>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โครตงอน....

อยากไปอยู่คับ.. แต่ไม่มีรถไป :coolly-0008:

วันนี้ยังเวียน ๆ หัวอยู่เลย

ไม่หายซะที

ทำไรก็ไม่ได้ เซ็ง :coolly-0008:

โห

หมดไปเท่าไหร่แล้ววะเนี่ย เซ็งแทนเลยว่ะ

ส่วนโบรถพี่ ก็เปลี่ยนมาแล้วนี่หว่า แต่ที่บอกเดิม ๆ เพราะ มันไม่ได้แรงอะไรไง

หัวฉีด ฯลฯ เดิม ๆ ไม่ได้ทำไรเล๊ย จะเรียกว่าโมได้ไง

แต่รอ 25 แป๊ปเสร็จก่อน จะขอนั่งหน่อย

หมดเยอะคับ ... เกินคาดจิงๆเสียจุกจิกเรื่อยๆตลอดงานคับ แต่พี่ณุ (a31556)เค้าทำดีคับ ทำแล้วไม่เสียรถก็เลยทำต่อ...

-เพลากลางก็ใช้ของ 200 ไม่ได้ใช้ตุ๊กตาเดิม ใช้ของ 200 ใหญ่กว่าเยอะเลย
-รถผมเกียร์ m/t แต่ไปต่อ ไฟเกียร์ a/t ด้วย ไฟ R-N-D ขึ้นด้วย

อันนี้จุกจิกๆคับพี่ แต่ก็เสียเวลาทำเหมือนกัน.. แล้วก็เครื่องตอนนี้เป็น rb25.6 55+ เพราะท่อนล่าง 25 + ท่อนบน 26

ขอให้เสร็จไวๆนะครับ:coolly-0021:

ผมรอชมอยู่นะครับพี่แป๊ป:coolly-0044::coolly-0009:

คร้าบผมก็รอคับ :coolly-0031:

attachment.php

แก้ไขล่าสุด:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,402

อันนี้จุกจิกๆคับพี่ แต่ก็เสียเวลาทำเหมือนกัน.. แล้วก็เครื่องตอนนี้เป็น rb25.6 55+ เพราะท่อนล่าง 25 + ท่อนบน 26

คร้าบผมก็รอคับ :coolly-0031:

attachment.php

ห้องเครื่องโหดว๊อย

ไอผมก็งงมานานแระว่า ทำไมชื่อในเอ็มมันต้อง25.6 ด้วย หายสงสัยเลยอะ

ฮ่า ๆ

• #1,403
พาใครไปหรอคับท่านคุณน้าต้นหื่น..?!..:coolly-0046::coolly-0028:

ใครก็ได้ มีไรเหรอน้าอ๊อด? :coolly-0010:

จะพาน้อง ๆ ในออฟฟิศไปด้วยเหรอ? :coolly-0045:

แวะมาหวัดดีพี่ๆทุกคนครับ สินเองคับ อิอิ

ใครก็ได้ มีไรเหรอน้าอ๊อด? :coolly-0010:

จะพาน้อง ๆ ในออฟฟิศไปด้วยเหรอ? :coolly-0045:
5555...แร้วเมื่อไหร่จาเข้ามาหาป๋มที่ออฟฟิศซะทีล่ะ
รอให้เข้ามาหลีน้องๆ..น้าโต้จาได้มีคู่แข่ง..555..:coolly-0017:

แวะมาหวัดดีพี่ๆทุกคนครับ สินเองคับ อิอิ
ดีคับน้าสิน..แหม่ รหัสสวยเชียวนะน้า
ยินดีด้วยนะค๊าบบบบบ....:coolly-0044:

มายังไงนิ ... :coolly-0029:

pep ของที่หาอยู่ด่วนๆ เร็ว งามด้วย น้อง.............:coolly-0046:

http://rcw.ms/forums/showthread.php?t=649134

ขอบเปื่อยไปนิด...:coolly-0033:

• #1,410

แล้วไปได้รหัสใหม่มาเมื่อไหร่เนี่ย

แล้วรถขายไปแล้วไม่ใช่เหรอสิน?

5555...แร้วเมื่อไหร่จาเข้ามาหาป๋มที่ออฟฟิศซะทีล่ะ
รอให้เข้ามาหลีน้องๆ..น้าโต้จาได้มีคู่แข่ง..555..:coolly-0017:

ให้เริงร่ากันไปก่อน

เต็มที่เลยคับ

พอต้นเข้าไป ก็ถึงจุดจบของพี่โต้เมื่อนั้นแหละ :coolly-0022:

แอร์ดิจิมอนครับได้ติดสมใจซะที..หลังจากเฝ้ามองรถคนอื่นด้วยความริษยามานาน

แอร์ดิจิมอนครับได้ติดสมใจซะที..หลังจากเฝ้ามองรถคนอื่นด้วยความริษยามานาน
เก่งนะครับ ตามหาคิงส์จนเจอได้เนี่ย
เป็นบุคคลสาปสูญจิง ๆ คนเนี๊ยะ

เก่งนะครับ ตามหาคิงส์จนเจอได้เนี่ย
เป็นบุคคลสาปสูญจิง ๆ คนเนี๊ยะ
เมื่อไรนัดรับของทีอ่ะจ๊ะ...พ่อรูปหล่อ

อยากนั่งรถพี่เป๊ปจัง
รถพี่เค้าเต็มจิงๆ นับถือครับๆ

กระทู้ร้าง....เอิ๊ก

• #1,417
เงียบกันจั๊ง

เฮ้อ

ขอซุ่มมั่ง...... อิอิ :coolly-0010:

โทษทีน้องที่มาหาแล้วไม่อยู่

ไม่เป็นไรครับพี่มอส พอดีผมไปส่งแฟนผม เลยโทรหาพี่ดูอะครับ
นึกว่าอยู่จะมานั่งแม้วซะหน่อยอะครับ 555+

ตอนพี่อยู่จะแม้วแต่ไม่มีที่จอดรถ พอมีที่จอดรถพี่ดันไม่อยู่ ยังไงกันเนี่ยยยย...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม