>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มันจะไม่เอาแค่เกจ์อะดิ...แม่งจะเล่นทั้งคันเลย

เออ แม่งจะขโมยทั้งคันอ่ะดิ
มันไม่ได้เข้าไปขโมยของอะไรหรอก
เพราะส่วนมากที่เอาเกจ์ แม่งจะทุบกระจก
ง่ายเร็ว แต่ถ้าเอาทั้งคัน มันจะงัด เพราะมันจะได้ไม่ผิดสังเกต

Confirm A31 งัดไม่ยากเลยคับ ไม้ตากผ้า1อัน ง้างประตู ไปเขี่ยๆตัวล๊อคประตู จบข่าว......

มันจะเอาภายในดำงามๆป่าวน้อง...............:coolly-0010:

มันคงตั้งใจมาเอาทั้งคันอะ:coolly-0020:
ตอนนี้จอดรถล็อคแล้วล็อคอีก:coolly-0018:
หน้าบ้านตัวเองยังโดน กรูจาไปจอดไหนได้ฟระ

คิ้วขอบกระจก ผมมี

โทรมานะ

สวิตช์ก็มี แต่ไม่สวยนะ

แต๊งหลาย นายแสง

จิง ๆ แล้ว พี่เองแหละที่ไปงัด

ข้อหา ไม่มามีตติ้ง

555
ขอบคุณมากพี่ต้น ไว้ว่างๆ จะโทรไปคับพี่

ดีนะรถมึงไม่มีเกจ์วัดไม่งั้นไม่ทุบปัดหลังเข้าไปเอาของ
55:coolly-0012: ถ้าแม่งทำงั้น แม่งคงโดนกระจกบาดตายคารถ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,306
Confirm A31 งัดไม่ยากเลยคับ ไม้ตากผ้า1อัน ง้างประตู ไปเขี่ยๆตัวล๊อคประตู จบข่าว......

:coolly-0007:

อะอ้าว ไอแป๊ป เป็นเมิงนี่เอง :coolly-0040:

ที่ตระเวนขโมย เซฟทั่วเมือง :coolly-0014:

ดีกั๊บพี่น้องงงงงงง......
ช่วงนี้งานเข้า..วุ่นๆอยู่กะคอนเสิร์ตวันที่ 4 เนี๊ย
ไงว่างๆนัดเจอกันหน่อยดีมั๊ยก๊าบบบบบ...? :coolly-0009:

มันคงตั้งใจมาเอาทั้งคันอะ:coolly-0020:
ตอนนี้จอดรถล็อคแล้วล็อคอีก:coolly-0018:
หน้าบ้านตัวเองยังโดน กรูจาไปจอดไหนได้ฟระ

ขอบคุณมากพี่ต้น ไว้ว่างๆ จะโทรไปคับพี่

55:coolly-0012: ถ้าแม่งทำงั้น แม่งคงโดนกระจกบาดตายคารถ
เอาโซ่ล่ามล้อไว้ด้วยนะ

จะซ่อม asus อ่ะตามอสหรือใครหวาที่ขายโทรสับ
ซ่อมได้เปล่า P526

น้าน๊อตกั๊บ...:coolly-0039:

น่านดิผมก็จำสับสนปนเปกันไปหมด อย่างว่า ไม่ค่อยได้มีความสัมพันธุ์
กับพระราม 3 เท่าไหร่ เพราะพระราม 3 ชอบไปมีความสัมพันธุ์กะสาว ๆ
อย่างเดียว

น่านดิผมก็จำสับสนปนเปกันไปหมด อย่างว่า ไม่ค่อยได้มีความสัมพันธุ์
กับพระราม 3 เท่าไหร่ เพราะพระราม 3 ชอบไปมีความสัมพันธุ์กะสาว ๆ
อย่างเดียว
ตามประสากลุ่มหนุ่มหล่อคับน้า...:coolly-0045:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม