>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใครไปงาน 71 บ้าง ผมอยู่ใกล้ๆเลย บอกด้วยถ้าไปน้อย จะได้ไม่ไป

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,382
เอ้า ลงชื่อกันหน่อยคับ

ใครจะไปมีตติ้งบ้างงงงงง

เอ้า ๆ ๆ ร่วมมือกันหน่อยคับ

ดีที่น้าอ๊อดไม่เป็นไร

ไปมีตติ้งกันหรือเปล่าน้าอ๊อด?

แล้วอย่าลืมเอารูปสาว ๆ ที่แอบถ่ายไว้ มาโพสท์ไว้ด้วยนะคับ :coolly-0044:
อยากไปเหมือนกันคับน้า..แต่ช่วงนี้ยังไม่สะดวกคับ
ไว้เจอกันมิตติ้งกลุ่มย่อยแระกันนะคับ...:coolly-0033:

ถึงกลุ่มพระราม3 สำหรับท่านที่เป็นคณะทำงานชมรม และจะไปประชุม ตอน บ่ายสามโมง
วันนี้ผมจะไปแถวสาทร อยากจะไปด้วยครับ คือขับตามไปครับ เพราะกระผมไปไม่ถูก จะให้กระผมไปหาตรงไหน กี่โมง รบกวนโทรแจ้งผมทีครับ หรือ ถ้าท่านใดอ่านประกาศ ฝาก บอกนายต้นฟักทองโทรหา กระผมด้วยครับ เพราะ กระผมไม่มีเบอร์ท่านใดเลยครับ

ขอบพระคุณ

ถึงกลุ่มพระราม3 สำหรับท่านที่เป็นคณะทำงานชมรม และจะไปประชุม ตอน บ่ายสามโมง
วันนี้ผมจะไปแถวสาทร อยากจะไปด้วยครับ คือขับตามไปครับ เพราะกระผมไปไม่ถูก จะให้กระผมไปหาตรงไหน กี่โมง รบกวนโทรแจ้งผมทีครับ หรือ ถ้าท่านใดอ่านประกาศ ฝาก บอกนายต้นฟักทองโทรหา กระผมด้วยครับ เพราะ กระผมไม่มีเบอร์ท่านใดเลยครับ

ขอบพระคุณ
เบอร์น้าต้นหื่น..08-9996-0558

ใครไปบ้างอ่ะคับ.....ผมไม่ได้ไปแต่อยากได้ของ :coolly-0044:

รถยังไม่เสร็จเลยอะคับ พี่น้อง 3 เดืิอนแล้ว........ :coolly-0012:

• #1,390
มันติดที่ไรอ่ะน้าแป๊ป..?
ไมนานโคตรเงี๊ย....?!!!..:coolly-0043:

มันติดเนียนไงน้าอ๊อด

รถเจ้านี้เค้าต้องเนียน ๆ ครบ ๆ

ที่สำคัญ แรงแน่นอน

แป๊ปว่อย!!1 อาทิตย์หน้าผมจะเข้าไปโมเพิ่มที่พี่เก๋แล้วนะ

(ขู่ก่อนว่อย เด๋วมาสวนรถเรา ยอมได้ไง :coolly-0010:)

เอา

รถเจ้านี้เค้าต้องเนียน ๆ ครบ ๆ

แป๊ปว่อย!!1 อาทิตย์หน้าผมจะเข้าไปโมเพิ่มที่พี่เก๋แล้วนะ

(ขู่ก่อนว่อย เด๋วมาสวนรถเรา ยอมได้ไง :coolly-0010:)
เอา
อะโ่ด่จะแรงแค่ไหนเชียว...:coolly-0031:...ติดแก๊สหัวฉีดแล้วจูนแบบหนักๆเลยน่าจะขึ้นดีกว่า

มันติดที่ไรอ่ะน้าแป๊ป..?
ไมนานโคตรเงี๊ย....?!!!..:coolly-0043:

ติดก๊อกๆแก๊ก... ไม่รู้ว่าไงคับน้า

ใส่ออยแยก ติดหัวสายต้องเปลี่ยน...

ใส่ออยเฟืองท้าย ติดเรื่องฝาหลังเฟืองท้ายต้องมีตัวคุมการทำงาน...

ใส่ด้ามเบรกมือขึ้นฐานเบรกมือแท้ ใส่ด้ามเบรก 200sx ไม่ได้ เปลี่ยน...

ซื้อ inter 26 เก็บไว้เป็นปี ถึงเวลามันไม่พอ เปลี่ยน...

ซื้อ header มา ใส่ไม่ได้.. port ไม่ตรง รูไม่ตรง ลางานไปทะเลาะกับร้าน 1 วัน สุดท้ายเปลี่ยน...

ซื้อกรอง k&n ของใหม่ 3" มา ถึงเวลาปากเล็กไป เปลี่ยน...

ใส่ ted ซิ่ง เพลาข้างเป้น 5 รู ว่าจะใส่ 6 รู แต่ใส่ไม่ได้ ซื้อแขนเพลาข้างใหม่...

ซื้อท่อ HKS Drager 3.2" ทั้งเส้น ไปใส่ร้าน ความจิงแก้ไม่กี่จุด แต่มันตัดซะและ ของเก่าใช้ไม่ได้เลย สุดท้ายเปลี่ยนเดินท่อเลสใหม่...

ใส่ไมล์ r33 ความเร็วขึ้นไม่ตรง สงสัยได้เปลี่ยน - -*

เอาเป็นว่าทำอะไรที่ไม่ใช่ของเดิมติดมันไปหมด ..... :coolly-0018:
555+

เอา

เอาเข้าไปทำอาราย... ตอนนู้นไหนว่าโบแต่งล่าสุดกลายเป็นโบเดิม งง... :coolly-0007:

แต่ถ้าติดแก็วแล้วจิงๆ จูนกล่องใหม่วิ่งดีกว่าน้ำมันนะเออ :coolly-0009:

แก้ไขล่าสุด:
ติดก๊อกๆแก๊ก... ไม่รู้ว่าไงคับน้า

ใส่ออยแยก ติดหัวสายต้องเปลี่ยน...

ใส่ออยเฟืองท้าย ติดเรื่องฝาหลังเฟืองท้ายต้องมีตัวคุมการทำงาน...

ใส่ด้ามเบรกมือขึ้นฐานเบรกมือแท้ ใส่ด้ามเบรก 200sx ไม่ได้ เปลี่ยน...

ซื้อ inter 26 เก็บไว้เป็นปี ถึงเวลามันไม่พอ เปลี่ยน...

ซื้อ header มา ใส่ไม่ได้.. port ไม่ตรง รูไม่ตรง ลางานไปทะเลาะกับร้าน 1 วัน สุดท้ายเปลี่ยน...

ซื้อกรอง k&n ของใหม่ 3" มา ถึงเวลาปากเล็กไป เปลี่ยน...

ใส่ ted ซิ่ง เพลาข้างเป้น 5 รู ว่าจะใส่ 6 รู แต่ใส่ไม่ได้ ซื้อแขนเพลาข้างใหม่...

ซื้อท่อ HKS Drager 3.2" ทั้งเส้น ไปใส่ร้าน ความจิงแก้ไม่กี่จุด แต่มันตัดซะและ ของเก่าใช้ไม่ได้เลย สุดท้ายเปลี่ยนเดินท่อเลสใหม่...

ใส่ไมล์ r33 ความเร็วขึ้นไม่ตรง สงสัยได้เปลี่ยน - -*

เอาเป็นว่าทำอะไรที่ไม่ใช่ของเดิมติดมันไปหมด ..... :coolly-0018: 555+
เวงกำๆ...ไงก็ขอให้เสร็จไวๆนะน้า...เอาใจช่วยคับ :coolly-0009:

เอาเข้าไปทำอาราย... ตอนนู้นไหนว่าโบแต่งล่าสุดกลายเป็นโบเดิม งง... :coolly-0007:
ไม่รู้จักน้าต้นหื่น 500 แรงโม้ซะแร้ววววว..!!!..:coolly-0045::coolly-0028::coolly-0028:

• #1,398
วันนี้ยังเวียน ๆ หัวอยู่เลย

ไม่หายซะที

ทำไรก็ไม่ได้ เซ็ง :coolly-0008:

เอาเป็นว่าทำอะไรที่ไม่ใช่ของเดิมติดมันไปหมด ..... :coolly-0018: 555+

แต่ถ้าติดแก็วแล้วจิงๆ จูนกล่องใหม่วิ่งดีกว่าน้ำมันนะเออ :coolly-0009:

โห

หมดไปเท่าไหร่แล้ววะเนี่ย เซ็งแทนเลยว่ะ

ส่วนโบรถพี่ ก็เปลี่ยนมาแล้วนี่หว่า แต่ที่บอกเดิม ๆ เพราะ มันไม่ได้แรงอะไรไง

หัวฉีด ฯลฯ เดิม ๆ ไม่ได้ทำไรเล๊ย จะเรียกว่าโมได้ไง

แต่รอ 25 แป๊ปเสร็จก่อน จะขอนั่งหน่อย

ไม่รู้จักน้าต้นหื่น 500 แรงโม้ซะแร้ววววว..!!!..:coolly-0045::coolly-0028::coolly-0028:

อ้าว มีฉายายาวกว่าเดิมซะแล้วกรู :coolly-0043:

น้าอ๊อดนี่ขยันตั้งชื่อนามสกุลให้ผมจ๊างงงง :coolly-0012:

โครตงอน....

อย่างอนเลยคั๊บจารย์บิ๊ก

ต่อไปนี้ผมจะพากันไปให้ได้ทุกมีตติ้ง :coolly-0003:

ขอให้เสร็จไวๆนะครับ:coolly-0021:

ผมรอชมอยู่นะครับพี่แป๊ป:coolly-0044::coolly-0009:

อย่างอนเลยคั๊บจารย์บิ๊ก

ต่อไปนี้ผมจะพากันไปให้ได้ทุกมีตติ้ง :coolly-0003:
พาใครไปหรอคับท่านคุณน้าต้นหื่น..?!..:coolly-0046::coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม