>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เย็นย่ำค่ำคืนนี้เจอกันที่ช้างทองคับพี่น้องค๊าบบบบบ...:coolly-0009:

อย่าเงียบจิ...!!!.. :coolly-0011::coolly-0033:

นี่ถ้ารูจักประดาแฟน ๆ ทุกคนนี่กระผมคงรวยนะ เอาความลับไปขาย
ของพระราม 3 เนี่ย

นี่ถ้ารูจักประดาแฟน ๆ ทุกคนนี่กระผมคงรวยนะ เอาความลับไปขาย

ขบวนการค้ากามไม่ดีหรอกคับพี่กอล์ฟ..... :coolly-0044:

พี่น้องคับ.....ผมไม่มีรถไป ใครมารับผมหน่อยจิคับ นราธิวาส ซ.6 อ่ะคับบบบ :coolly-0021:

ฉ ะ ดุ้ ง โ ห ย ง . . !!! :coolly-0017:

พี่น้องคับ.....ผมไม่มีรถไป ใครมารับผมหน่อยจิคับ นราธิวาส ซ.6 อ่ะคับบบบ :coolly-0021:
ป๋มก็ไม่ได้เอารถมาด้วยจิวันนี้..
อืมมม..งั้นเด๋วป๋มให้น้าต้นหื่น ไม่ก็น้าน๊อตไปรับแระกาน..:coolly-0045:

โอ้ย ปวดใจจังเลยต้องบอกว่า "ไอ้เสือถอย" 555555555555555ไม่รู้จะได้ไปหรือป่าว

โอ้ย ปวดใจจังเลยต้องบอกว่า "ไอ้เสือถอย" 555555555555555ไม่รู้จะได้ไปหรือป่าว
ไม่ได้เจอกันนานแร้วนะน้านุ...?!!!..อิอิ :coolly-0044:

ขอโทษพี่น้องด้วยล่วงหน้าถ้าติดงาน แต่พยายามจะไปให้ได้เพราะนี่ครั้งแรกของกลุ่มพระราม 3

ขอโทษพี่น้องด้วยล่วงหน้าถ้าติดงาน แต่พยายามจะไปให้ได้เพราะนี่ครั้งแรกของกลุ่มพระราม 3
ใช่คับน้ามอส..เปิดซิงมิตติ้งแรก
...ลางานๆ...!!!...55555 :coolly-0045:

ซุ่มกันจิงจิ๊งงงงงงงง....:coolly-0022:

วันงานมีโคโยตี้ป่าวเนี่ย.................

ขำไรกันค้าบบบบบบ

ขำไรกันค้าบบบบบบ
แบบว่ารมณ์ดีน่ะน้า...5555...:coolly-0045:

อ้อ..วันนั้นน้าเอาไรมาให้ลูกป๋มเล่นอ่ะ ติดใจใหญ่
...ขายต่อมะ...ราคาพี่น้อง...!!!... อิอิ :coolly-0044::coolly-0009:

แบบว่ารมณ์ดีน่ะน้า...5555...:coolly-0045:

อ้อ..วันนั้นน้าเอาไรมาให้ลูกป๋มเล่นอ่ะ ติดใจใหญ่
...ขายต่อมะ...ราคาพี่น้อง...!!!... อิอิ :coolly-0044::coolly-0009:
ว้าย!มีลูกแร้วว

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,199
ตกลง เสี่ยน๊อต

เอาบับเบิ้ลกัม 10 ป๋องมาจับรางวัลนะ

อย่าลืม

พี่เสือ กล่องซีน่อน 1 กล่อง

อย่าลืมนะค๊าบบบบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม