>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อัพๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมีไฟท้ายแดงเข้ามาปล่อยcefiro big ดีไหม๊น้า

น้าอ๊อด ไหนจะนัดกินที่ร้านช้างทองอีก ไหงเงียบกันอีกแล้วครับ
ว่าไงกันบ้างครับพี่ๆๆ:coolly-0043:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,323
อารมณ์ดีจังเว่ยยยยยย

เมื่อวันพฤหัส นัดไอนุกินข้าวกันตอนดึก

ลืมไปว่า ซื้อเค้กวันเกิดให้มันตั้งแต่เย็นวันพุธ

แต่คืนวันพุธเจือกกินเองหมด อดใจไม่ไหว

พอคืนวันพฤหัส ตอนกินข้าว เลยนึกได้

555

• #1,324
วันนี้มานั่งคิด ไป ๆ มา ๆ

ว่าจะแต่งนู่น ทำนี่ให้เซฟคันนี้

ไป ๆ มา ๆ โหย 4 ปีแระ

ยังไม่ได้ทำไรเลย

ตอนเครื่อง 20โบ ก็เปลี่ยนโบลวออฟ เปลี่ยนโบ เปลี่ยนเกียร์ เปลี่ยนติ๊ก 6 ลูกมาแระ

แล้วพอวางเครื่องใหม่ ติ๊กใหม่อีก เบรคใหม่ โช๊คใหม่(หลายชุดแระ)สัญญาณกันขโมยใหม่

ล้อ-ยางใหม่(หลายชุดเหมือนกัน) เต็ดใหม่ แผ่นกันฝุ่นใต้เครื่อง พลาสติคซุ้มล้อ

เครื่องเสียงใหม่ (กำลังจะเปลี่ยนอีกชุดแระ) ฝากระโปรงใหม่ ทำสีรถใหม่

เปลี่ยนพรมใหม่ เปลี่ยนยางปัดน้ำฝนใหม่ พวงมาลัยใหม่ แอร์ดิจิม่อน

ติดไฟซีน่อน เปลี่ยนไฟเมกา ไม่ถูกใจ กลับมาใส่ 24 เหมือนเดิม

ยางฝาท้าย ติดทามเมอร์ โอ๊ยยยจิปาถะเยอะแยะไปหมด

แต่เชื่อปะพี่น้อง

ไอที่อยากทำตั้งแต่ได้รถใหม่ ๆ

ป่านนี้ยังไม่ได้ทำเลยอะ

เปลี่ยนฟิล์มกรองแสง ติดสายกราวกับ ทำแอร์บ๊อคซ์ให้กรองเปลือยเนี่ย

ทำไม๊ ทำไม ไม่ได้ทำซะที

แต่ก็ขับมาด้วยความรู้สึกว่าครบแล้ว ตลอดเวลานะ

ไม่ได้อยากทำไรเพิ่ม

แล้วนี่กรูมาเล่าทำไมวะเนี่ย

• #1,325
ใครได้ดูเดอะเทรนเน่อร์บ้างอะ

ผมดูทุกวีค

เชียร์น้องวันใสสุดตรีน

น่ารักแสรดดด

เด๋วไปจองไว้ก่อน

พ่อแม่เผลอเมื่อไหร่จะเอามาเลี้ยงเองเลย

• #1,326
ชอบเพลงนี้อะ

ลองฟังกันนะพี่น้อง

Paper planes - M.A.I.

http://www.youtube.com/watch?v=DISaAnMUkto

วันนี้มานั่งคิด ไป ๆ มา ๆ

ว่าจะแต่งนู่น ทำนี่ให้เซฟคันนี้

ไป ๆ มา ๆ โหย 4 ปีแระ

ยังไม่ได้ทำไรเลย

ตอนเครื่อง 20โบ ก็เปลี่ยนโบลวออฟ เปลี่ยนโบ เปลี่ยนเกียร์ เปลี่ยนติ๊ก 6 ลูกมาแระ

แล้วพอวางเครื่องใหม่ ติ๊กใหม่อีก เบรคใหม่ โช๊คใหม่(หลายชุดแระ)สัญญาณกันขโมยใหม่

ล้อ-ยางใหม่(หลายชุดเหมือนกัน) เต็ดใหม่ แผ่นกันฝุ่นใต้เครื่อง พลาสติคซุ้มล้อ

เครื่องเสียงใหม่ (กำลังจะเปลี่ยนอีกชุดแระ) ฝากระโปรงใหม่ ทำสีรถใหม่

เปลี่ยนพรมใหม่ เปลี่ยนยางปัดน้ำฝนใหม่ พวงมาลัยใหม่ แอร์ดิจิม่อน

ติดไฟซีน่อน เปลี่ยนไฟเมกา ไม่ถูกใจ กลับมาใส่ 24 เหมือนเดิม

ยางฝาท้าย ติดทามเมอร์ โอ๊ยยยจิปาถะเยอะแยะไปหมด

แต่เชื่อปะพี่น้อง

ไอที่อยากทำตั้งแต่ได้รถใหม่ ๆ

ป่านนี้ยังไม่ได้ทำเลยอะ

เปลี่ยนฟิล์มกรองแสง ติดสายกราวกับ ทำแอร์บ๊อคซ์ให้กรองเปลือยเนี่ย

ทำไม๊ ทำไม ไม่ได้ทำซะที

แต่ก็ขับมาด้วยความรู้สึกว่าครบแล้ว ตลอดเวลานะ

ไม่ได้อยากทำไรเพิ่ม

แล้วนี่กรูมาเล่าทำไมวะเนี่ย
เอามาขายให้ผมเร็วก่อนจะปันใจไปที่ชายอื่น...5555

น้าอ๊อด ไหนจะนัดกินที่ร้านช้างทองอีก ไหงเงียบกันอีกแล้วครับ
ว่าไงกันบ้างครับพี่ๆๆ:coolly-0043:
นั่นจิน้า..วันไหนกันดีอ่ะ
เห็นเงียบๆกันเรยไม่รู้จานัดไง
อยากให้มากันพร้อมๆครบๆ(ฝันเอา)..:coolly-0028:
ไงลองเสนอวันที่สะดวกๆกันมาคับ
อยากให้พร้อมหน้าพร้อมตาจิงจิ๊งงงง...:coolly-0017::coolly-0009:

แชมป์กลางเดือนหน้าจัดส่งของเทพที่จอง ให้พี่หน่อยนะที่เดิมได้ป่าว ที่ lotus .........

แชมป์กลางเดือนหน้าจัดส่งของเทพที่จอง ให้พี่หน่อยนะที่เดิมได้ป่าว ที่ lotus .........

ได้ครับพี่มอส เดี๋ยวให้ม้าเร็วไปส่งให้ แล้วใกล้ๆกลางเดือนผมจะโทรหาอีกทีนะครับ:coolly-0009:

ของเทพอารายกาน..บอกมั่งฮิ

ถ้าพี่มอสใส่แล้วไม่เกิด เดี๋ยวให้น้าอ๊อดเลี้ยงข้าวเลยครับพี่ี่ี่

คนนี้เค้ามาแรงจะแซงกันแล้ว
:coolly-0028:

ได้ครับพี่มอส เดี๋ยวให้ม้าเร็วไปส่งให้ แล้วใกล้ๆกลางเดือนผมจะโทรหาอีกทีนะครับ:coolly-0009:

ถ้าพี่มอสใส่แล้วไม่เกิด เดี๋ยวให้น้าอ๊อดเลี้ยงข้าวเลยครับพี่ี่ี่

คนนี้เค้ามาแรงจะแซงกันแล้ว
:coolly-0028:
แม็กน้านี่ลายอารายคราบ..ว่าจะถามนานแล้วช๊อบชอบจัง

แม็กน้านี่ลายอารายคราบ..ว่าจะถามนานแล้วช๊อบชอบจัง

น้าก็ เรียกผมว่าน้าได้ไง ผมอ่ะเด็กสุดในกลุ่มแล้วนะครับ อิอิ
แม็กผมของ BlitZ 03 หมุดทองครับ:coolly-0025:

ถามกรูรูหน่อยไอบังแดดเสริมแบบนี้ แบบไม่ตรงรุ่นมันใส่ด้วยกันไปป่าว ขออนุญาตเจ้าของรูปด้วยครับ พอดีจะจับก็ไม่กล้ากลัวใส่ไม่ได้ตัวหนีบมันไม่เหมือนแบบพี่ลองเค้า................:coolly-0043:

ไฟล์แนบ

45.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 52
ถามกรูรูหน่อยไอบังแดดเสริมแบบนี้ แบบไม่ตรงรุ่นมันใส่ด้วยกันไปป่าว ขออนุญาตเจ้าของรูปด้วยครับ พอดีจะจับก็ไม่กล้ากลัวใส่ไม่ได้ตัวหนีบมันไม่เหมือนแบบพี่ลองเค้า................:coolly-0043:
เท่าที่เคยสัมผัสมานะ ใส่กันได้หมดแหละ
อิอิ

วันเสาร์ที่ 11/07/52
ขอเชิญพี่น้องร่วมพบปะสังสรรค์งานมิตติ้งกลุ่ม CEF-71
ร้าน 13 เหรียญ บางนา ถนนบางนาฝั่งเดียวกะไบเทคบางนา
(ตรงข้ามห้างเซ็ลทรัลบางนา)อาหารเพียบ สุรามีขายที่ร้าน
หรือประสงค์จะนำมาเองก็เป็นการดี ค่าเข้าร่วมกิจกรรม
หัวละ 300- ใครที่ชอบร้องเพลง งานนี้มีดนตรี KARAOKE ให้
ร้องได้ยาวๆ มากันเยอะๆนะคับ งานเริ่ม 17:00 น.เป็นต้นไป
แต่เพื่อเป็นการดี อยากให้มาก่อน เวลาถ่ายภาพรถแสงจะได้แจ่มๆ
ใครที่ยังไม่เคยมาก็ยินดีต้อนรับล่วงหน้า ขอบคุณคับ
สงสัยเส้นทางสอบถามได้นะคับ
บิ๊ก 081-805-2825
เมย์ 081-911-6745
แจะ 080-922-5551

น้าต้นเมื่อไหร่จะเข้ามาเอาของเนี้ย..ขายจนจะหมดแล้ว 55+

น้าต้นเมื่อไหร่จะเข้ามาเอาของเนี้ย..ขายจนจะหมดแล้ว 55+
น้าเป๊ปซี่เมื่อกี้ผมเข้าไปดูกระทู้อัพเกรดเบรก..คือผมอ่านแล้วยังไม่เคลียร์ครับมันทำให้เกิดความเปลี่ยนแปลงอะไรขึ้นกับเบรกR32ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม