกรายแล้วครับ:coolly-0028: :coolly-0028: ขอบคุณขอบคุณ
แล้วไปเที่ยวเขาใหญ่ กันไหม :coolly-0005:

เอาเว๊ยยย

บางแสนไปถึงถิ่นโคราช

เจ้าบ้านไม่มาต้อนรับทีมเยือนให้มันรู้ไป

ใครบอกจะมาแล้วไม่มา....เม่งตุ๊ด... 5 5 5
:coolly-0004:
เป็นแต๋วได้เปล่า :coolly-0026: :coolly-0005: :coolly-0039:

ใครจะไปล้มทับ cef บางแสน มั่งคร๊าบ ขอชื่อและเบอร์ติดต่อ ด้วยคร๊าบ
1.พี่บอล ไฟร์บังคับ พิมพ์ให้เองเลย ไม่ไปก็ต้องไป
2.ตาหนึ่ง พี่คงจำผมได๋ ถ้าจำไม๋ได๋ ค่อยทำความรู้จักกันใหม่
3.เบียคร๊าบ ไปคร๊าบ จริงๆ เดี๋ยวบังคับให้เมียคลอดก่อนกำหนดฮับ

ถ้ายังไงก็นัดคุยกันแบบเร่งด่วนได้ไหม วันจันทร์ที่ 12 ตอน 19.00น.
ตรงไหนดี พี่บอลโทรบอกด้วย จะได้คุยกัน
จะได้เตรียมตัวกันทันวันที่ 17 มก 52 หลังเซฟวันดีไหมกว้างดี หรือบ้านน้ากิ๊ฟ ใครอ่านข้อความนี้แล้วเชิญรวมตัวด้วยคับเพื่อความสามัคคี ดีไหมคับ:coolly-0028:
เลื่อนกำหนดการข้างต้น
เรื่องวันเวลาที่จะใช้คุยกันก่อนขึ้นเขาใหญ่ช่วยกันเสนอมาได้เลยนะครับ
เพราะผมเข้าเว็ปไม่บ่อย:coolly-0018:
หรือโทรแจ้งก็ได้ที่ 081-9990166 (ตลอด 24 ชม.)
ปล.ถ้าผมหาสถานที่ได้ก่อนจะรีบแจ้งภายใน 24 ชม.นี้ครับ:coolly-0037:

โอ้ยดีจัยจังพี่น้อง cef@korat กลับมาบ้านเกิดอีกรายแล้วครับ:coolly-0028: :coolly-0028: ขอบคุณขอบคุณ
แล้วไปเที่ยวเขาใหญ่ กันไหม :coolly-0005:

ปล.อยากไปครับผมแต่งานผมยุ่งมากเลยยังไงไว้โอกาสหน้าน่ะครับผม
คิดถึงทุกคนครับ:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม