>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอาแบบติ๊กเกอร์มาให้ดูก๊าบบบบบ....:coolly-0039:

ไฟล์แนบ

• แบบสติ๊กเกอร์ meeting.jpg
    แบบสติ๊กเกอร์ meeting.jpg
    84.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48

เด๋วพรุ่งนี้ทำอีกแบบ..ใส่ชื่อเล่นด้วยดีก่า
ขนาดก็เท่ากะบัตรพนักงานของป๋มที่ให้ดูวันนั้นอ่ะแหละ
ส่วนติ๊กเกอร์เด๋วเบิกตังค์น้าต้นหื่นไปซื้อ...!!!...555 :coolly-0045::coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,204
โห

ต้นว่าจะโทรคุยกับน้าอ๊อดเรือ่ง สติ๊กเกอร์ พอดีเลย

สุดยอด

หวยรูรึไงน้องเรา มีจับเบอร์ด้วย แล้วท่านว่างไปรึป่าวงานนี้นะ

น้าอ๊อดๆๆๆ แล้วเบอร์ของผมอ่ะครับ อยากได้บ้างๆๆ:coolly-0041:

เอาเป็นว่าเขียนชื่อเล่นลงไปด้วยดีก่าเน๊อะ
ตอนลงทะเบียนเข้างานอ่ะ... :coolly-0045:

ไฟล์แนบ

• แบบสติ๊กเกอร์ meeting ok.jpg
    แบบสติ๊กเกอร์ meeting ok.jpg
    95.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 46
น้าอ๊อดๆๆๆ แล้วเบอร์ของผมอ่ะครับ อยากได้บ้างๆๆ:coolly-0041:
อันนี้เป็นแบบติ๊กเกอร์น่ะคับน้า..
ลงทะเบียนหน้างานก็จาได้รับทุกคน
สำหรับติดบนอกเสื้ออ่ะคับ...:coolly-0044:

ลองดูๆ.....:coolly-0039:

ไฟล์แนบ

• แบบสติ๊กเกอร์ 788 ok.jpg
    แบบสติ๊กเกอร์ 788 ok.jpg
    60.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 46
  • #1,210
แง่ววว

น้าอ๊อด

ผมก็ดังแย่ดิแบบนี้

แล้วตกลง สติกเกอร์นี้ ใครจะเป็นคนทำคับ?

ตกลง เสี่ยน๊อต

เอาบับเบิ้ลกัม 10 ป๋องมาจับรางวัลนะ

อย่าลืม

พี่เสือ กล่องซีน่อน 1 กล่อง

อย่าลืมนะค๊าบบบบ

ซีนอนนี่เอาแต่กล่องมาใช่ปะคับ บัลลาสกับหลอดไม่ต้อง:coolly-0046:

แง่ววว

น้าอ๊อด

ผมก็ดังแย่ดิแบบนี้

แล้วตกลง สติกเกอร์นี้ ใครจะเป็นคนทำคับ?
เด๋วป๋มทำเองคับน้า..
ฝากน้าต้นหื่นนัดพี่น้องเราแระกัน
ว่าเสาร์นี้ไปเเจอกันที่ร้านกี่โมงกี่ยาม..
เพราะต้องไปเคลียร์ไรที่ร้านหลายๆอย่าง
เด๋วจาฉุกละหุกเอา...:coolly-0009:

• #1,214
ได้คับน้าอ๊อด

เด๋วสาย ๆ โทรคุยดีกว่า

อ้อ..น้าต้นหื่น ป๋มฝากหาปากกาเขียนติ๊กเกอร์สีแดงมาด้วยนะน้า..
กลัวลืมน่ะ...เอาแบบที่สีติดแน่นติดทนโดนน้ำไม่เลอะอ่ะ..นะๆๆ:coolly-0009:

น้าสงสัยจะกลับไปไม่ทัน เสียดายจัง :coolly-0011:

ปล.ผมอยู่อุบล

ใครมีกล้องเอามาด้วยเด้อพี่น้องงงงง....
ของป๋มคุณนายทำหายไปแร้วง่ะ...!!!..:coolly-0011::coolly-0033:

ใครมีกล้องเอามาด้วยเด้อพี่น้องงงงง....
ของป๋มคุณนายทำหายไปแร้วง่ะ...!!!..:coolly-0011::coolly-0033:

กล้องมือถือได้มั้ย... ของผมก็ไม่อยู่เหมือนกัน :coolly-0012:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม