• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่ได้ไปเหมือนกัน กลับมาจากทำงานนอนเป็นตาย 5555+ อด

แสรดดดดดดดดดดดด
เมา2วันติดเลย
:coolly-0008:

ประกาศขายรถ250000รูปล่าง ใครเอาโทรมา(ถ้าจะถามว่านั่นนู้นนี่แยกขายมั้ยไม่ต้องถามขายทั้งคัน)รายละเอียดโทรมาละกันครับ มันเยอะขี้เกียจลง
:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:
V
V
V

เห้อ....................เซ็งไก่........จัง:coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017:

ขอบคุณคร้าบ

เอ๋.............ใครลงหนังสือรถแต่งน้าอยากรู้จัง(ทำไมรูปในหนังสือผอมจังวะ).....ดูมาแย้ว(เปิดดูฟรีวะ.......ม่ายด้ายซื้อ)........อิอิอิอิอิอิ:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

ขอบคุณคร้าบพี่ที่ไปแง้มดู ผอมเหรอพี่

ตอนนั้นอ้วนกว่าตอนนี้อีก

รถน่ะใกล้เสร็จยังพี่ ของเดินทางมาแล้วนะ

ใกล้จะถึงแล้วนะพี่ อีกนานนะสิกว่าจะเสร็จ

เอาใจช่วยนะพี่ เสร็จเร็วๆ

แก้ไขล่าสุด:
ท่านบอลเสร็จงานหรือยัง

ลงรูปหน่อยคร้าบ อยากชม

มีใคร ลงมาไหมพี่ๆ วันที่ 2 กับ 3 อะ เพื่อมีตัวแทน โคราช แบบปีที่แล้ว

ลงมา

มีใคร ลงมาไหมพี่ๆ วันที่ 2 กับ 3 อะ เพื่อมีตัวแทน โคราช แบบปีที่แล้ว

ลงมา
ต้องถามพวกรถแรงๆอ่ะฟัก แบบว่ารถพี่ไม่แรงไม่กล้าไปวิ่งอ่ะ อาย....:coolly-0011:

ระวังโดน fd สวนเอานะลุง
เออว่ะ...น่ากลัวจริง FD
แล้วจะวิ่งสวนกันไปสวนกันมาทำไมวะ มรึงก็ขับตามกรูมาดิ เดี๋ยวก็ถึง

:coolly-0015:เจงเจง...ฟัก ปล่อยรถแรงๆเค้าไปกันเหอะ พี่ไปวิ่งแล้วพี่อายยยย

ลงมาดิ๊พี่ อยากเจอ คิดถึง เค้าก็วิ่งกัน ขำๆ อะ ไม่เน้น แรง หรอก

เน้นดวงมากกว่า ส่วนใหญ่เล่นแบ๊กเก็ตกันอะ รองดู

ลงมาดิ๊พี่ อยากเจอ คิดถึง เค้าก็วิ่งกัน ขำๆ อะ ไม่เน้น แรง หรอก

เน้นดวงมากกว่า ส่วนใหญ่เล่นแบ๊กเก็ตกันอะ รองดู
ที่อายไม่ใช่ไรฟัก เดี๋ยวเค้าจะว่า เอ๊ะ..รถธรรมดาทำไมเวลาดีจัง:coolly-0010: ที่สำคัญไม่ใช่ไรดิมันไม่ว่าง อยากไปนะแต่ต้องขายของอ่ะดิ ต้นเดือนขายของดีด้วยเสียดาย:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,659
เกือบตกแหละ เก็บขึ้นก่อนค่อยคุยต่อ:coolly-0004:

กินข้าวกันด้วยน่ะครับ ทุกท่าน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม