• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มีใครขายอีกเสนอมาเลยครับ เพื่อนผมอยากได้หลายคน ดูรถในโคราชน่ะครับ

อู่สีช่างเอ็มคับ เนียนๆ เงาๆ มาดูงานตัวอย่างได้ รถน้าน็อตร้านแม็กหัวทะเล

แกอยากได้แจ๊ส เลยเอารถไปทำสีน้ำเงินแจ๊สขับแก้ขัดไปก่อน

เหลือง spoon จบเท่าไรหลังคาพองนิดหน่อย (ผ่อนได้ม่ะ อิอิ)

อัพ เอาจริงน่ะ ลดได้อีกไหม

พี่ถามไฟแนแ มาเลยว่าดาวเท่าไรผ่อนเท่าไร ขอดาวต่ำๆ ผ่อนสัก 4000กว่าต่อเดือน/นานๆ
พี่ถามมาเลย เพื่อนผมให้หาให้พวกมันอยู่หลายคน
สนใจมาก ถ้าได้คำตอบถูกใจไปไวแน่ๆ
250000บอกตามตรงราคานี้ตัดใจขายเลย คิดเอาซื้อรถเดิมๆมาต้องมี130000-150000ตามสภาพ ค่าเครื่องรวมวาง1JZิิิิิิboเดิมๆต้องมี50000-60000อัพแน่นอน(เดิมๆนะ) ช่วงล่าง/เบรค/โช๊ค30000อัพแม็กสวยๆ+ยาง30000-50000อัพไหนจะจุกจิกอีกหลายอย่างกว่าจะลงตัวรวมหมดไป2แสนเฉพาะค่าแต่งนะ กับรถแต่งแบบครบๆทุกอย่างและได้อุปกรณ์แต่งเป็นของนอกหายากหลายอย่างเฉพาะตัวรถพี่JAPANแท้ๆทั้งคันคิดเอาเอง เรื่องเข้าไฟล์แนนไม่น่าเกิน130000นะผ่อนคงอยู่4พันกว่าๆแหล่ะ บอกตรงๆสุดคุ้มไม่เชื่อถามติ๊กชีโร่ดูว่าช้ำไปเท่าไรแล้ว
ดูเพลทJAPANรถพี่แท้ๆนะ>>>]

ไฟล์แนบ

34.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 26
    24.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 26
แก้ไขล่าสุด:
ประกาศขายรถ250000รูปล่าง ใครเอาโทรมา(ถ้าจะถามว่านั่นนู้นนี่แยกขายมั้ยไม่ต้องถามขายทั้งคัน)รายละเอียดโทรมาละกันครับ มันเยอะขี้เกียจลง
:coolly-0009::coolly-0009:
V
V
V

แก้ไขล่าสุด:
มารายงานตัวอะนะ....................มายรู้เป๋งรัยจามทั้งวันเยย......อิอิอิอิอิ:coolly-0038::coolly-0038:
.
.
.
.
.
.
ปล............มาหมดตูด(กับเซฟ)กันนะ:coolly-0042::coolly-0042:

อ้าววววว....จะขายซะแล้วเรอะ..พ่อหนุ่ม..แล้วจะไปเล่นไรล่ะ.ทีนี้...

ขอขายเจ้าโลมาเหมือนกันคร้าบ 220,000 คร้าบ

สนใจโทรมาคุยเลยคร้าบ

อ้าววววว....จะขายซะแล้วเรอะ..พ่อหนุ่ม..แล้วจะไปเล่นไรล่ะ.ทีนี้...
อุย....ป๋ายศมาแอบดู พอดีกะลังหารถใหม่ป้ายแดงอยู่อ่ะครับป๋า อาจจะเป็นNEW CIVICอ่ะครับ อยากขับแบบสบายๆไปไหนไกลๆแบบไร้กังวลอ่ะครับ ใจก็อยากเก็บมันเอาไว้แต่คนที่บ้านไม่ยอม เลยต้องตัดใจเสียมันไป รักมันมาก เจ็บมาเยอะครับ:coolly-0017:

ปล............มาหมดตูด(กับเซฟ)กันนะ:coolly-0042::coolly-0042:
เสียดายมั้ยล่ะราคานี้:coolly-0044:
ไม่รู้เราจะไปทำราคารถคนอื่นเค้าเสียรึเปล่าไม่รู้

อีตั้น..กรูรู้มรึงเข้ามาแอบดูอยู่ ศูกร์นี้กินเหล้ากับพี่หน่อยดิ

เหล้าไรที่ใหนกะไครตอนใหน....เอายังคอแห้ง

อุย....ป๋ายศมาแอบดู พอดีกะลังหารถใหม่ป้ายแดงอยู่อ่ะครับป๋า อาจจะเป็นNEW CIVICอ่ะครับ อยากขับแบบสบายๆไปไหนไกลๆแบบไร้กังวลอ่ะครับ ใจก็อยากเก็บมันเอาไว้แต่คนที่บ้านไม่ยอม เลยต้องตัดใจเสียมันไป รักมันมาก เจ็บมาเยอะครับ:coolly-0017:
อือออ..รถก็สวย..แต่งมาก็เยอะ..เสียดาย..อยู่กับมันมานาน..ส่วนใหญ่คนที่ขายก็มีเหตุผลนี้..อย่างนี้ ต้องพา ผบ.ทบ. มาออกมิตติ้งบ่อยๆ จะได้รักเซฟิโร..เพราะเห็นคนอื่นๆ เค้าชอบพามางานมิตติ้ง เช่นที่ผ่านมา มากันเป็นคู่ๆ ดูเค้าก็เฮฮาสนุกสนานกันดี อิจฉาจริงๆ

อือออ..รถก็สวย..แต่งมาก็เยอะ..เสียดาย..อยู่กับมันมานาน..ส่วนใหญ่คนที่ขายก็มีเหตุผลนี้..อย่างนี้ ต้องพา ผบ.ทบ. มาออกมิตติ้งบ่อยๆ จะได้รักเซฟิโร..เพราะเห็นคนอื่นๆ เค้าชอบพามางานมิตติ้ง เช่นที่ผ่านมา มากันเป็นคู่ๆ ดูเค้าก็เฮฮาสนุกสนานกันดี อิจฉาจริงๆ
ป๋าพูดซะผมจะขายไม่ลงเลย
อยากจะพาไปนะครับแต่ถ้าเอาเข้าจริงๆผมว่าผมไปคนเดียวดีกว่า เพราะโอกาศที่จะไหลต่อมีมากกว่า แล้วบางคนที่พาไปอาจไม่ใช่ตัวจริงของเขาก็ได้นะครับ ต้องพิจรณาทุกๆมิตติ้งว่าคนเดิมมั้ย
ขอบคุณครับป๋าที่ทำให้ผมรู้สึกรักเจ้าโลมาน้อยตัวนี้ขึ้นอีกเยอะ สักวันหนึ่งถ้าผมมีอันจะกินมากกว่านี้ผมอาจจะหามันมาขับอีกสักคันครับ
:coolly-0011::coolly-0017::coolly-0041:

ตั้น........ทำไรอยู่ ส่องกบหรอ

สวัสดีพี่น้องชาวโลมาโคราช

มีข่าวมาเชิญชวนนะคร้าบ

วันนี้เวลา 20.00น เชิญชวนพี่น้องเหล่าโลมาที่อยู่โคราช

พบปะนั่งดื่มกินกันที่ ร้าน ปาปาญ่า ได้เลยนะคร้าบ

เป็นการสังสรรค์พบปะกันสนุกสนาน ไม่มีอะไรกันมาก

ดื่มกินกันแบบ ขำๆ ชิวๆ (ถ้าใครว่างเชิญนะคร้าบ)

ไม่จำกัดกลุ่ม แก็งค์ ก๊วนไหนนะคร้าบ

เชิญชวนทุกคนคร้าบ มีรถ ไม่มีรถ ก็มาได้นะคร้าบ

คนเคยมีรถ แต่ไม่มีแล้ว ก็มาได้นะคร้าบ

ร่วมสนุก ดื่มกินกัน ขำๆ นะคร้าบ

ขอบคุณคร้าบ

ไกลไป..เกินรัศมีที่ไปได้
และแล้วเราก็เมาอยู่ร้านเดิม ดูแมนยูทีมรักชนะ เมา เมา เมา
:coolly-0036:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม