>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แง้๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐รถบู๊สไม่ขึ้นอ่าเซ็ง

เด๋ววันเสาร์รึวันทิตย์นี้นัดคุยนัดทานข้าวกันหน่อยนะคับพี่น้อง
(วันไหนดีน้าต้นหื่น..?)..ปรึกษาหารือเรื่องมิตติ้งกันหน่อย
สถานที่ก็ร้านช้างทองนี่แหละ..อาหารอร่อย ไม่แพง
อ้อ..เอารูปที่ร้านและอาหารมาฝากนิดนึง.. อิอิ :coolly-0009:

มารับผมด้วยนะค้าบบ ใครก็ล่าย..... :coolly-0033: วันนั้นต้องขอโทษน้าด้วยคับไปไม่ได้จิงๆ บอกกันกระชั้นเกิน :coolly-0040:

แล้วจะไปถ้าว่าง

ไปเถอะนะพี่จ๋าแก้วตาของน้อง :coolly-0026:

.... ช่วงนี้ยุ่งๆทั้งงานทั้งรถเลยคับ แอบเล่นเนตที่ทำงานไม่ได้เลย :coolly-0021: น่าเบื่อๆๆๆๆ :coolly-0037:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,165
ไปเจอกันที่ไหนก่อนป่าว หรือว่าไปเจอกันที่ร้านเลยเสี่ยต้นว่าไง โลตัสเหมือนเดิมป่าวแล้วค่อยไปที่ร้าน ยังไงโทรบอกด้วยนะน้อง

ได้เลยคับพี่หนุ่ม

งานนี้ พาแฟนของพี่มาด้วยนะ

ไม่ได้เจอนานแล้ว

แฟนของคนอื่น ไม่ต้องพามา เด๋วมีแย่ง :coolly-0046:

• #1,166
ขอบคุณน้าอ๊อดสำหรับแผนที่ฉบับปรับปรุงคับ

แต่น่าจะมีจากฝั่งสาธุประดิษฐ์ด้วยนะ

(ได้คืบจะเอาศอก)

แง้๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐รถบู๊สไม่ขึ้นอ่าเซ็ง

นี่ไงล่ะ ผมแช่งไว้

พี่น้องพระราม 3 คนไหน คิดจะไม่มา

รถพังจนกว่าจะมา

ฮ่า ๆ ๆ :coolly-0010:

มารับผมด้วยนะค้าบบ ใครก็ล่าย..... :coolly-0033: วันนั้นต้องขอโทษน้าด้วยคับไปไม่ได้จิงๆ บอกกันกระชั้นเกิน :coolly-0040:

ไปเถอะนะพี่จ๋าแก้วตาของน้อง :coolly-0026:

.... ช่วงนี้ยุ่งๆทั้งงานทั้งรถเลยคับ แอบเล่นเนตที่ทำงานไม่ได้เลย :coolly-0021: น่าเบื่อๆๆๆๆ :coolly-0037:

ไอ้น้อง เปลี่ยนรูปหน่อยเหอะนะ ตูเปลี่ยนแฟนแล้ว เดี๋ยวงานเข้า:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:

• #1,168
ไอ้น้อง เปลี่ยนรูปหน่อยเหอะนะ ตูเปลี่ยนแฟนแล้ว เดี๋ยวงานเข้า:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:

อะร้อนตัวเลยนะเฮีย

เด็กใหม่ เค้าจะรุ้ได้ไงอะ ว่า แฟนใคร

เหอ ๆ ๆ :coolly-0010:

หล่อเลือกได้... อิจฉาจิงจิ๊งงงงงๆๆๆ...:coolly-0044:

รับทราบคับ...วันนั้นก็ไปแบบกระชั้นเหมือนกัน
น้าต้นหื่นก็จิงจิ๊งงงงงง...

..แร้วนี่จาเอาไงวุ๊ยเนี่ย จานงจานัดเจอกันวันไหน
ก็ไม่แจ้งอีก..ชอบแบบไฟลนตรูดซะจิง
..น้าโต้นโว๊ยยยยยย...?!!!...:coolly-0011:

รูปผมน่ะไม่เท่าไหร่ ดูรูปงาน Meeting ดีกว่า เต็มจอเลยด้านบนๆ :coolly-0019:

อะร้อนตัวเลยนะเฮีย

เด็กใหม่ เค้าจะรุ้ได้ไงอะ ว่า แฟนใคร

เหอ ๆ ๆ :coolly-0010:

เห่อๆๆๆๆๆๆๆๆ :coolly-0018:

รับทราบคับ...วันนั้นก็ไปแบบกระชั้นเหมือนกัน
น้าต้นหื่นก็จิงจิ๊งงงงงง...

..แร้วนี่จาเอาไงวุ๊ยเนี่ย จานงจานัดเจอกันวันไหน
ก็ไม่แจ้งอีก..ชอบแบบไฟลนตรูดซะจิง
..น้าโต้นโว๊ยยยยยย...?!!!...:coolly-0011:

แม่น....ไม่ขอด่วน ใจเย็นๆแบบน้ำลวกไก่ :coolly-0046:

น้าต้นหื่นไม่ยอมรับสายวุ๊ย...? วัยรุ่นเซร็ง..!!! :coolly-0002::coolly-0028:

ไปนั่งคุยด้วยไม่ได้ครับ ติดเวลางาน ได้ความยังไงก้อบอกกัน จะไปช่วยอีกแรง.

ตกลงว่าพรุ่งนี้นะคับ..นัดพบปะปรึกษาพูดคุยกันในหลายๆเรื่อง
ที่ร้านช้างทองเรยคับ เจอกันประมาณทุ่มครึ่งถึงสองทุ่มนะคับพี่น้อง
ที่นัดพรุ่งนี้ก็เนื่องจากวันหยุดเสาร์-ทิตย์มีหลายท่านออกต่างจังหวัด
ไงพรุ่งนี้มาไม่ถูกยังไงก็โทรหาป๋มได้เรยคับ..08-1911-7387
คาดว่าป๋มจาถึงที่ร้านประมาณทุ่มนิดๆ..ขึ้นอยู่กะสภาพการจราจรน่ะคับ
เพราะแถวรามก็รู้ๆอยู่ รถติดโคตรๆ ยิ่งพรุ่งนี้วันศุกร์ด้วย..
แร้วเจอกันพรุ่งนี้นะคับพี่น้องค๊าบบบบ....:coolly-0009:

แก้ไขล่าสุด:
ไปนั่งคุยด้วยไม่ได้ครับ ติดเวลางาน ได้ความยังไงก้อบอกกัน จะไปช่วยอีกแรง.
ขอบคุณล่วงหน้าคับน้าเบิ้ล..

..ช่วยหาโคโยตี้ให้หน่อยจิ..?!!!..555555...:coolly-0044::coolly-0045::coolly-0028:

ปล. แร้วจาโทรแจ้งคับน้า...:coolly-0009:

ขอบคุณล่วงหน้าคับน้าเบิ้ล..

..ช่วยหาโคโยตี้ให้หน่อยจิ..?!!!..555555...:coolly-0044::coolly-0045::coolly-0028:

ปล. แร้วจาโทรแจ้งคับน้า...:coolly-0009:

ว้าว มีโคโยตี้ด้วยหรอน้า:coolly-0009::coolly-0009:

• #1,180
มีคนกระซิบถามผมว่า

พี่น้องพระราม 3 มี แค่ สาม สี่ คนเองเหรอ

เหอ ๆ ๆ ๆ

พี่เบิ้ล ขอบคุณนะคับ เด๋วมีไรจะโทรไปบอกให้ช่วย

ส่วนท่านอื่น

ถ้าใครว่าง

อยากช่วยอะไร

ก็โทรมาหาผมละกัน

บางทีโทรไปก็ ไม่อยากรบกวนอะนะ

แล้ววันมีตติ้ง มาช่วยกันหน่อยก็ดีนะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม