• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ร้อนจังวะ:coolly-0008:

หายไปไหนกันหมด

หนีร้อนมาอยู่บางแสน...หุๆๆๆ

สิ้นเดือนนี้cefโคราชรวมตัวไปหาเมากันดีไหมครับบบบจะได้รู้จักกันมากขึ้น

ท่านบอลว่าไงคร้าบ

สิ้นเดือนนี้cefโคราชรวมตัวไปหาเมากันดีไหมครับบบบจะได้รู้จักกันมากขึ้น
2ชิ้นมั้ยครับ รับรองได้สนิทสนมกลมเกลียวกันแนบแน่นแน่นอน:coolly-0046:

2ชิ้นมั้ยครับ รับรองได้สนิทสนมกลมเกลียวกันแนบแน่นแน่นอน:coolly-0046:
จัดไปเลยครับวันไหนว่ามาเลยยยยยคงจะเมาๆๆมันๆๆๆๆๆน่าดูเชียว

ไปไหนกัน ไปด้วย

แล้วจะโดนจับอีกมั้ยเนี่ย:coolly-0011:
เจอก็ต้องเจอด้วยกันซิครับบบบว่าไงวันไหนบอมาเลยครับรวมตัวันที่ไหนอยากไปมากมายยยย

20 มีนา จะมีปรากฏการเหนือธรรมชาติเกิดขึ้นอีกครั้ง!!!:coolly-0025:

อยากรู้ล่ะสิว่ามีอะไร:coolly-0043:

ต้องมาที่นี่ LAKE HILL ถ.เกษตร-นวมินทร์

ตั้งแต่เวลา 17.00 เป็นต้นไป
ค่าบัตรผ่านประตู 300 บาท
จะพบกับการต้อนรับแสนพิเศษ ที่จะไม่มีวันลืม
พิธีกรสุดหล่อและเกมส์สุดมัน

ถ้าอยากรู้ ห้ามพลาด:coolly-0028:
ต้องมาสัมผัสด้วยตัวคุณเอง

>>> มาจากทางอุโมงเกษตร นับมา2ไฟแดงอยู่ฝั่งขวามือ

attachment.php

>>>>>>แล้วพบกัน<<<<<<<

เจอก็ต้องเจอด้วยกันซิครับบบบว่าไงวันไหนบอมาเลยครับรวมตัวันที่ไหนอยากไปมากมายยยย
คงไม่ดีครับเจอด้วยกันแบบว่าไม่อยากเจอครับ ตั้งแต่กลับมาอยู่โคราช2ปีไม่เคยโดนเลยมีแหกด่าน1ครั้งระทึกมาก ตกลงจะไป2ชิ้นเหรอ555+บางคนคงไม่ชอบแต่ส่วนมากจะชอบอ่ะนะถ้าไม่ชอบนี่ผิดปกติแน่นอน เอาเป็นว่าไงเดี๋ยวโทรบอกละกันนะ

20 มีนา จะมีปรากฏการเหนือธรรมชาติเกิดขึ้นอีกครั้ง!!!:coolly-0025:

อยากรู้ล่ะสิว่ามีอะไร:coolly-0043:

ต้องมาที่นี่ LAKE HILL ถ.เกษตร-นวมินทร์

ตั้งแต่เวลา 17.00 เป็นต้นไป
ค่าบัตรผ่านประตู 300 บาท
จะพบกับการต้อนรับแสนพิเศษ ที่จะไม่มีวันลืม
พิธีกรสุดหล่อและเกมส์สุดมัน

ถ้าอยากรู้ ห้ามพลาด:coolly-0028:
ต้องมาสัมผัสด้วยตัวคุณเอง

>>> มาจากทางอุโมงเกษตร นับมา2ไฟแดงอยู่ฝั่งขวามือ

>>>>>>แล้วพบกัน<<<<<<<
น่าสนใจครับ

คงไม่ดีครับเจอด้วยกันแบบว่าไม่อยากเจอครับ ตั้งแต่กลับมาอยู่โคราช2ปีไม่เคยโดนเลยมีแหกด่าน1ครั้งระทึกมาก ตกลงจะไป2ชิ้นเหรอ555+บางคนคงไม่ชอบแต่ส่วนมากจะชอบอ่ะนะถ้าไม่ชอบนี่ผิดปกติแน่นอน เอาเป็นว่าไงเดี๋ยวโทรบอกละกันนะ

.......ทูพี๊ช.......

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,559
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,560

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม