• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เพ่......รับเทริน์รถเป่า..เพิ่มเงินให้เอาเป่า(ล้อเล่น).....อิอิอิอิอิ:coolly-0044::coolly-0044:
สงสัยกำลังตามหาฝัน...................
.
.
.
ปล..............ช่วงเงี้ยม่ายรู้เป๋งไร.....ขายรถกันจังตอนนี้มาถึงโคราชแย้วเค้าม่ายเชื่อ.........จี้ดๆๆๆ:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:
ปั้นไปมากกว่าราคานี้ล่ะสิ แบบว่าขี้เกียจฟังเมียบ่น:coolly-0011:

ประกาศขายรถ250000รูปล่าง ใครเอาโทรมา(ถ้าจะถามว่านั่นนู้นนี่แยกขายมั้ยไม่ต้องถามขายทั้งคัน)รายละเอียดโทรมาละกันครับ มันเยอะขี้เกียจลง
ยังขายอยู่ใครสนใจโทรมาได้หรือบอกต่อได้เดี๋ยวให้ค่าคอมที่2ชิ้น2ชิ้น555+:coolly-0046:

เด๋วพี่โอนเงินไปแล้วขับมาส่งด้วย
พี่ตี๋...ผมรู้พี่เจ็บ แต่พี่ไม่น่ามาแกล้งผมเลย พี่น่าจะชินกับความเจ็บได้แล้วนะ ก๊าบๆๆๆๆ:coolly-0010:

เพ่......รับเทริน์รถเป่า..เพิ่มเงินให้เอาเป่า(ล้อเล่น).....อิอิอิอิอิ:coolly-0044::coolly-0044:
สงสัยกำลังตามหาฝัน...................
.
.
.
ปล..............ช่วงเงี้ยม่ายรู้เป๋งไร.....ขายรถกันจังตอนนี้มาถึงโคราชแย้วเค้าม่ายเชื่อ.........จี้ดๆๆๆ:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:
รถเสร็จหรือยังพี่ ยังไม่ได้รับของเลยพี่ได้รับยังคร้าบ

ยังขายอยู่ใครสนใจโทรมาได้หรือบอกต่อได้เดี๋ยวให้ค่าคอมที่2ชิ้น2ชิ้น555+:coolly-0046:

โอเค 2,500 ปิดการขาย เด่วไปเอาเองก็ใด้

โอเค 2,500 ปิดการขาย เด่วไปเอาเองก็ใด้
เค้าไม่เรียกปิดการขายพี่ เค้าเรียกป่วนการขายอ่ะดิ
ปล.ตกลงสงกรานต์มาเที่ยวมั้ยพี่ ไม่มาหาน้องบ้างเลย ไปหาแต่น้องพอลล่า
ห็นมะมีหลักฐานด้วย:coolly-0028:555+

ไฟล์แนบ

18.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 40
    25.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 40
ขอเชิญสมาชิกและบุคคลทั่วไปเข้าร่วมกิจกรรมชมรม Cefiro-Thailand
วันศุกร์ที่ 2 เม.ย.2553 ร่วมงาน Motor Show Bitec บางนา ตั้งแต่ 13.30 น. เป็นต้นไป

วันเสาร์ที่ 3 เม.ย.2553 งานควอเตอร์ไมล์ สนามเทพนคร ค่าสมัคร 3 รุ่น 1,000.-/คัน ตั้งแต่ 10.00 น. เป็นต้นไป

ขอเชิญสมาชิกและบุคคลทั่วไปเข้าร่วมกิจกรรมชมรม Cefiro-Thailand
วันศุกร์ที่ 2 เม.ย.2553 ร่วมงาน Motor Show Bitec บางนา ตั้งแต่ 13.30 น. เป็นต้นไป

วันเสาร์ที่ 3 เม.ย.2553 งานควอเตอร์ไมล์ สนามเทพนคร ค่าสมัคร 3 รุ่น 1,000.-/คัน ตั้งแต่ 10.00 น. เป็นต้นไป
หุหุ...ป๋าลองมาประชาสัมพันธ์เองเลย ขอบคุณครับป๋าเดี๋ยวมีใครสนใจที่จะไปลงแข่งคงแจ้งให้ทราบอีกทีหรือไปที่งานเลยก็ได้ครับป๋า

ประกาศขายรถ250,000รูปล่าง ใครเอาโทรมา(ถ้าจะถามว่านั่นนู้นนี่แยกขายมั้ยไม่ต้องถามขายทั้งคัน)รายละเอียดโทรมาละกันครับ มันเยอะขี้เกียจลง
:coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045:

เค้าไม่เรียกปิดการขายพี่ เค้าเรียกป่วนการขายอ่ะดิ
ปล.ตกลงสงกรานต์มาเที่ยวมั้ยพี่ ไม่มาหาน้องบ้างเลย ไปหาแต่น้องพอลล่า
ดูไฟล์แนบ 136282ดูไฟล์แนบ 136283ห็นมะมีหลักฐานด้วย:coolly-0028:555+

ไอ้บร้าาาาาา

ปล.ตอบ สงกรานต์อาจจะไม่กลับรอย้ายไซค์ทีเดียว

ไอ้บร้าาาาาา
ปล.ตอบ สงกรานต์อาจจะไม่กลับรอย้ายไซค์ทีเดียว
เหอะๆๆๆๆ แล้วพี่กะน้องพอลล่าตกลงกันได้ยัง แต่งเมื่อไรส่งข่าวด้วยนะพี่ ถ้าผมไม่ไปงานแต่งพี่กะน้องพอลล่าผมให้พี่ฆ่าผมเลย เอิ้ก เอิ้ก...:coolly-0010:
ปล.นั่นไงทำเป็นอ้างงานที่แท้จะเล่นสงกรานต์กะน้องพอลล่าจริงด้วย:coolly-0041::coolly-0017:

ร้านทำสีในโคราชที่ไหนดีครับ ใครรู้บอกหน่อยสิ

อู่สีช่างเอ็มคับ เนียนๆ เงาๆ มาดูงานตัวอย่างได้ รถน้าน็อตร้านแม็กหัวทะเล

แกอยากได้แจ๊ส เลยเอารถไปทำสีน้ำเงินแจ๊สขับแก้ขัดไปก่อน

อีตั้น..กรูรู้มรึงเข้ามาแอบดูอยู่ ศูกร์นี้กินเหล้ากับพี่หน่อยดิ

อู่สีช่างเอ็มคับ เนียนๆ เงาๆ มาดูงานตัวอย่างได้ รถน้าน็อตร้านแม็กหัวทะเล

แกอยากได้แจ๊ส เลยเอารถไปทำสีน้ำเงินแจ๊สขับแก้ขัดไปก่อน

เอางี้เลยหรอน้าน็อต 5555+

เอางี้เลยหรอน้าน็อต 5555+
ขายรถซะ แล้วมาเอารถพี่ ไม่ต้องไปเสียเงินทำอะไรแล้ว จบเลย...
ปล.อยากให้น้องๆที่รักในเจ้าโลมานี้ได้รถดีๆไปใช้โดยไม่ต้องไปหมดมากกว่านี้ ไม่อยากให้คนที่หวังเอาเจ้าโลมาตัวนี้ไปค้ากำไลเกินจริงมากกว่านี้(ซึ้งมะ):coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017:

ขายรถซะ แล้วมาเอารถพี่ ไม่ต้องไปเสียเงินทำอะไรแล้ว จบเลย...
ปล.อยากให้น้องๆที่รักในเจ้าโลมานี้ได้รถดีๆไปใช้โดยไม่ต้องไปหมดมากกว่านี้ ไม่อยากให้คนที่หวังเอาเจ้าโลมาตัวนี้ไปค้ากำไลเกินจริงมากกว่านี้(ซึ้งมะ):coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017:

อัพ เอาจริงน่ะ ลดได้อีกไหม

พี่ถามไฟแนแ มาเลยว่าดาวเท่าไรผ่อนเท่าไร ขอดาวต่ำๆ ผ่อนสัก 4000กว่าต่อเดือน/นานๆ
พี่ถามมาเลย เพื่อนผมให้หาให้พวกมันอยู่หลายคน
สนใจมาก ถ้าได้คำตอบถูกใจไปไวแน่ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม