>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,341
น้าต้นเมื่อไหร่จะเข้ามาเอาของเนี้ย..ขายจนจะหมดแล้ว 55+

ตังค์หมดแล้วว่ะ

น้องขอไปต่อโท

เกลี้ยงเป๋า

เอามาใส่ก่อนได้ปะล่ะ

เด๋วสองสามวันให้ตัง

ช่วงที่ผ่านมา งานเยอะ ไม่มีเวลาเข้ามาเล๊ย :coolly-0029:

• #1,342
เอามาขายให้ผมเร็วก่อนจะปันใจไปที่ชายอื่น...5555

ใจเย็นพี่วี

ยังไม่มีเวลาไปหาซื้อชุดใหม่เลย

กะดูหนังในรถมันเนี่ยแหละ :coolly-0010:
นั่นจิน้า..วันไหนกันดีอ่ะ
เห็นเงียบๆกันเรยไม่รู้จานัดไง
อยากให้มากันพร้อมๆครบๆ(ฝันเอา)..:coolly-0028:
ไงลองเสนอวันที่สะดวกๆกันมาคับ
อยากให้พร้อมหน้าพร้อมตาจิงจิ๊งงงง...:coolly-0017::coolly-0009:

วันที่ 4 นี้ดีแมะน้าอ๊อด

หึหึหึ :coolly-0046:

คนบางคนจะได้อดไป

น้าเป๊ปซี่เมื่อกี้ผมเข้าไปดูกระทู้อัพเกรดเบรก..คือผมอ่านแล้วยังไม่เคลียร์ครับมันทำให้เกิดความเปลี่ยนแปลงอะไรขึ้นกับเบรกR32ครับ

เบรก r32 เป็น จาน 280mm. x 30mm. ชุดของผมจะเป็น จาน 324mm. x 30 mm.

โดยจะเปลี่ยนจานเดิมไปใส่จานของผมคับ แน่นอนมันใส่เลยไม่ได้ต้องต่อขา caliper ให้ยาวขึ้นรับกับจานที่กว้างขึ้น....

สรุปก็คือในชุดจะมี จาน 324mm. 2ใบ (ซ้ายและขวา) กับขาต่อ caliper 2 อัน (ซ้ายและขวาอีกเหมือนกัน) ก็จะทำให้ caliper r32 gts,gtr // r33 gts // s14,15 สามารถใส่จาน 324mm. ได้คับ :coolly-0022:

วันที่ 4 นี้ดีแมะน้าอ๊อด

หึหึหึ :coolly-0046:

คนบางคนจะได้อดไป
แล้วแต่ความเห็นพี่น้องแระกันคับ
เอาตามสะดวก..ว่าไงว่าตามกัน
..แต่ 4 ป๋มติดงานคอนเสิร์ตที่พัทยานะคับ(ตามลายเซ็นต์เรย)
เสร็จงานก็ยิงยาวพิดโลกถึงวันที่ 8 อ่ะ..
ไงก็ดริ๊งค์เผื่อด้วยนะค๊าบบบบบ....:coolly-0045:

แล้วแต่ความเห็นพี่น้องแระกันคับ
..แต่ 4 ป๋มติดงานคอนเสิร์ตที่พัทยานะคับ(ตามลายเซ็นต์เรย)
เสร็จงานก็ยิงยาวพิดโลกถึงวันที่ 8 อ่ะ..
ไงก็ดริ๊งค์เผื่อด้วยนะค๊าบบบบบ....:coolly-0045:

ผ่านคอนหวันก็แวะได้นะน้า.......:coolly-0010:

sหวัดดีตอนเช้าคับ ตื่นกันยังเอย

น้องมอสครา้บ..เราไปอุดหนุนสินค้าเจ้าเดียวกันเลยครา้บ..คนขายบอกมีแต่ขับcefมาซื้อของ
ติดตั้งยังครับรายงานผลด้วย...

น้องมอสครา้บ..เราไปอุดหนุนสินค้าเจ้าเดียวกันเลยครา้บ..คนขายบอกมีแต่ขับcefมาซื้อของ

ที่ไหนพี่ พัฒนาการ 50 เหรอ .........:coolly-0010: ว่างๆ ถ้ามาแถวนี้เรียกด้วยดิ

• #1,350

ต้นนัดแกล้งน้าอ๊อดไปงั้นแหละ

รู้ว่าน้าอ๊อดไม่ว่าง

เด๋ว ไว้น้าอ๊อดกลับมา ค่อยนัดกันก็ได้ :coolly-0010:

• #1,351

น่าอิจฉาว่อย

มีแต่คนเหลือ ๆ ตระเวนซื้อของแต่งรถกันได้ท๊างงงวัน

เฮ้อ

ว่าง ๆ นัดเจอกันหน่อยดีกว่าพี่วี

อยากนั่งรถแรง ๆ ครบ ๆ

:coolly-0046:

• #1,352
มีตติ้ง บางนา ใครจะไปมั่งค๊าบบบบบ

อยากให้ไปร่วมสนุกันเยอะ ๆ

เขร้...แฟนคลับศิลปินเกาหลีแมร่งมาเต็มออฟฟิศเรยอ่ะ
สาวๆชุดนักศักษาเพรียบ ขาวๆน่าอาวท้างน้านนนนนน.....:coolly-0045:

เขร้...แฟนคลับศิลปินเกาหลีแมร่งมาเต็มออฟฟิศเรยอ่ะ
สาวๆชุดนักศักษาเพรียบ ขาวๆน่าอาวท้างน้านนนนนน.....:coolly-0045:

:coolly-0044: น้าจัดมาให้น้องซะคน 2 คนดิคับ:coolly-0033:

น่าอิจฉาว่อย

มีแต่คนเหลือ ๆ ตระเวนซื้อของแต่งรถกันได้ท๊างงงวัน

เฮ้อ

ว่าง ๆ นัดเจอกันหน่อยดีกว่าพี่วี

อยากนั่งรถแรง ๆ ครบ ๆ
:coolly-0046:
เจโบ เดิมๆ ออโตแถมพ่วงแก็สอีก จะไปสู้25โบเกียร์mtได้ไงล่า

เดววันอาทิตย์ว่าจะไปบ้านที่นนท์ แล้วไปหาพี่สมพร ให้ใสให้........อิอิ

ที่ไหนพี่ พัฒนาการ 50 เหรอ .........:coolly-0010: ว่างๆ ถ้ามาแถวนี้เรียกด้วยดิ
ป้าวไอ้บังแดดเสริมตะหาก..อ้าวนึกว่าจับมาด้วย

แก้ไขล่าสุด:
ว่าจะเอามาเหมือนกันเลย แต่ยังไม่ได้จับมา ได้ชิ้นหย่ายยยกว่านั้นเยอะ

pmมา..มีอะไรดีๆ

มีไรเทพๆเอามาขายผมมั่ง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม