• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สงกานต์ เที่ยวไหนดีน้อ ชาวโคราช

ร้านทำสีในโคราชที่ไหนดีครับ ใครรู้บอกหน่อยสิ

งานกิจกรรมดีๆ ที่ไม่ควรพลาด

ไม่มีไร ตกไปหน้า2เลยดึงมา:coolly-0011:

งานกิจกรรมดีๆ ที่ไม่ควรพลาด
ร่วมประชาสัมพันธ์ครับ
เป็นการรวมตัวของฝูงโลมาที่มากที่สุดในประเทศเลยทีเดียว และมีกิจกรรมให้ร่วมอีกมากมาย
:coolly-0003:

คืนนี้ใครว่างมากินเหล้ากันที่....ไหนดี ใครจะไปโทรมาได้ คืนนี้เจอกัน:coolly-0024:

วันนี้ฆ่าเป็ดไป1ฝูง พรุ่งนี้ทำไรกินดีวะ ลาบเป็ด เป็ดทอด เป็ดตุ๋น เป็ดพะโล้ กระเพราเป็ด ตับเป็ด กินไรดีวะพอดีมันตายเยอะเลยคิดทำเยอะหน่อย:coolly-0028:555+หลายตัวเลยเว้ย:coolly-0028:555+

:coolly-0028:555+สะใจ:coolly-0028:555+

ประกาศขายรถ250000รูปล่าง ใครเอาโทรมา(ถ้าจะถามว่านั่นนู้นนี่แยกขายมั้ยไม่ต้องถามขายทั้งคัน)รายละเอียดโทรมาละกันครับ มันเยอะขี้เกียจลง

ประกาศขายรถ2,500รูปล่าง ใครเอาโทรมา(ถ้าจะถามว่านั่นนู้นนี่แยกขายมั้ยไม่ต้องถามขายทั้งคัน)รายละเอียดโทรมาละกันครับ มันเยอะขี้เกียจลง

เด๋วพี่โอนเงินไปแล้วขับมาส่งด้วย

เด๋วพี่โอนเงินไปแล้วขับมาส่งด้วย
บอกแล้วไงพี่ไม่แยกขาย พี่จะซื้อจุกลม4ล้อผมราคา2500เหรอน้อยไปอ่ะพี่ ผมขายทั้งคันเลย:coolly-0014:

ประกาศขายรถ250000รูปล่าง ใครเอาโทรมา(ถ้าจะถามว่านั่นนู้นนี่แยกขายมั้ยไม่ต้องถามขายทั้งคัน)รายละเอียดโทรมาละกันครับ มันเยอะขี้เกียจลง

เพ่......รับเทริน์รถเป่า..เพิ่มเงินให้เอาเป่า(ล้อเล่น).....อิอิอิอิอิ:coolly-0044::coolly-0044:
สงสัยกำลังตามหาฝัน...................
.
.
.
ปล..............ช่วงเงี้ยม่ายรู้เป๋งไร.....ขายรถกันจังตอนนี้มาถึงโคราชแย้วเค้าม่ายเชื่อ.........จี้ดๆๆๆ:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,598
วันนี้ฆ่าเป็ดไป1ฝูง พรุ่งนี้ทำไรกินดีวะ ลาบเป็ด เป็ดทอด เป็ดตุ๋น เป็ดพะโล้ กระเพราเป็ด ตับเป็ด กินไรดีวะพอดีมันตายเยอะเลยคิดทำเยอะหน่อย:coolly-0028:555+หลายตัวเลยเว้ย:coolly-0028:555+

:coolly-0028:555+สะใจ:coolly-0028:555+
ทีใครทีมันนะ.ลุง:coolly-0004:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,599
เอาจริงใช่มั้ยเนี่ย...:coolly-0043:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม