>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อุ้ย..อยู่ห้องอยู่หอด้วย...

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,444
ดีคับพี่น้อง

ตาน๊อตหายไปไหนเลยวะเนี่ย

ส่วนพี่วี

เด๋วนัดมาดูรถหน่อยดีกว่า

เห็นบอกว่าเนียนหลายคนแระ

หึ หึ

ดีคับพี่น้อง

ตาน๊อตหายไปไหนเลยวะเนี่ย

ส่วนพี่วี

เด๋วนัดมาดูรถหน่อยดีกว่า

เห็นบอกว่าเนียนหลายคนแระ

หึ หึ
นัดมิตติ้งเรยมั๊ยคับ..จ้าวนายยยยยย...!!! :coolly-0045:

• #1,446
เอ้า พี่น้องพระราม 3 คับ

ใครอยากทำ ประกันภัยรถยนต์ พ.ร.บ. ฯลฯ

ติดต่อผมเลยเน้อ

ลองดูตามลายเซนต์เลย

พิเศษสุด ๆ :coolly-0003:

แก้ไขล่าสุด:
วันไหนว่างมาคุยที่หอหน่อย แต่.. อาทิตย์นี้ไม่ค่อยอยู่นะเดินสายทัวร์ ต่างจังหวัดและประเทศเพื่อนบ้าน วันเสาร์อาทิตย์น่าจะกลับ........:coolly-0033:

ได้เลยครับพี่มอส ผมไปแถวนั้นบ่อยอยู่แล้วคับ ถ้าไปแล้วผมจะโทรหาพี่ละกันนะคับ Joop Joop :coolly-0045:

ใครอยากทำ ประกันภัยรถยนต์ พ.ร.บ. ฯลฯ

น่าสนใจจังคับ :coolly-0033:

ได้เลยครับพี่มอส ผมไปแถวนั้นบ่อยอยู่แล้วคับ ถ้าไปแล้วผมจะโทรหาพี่ละกันนะคับ Joop Joop :coolly-0045:

ตัดสินใจได้แล้วบอกนะพ่อหนุ่ม ไอที่อยู่ในเก๊ะฝั่งคนนั่งก็อยากได้เหมือนกัน...:coolly-0010:

ถ้าสนใจของวิริยะฯติดต่อที่ป๋มได้เรยคับ....:coolly-0009:

ตัดสินใจได้แล้วบอกนะพ่อหนุ่ม ไอที่อยู่ในเก๊ะฝั่งคนนั่งก็อยากได้เหมือนกัน...:coolly-0010:
เหลือจิงๆเสี่ยมอส...อิจฉาๆ :coolly-0044:

เหลือจิงๆเสี่ยมอส...อิจฉาๆ :coolly-0044:[/QUOTE]

พอมี พอใช้คับน้า........:coolly-0033:

• #1,452
หึหึหึ

หึหึหึ

อารมณ์ดี

เห็นรถน้องผมลงใน rc web แล้วเสียดายว่ะ ตูดอูมๆ อุตส่าห์ยกให้มันไปแล้วให้มันซื้อกันชนแต่งมาให้ ตอนนี้เห็นแล้วเสียดายจิงๆ........:coolly-0041: เฮ้อ ใครได้ไปคุ้มนะ รถคันนี้ปั้นกันมากะมือ ตั้งกะปี 45 ซื้อก็ซื้อพร้อมๆกัน แต่มันดันเปลี่ยนแนวละ แต่ก็ภูมิใจเป็นอดีตรถของคนในกลุ่ม พูดได้คำเดียวว่า"เสียดาย "

เหลือจิงๆเสี่ยมอส...อิจฉาๆ :coolly-0044:

พอมี พอใช้คับน้า........:coolly-0033:[/QUOTE]เห็นตามหาของเทพให้ควัก
ยังบอกพอมีพอใช้อีก.. !.. อิอิ :coolly-0045::coolly-0028:

• #1,455
เห็นรถน้องผมลงใน rc web แล้วเสียดายว่ะ ตูดอูมๆ อุตส่าห์ยกให้มันไปแล้วให้มันซื้อกันชนแต่งมาให้ ตอนนี้เห็นแล้วเสียดายจิงๆ........:coolly-0041: เฮ้อ ใครได้ไปคุ้มนะ รถคันนี้ปั้นกันมากะมือ ตั้งกะปี 45 ซื้อก็ซื้อพร้อมๆกัน แต่มันดันเปลี่ยนแนวละ แต่ก็ภูมิใจเป็นอดีตรถของคนในกลุ่ม พูดได้คำเดียวว่า"เสียดาย "

รถใครอะพี่มอส?

ไอนุเหรอ? :coolly-0043:

อืม...... :coolly-0041: ลองดูใน rc web ดิ ขายก็สมราคามากกกกกก ก่อนขายไอนุมันถอดออกมาอย่างเดียวเอง กรูไปไซด์งานตรงเต็นที่มันปล่อย พอขับรถผ่านเห็นรถมันแล้วนึกถึง ตอนรุ่น ๆ ตอนทำกันเสร็จใหม่เอาไปอัดแถว เลียบทางด่วนกันทุกเสาร์ ไม่รู้ตอนนี้มันได้รถใหม่ยัง เมื่อก่อนเล่นขับหน้าวางเครื่องกัน แล้วมาเล่น CEF ช่วงนั้นกรูหลุดโลกไปเล่น VESPA อยู่ช่วงนึงกะว่ารอบนี้จะเล่นขับ 4 หรือ VIP กันละ ดูน้องมันก่อน

แก้ไขล่าสุด:
A31 Skyro 2J GTE/MT Sunroof [มีรูปเพียบ] <hr style="color: rgb(0, 0, 0); background-color: rgb(0, 0, 0);" size="1"> <!-- / icon and title --> <!-- message --> ตัวรถสภาพดีมากๆ ปี92 ไม่มีชนหนักบอดี้สวยมากๆสีเงาๆ

ภายนอก
หน้า R32 ยกมาทั้งคานหน้าเข้ารูปหมด + ไฟ Xenon
Sunroof ตรงรุ่น A31 ผ้าหลังคาสวยสภาพดีมาก แจ้งลงเล่มแล้ว

ภายใน
เบาะหน้า R32 + แผงข้าง เบาะหลังเมากาดำ สภาพดี
RSM D1 + APEXi ปากกา + ใมล์ J หน้ามึด + วัด Boost Pivot

เครื่อง
2JGTE เกียร์ MT โยง + Quick Shift + ครัช TRD + ท่อเลสทั้งเส้น
อินเตอร์หลอดเหลี่ยม

ช่วงล่าง
โช๊ค HKS ปรับเกรียวหัวม่วงกระบอกโคเมี่ยม + หนวดกุ้งซิ่ง + ห่วงหลังซิ่ง
+ ค้ำหนวดกุ้ง + ค้ำโช๊ค + ล้อ Desmond Evo 9นิ้ว ออฟ 18 ทั้ง4วง
เบรค R33 + แพรท้าย Sky

ส่วนที่เหลือตามรูปนะครับ รายละเอียดอื่นๆรบกวนโทรถามนะครับ
ขายราคา 350,000 สนใจติดต่อ 089-212-5327

ขายกะถูกหวยเลยพ่อคุณ :coolly-0020:

ที่ดูๆเต็นสับไปแค่คอนโซลกลางเกียร์ธรรมดาไปแค่นั้น กะวัดบูส แต่ก็ O ดีนะ ไอนุมาเปิดดูอาจมีซึม

ที่ดูๆเต็นสับไปแค่คอนโซลกลางเกียร์ธรรมดาไปแค่นั้น กะวัดบูส แต่ก็ O ดีนะ ไอนุมาเปิดดูอาจมีซึม

คนเราต้องได้สิ่งที่ดีกว่าเดิมคับ...ขาย skyro อาจได้ skyline แทนก็ได้ :coolly-0022:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม