>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ยังไม่ได้ถามลายละเอียดครับ.....

แต่พี่เค้าเคยบ่นๆมาน่ะคับ หลายทีล่ะ

ก็พอเข้าใจคับ คนเรามีหลายแบบ ...

ปล. ผมเข้าเส้นก่อนพี่ .02 อิอิอิ แล้วเกียร์พี่ไปเลยเหรอ? นึกว่าแค่ออยมันร้อนเลยไม่ค่อยเปลี่ยน :coolly-0029:

ยังจะมาถากถางแน่จริงเอาจมูกสีขาวออกสิฟระ

เรื่องเกียร์มันคงร้อนด้วยแหละครับ

แล้วก็ ผ่านมา 2-3 สนาม แล้วใช้หนักๆทั้งนั้น

ไม่ช้าไม่นานก็คงกลับไปกินปลาดิบแล้วครับ

เพราะที่ทำมาก็เอาเท่าที่เกียร์มันจะรับไหว

เวลาใช้มันเลยรับเข้าไปเต็มๆ เหอๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,862
ปล. ผมเข้าเส้นก่อนพี่ .02 อิอิอิ แล้วเกียร์พี่ไปเลยเหรอ? นึกว่าแค่ออยมันร้อนเลยไม่ค่อยเปลี่ยน :coolly-0029:

นี่อีม่วงกับอีเทา ได้ฟัดกันด้วยเหรอ กี่รอบอะ

แล้วใครได้ล่ะ

เสียดายจริง ๆ วันงาน อยากไปมากกกก

อยากไปแข่งกับเค้าจัง มีจัดแข่งกลางคืนอย่างเดียวแมะ?

คงไม่น่าจะใช่งั้นมั้งเป๊บ ลองคุยกับต้นดูรึยัง

ไม่ได้มีใครว่าอะไรหรือแม่แต่พาดพิงถึงกลุ่มเลยเน้อ

แค่ต่างคนต่างความคิด ซึ่งมันเป็นเรื่องปกติของทุกสังคม

อย่าไปซีเรียส มากมาย :coolly-0010:

ท่านรองบอล ผมผอมไปเยอะเลยอะช่วงนี้

(ขออนุญาตเล่นนะ)

เพราะมัวแต่ "อดมื้อ กินแมค" อยู่

ยังจะมาถากถางแน่จริงเอาจมูกสีขาวออกสิฟระ

เรื่องเกียร์มันคงร้อนด้วยแหละครับ

แล้วก็ ผ่านมา 2-3 สนาม แล้วใช้หนักๆทั้งนั้น

ไม่ช้าไม่นานก็คงกลับไปกินปลาดิบแล้วครับ

เพราะที่ทำมาก็เอาเท่าที่เกียร์มันจะรับไหว

เวลาใช้มันเลยรับเข้าไปเต็มๆ เหอๆๆ

เออ ไอจมูกมันเนี่ยแหละ

เด๋วมันเผลอ จะสอยมาใส่รถผม

ถือว่ามีเป้าหมายอันเดียวกันละกันนะรองบอล :coolly-0024:

น๊าอ๊อดคับ ชุดสายหัวเทียน+จานจ่าย12v ถอดมาให้แร้วเน้อ
จะมาเอาม่่ะไหร่โทมาโลดด
ขอบคุณน้าแสงอีกครั้งคับ
เห็นหลังคารถน้าแร้วรู้สึกตาร้อนไงมะรุ๊... อิอิ :coolly-0044:

พี่ต้นโดนอัดมาคับ ประมาณนั้น :coolly-0030:
ใครช่างกล้าอัดตรูดน้าต้น...!!! 55555:coolly-0028:

นี่อีม่วงกับอีเทา ได้ฟัดกันด้วยเหรอ กี่รอบอะ

เสียดายจริง ๆ วันงาน อยากไปมากกกก

อยากไปแข่งกับเค้าจัง มีจัดแข่งกลางคืนอย่างเดียวแมะ?

ที่จะแข่งกลางคืนเพราะกลัวร้อนชิมิ :coolly-0037:

ขอบคุณน้าแสงอีกครั้งคับ
เห็นหลังคารถน้าแร้วรู้สึกตาร้อนไงมะรุ๊... อิอิ :coolly-0044:

ใครช่างกล้าอัดตรูดน้าต้น...!!! 55555:coolly-0028:

มิเป็นไรคับน๊าอ๊อด เอาไปใส่ดูแร้วกานนน

ไฟล์แนบ

42.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 50
สงกรานต์นี้ขอให้พี่น้องเซฟฯทุกท่านเดินทางโดยสวัสดิภาพและปลอดภัยทุกคนเที่ยวให้สนุกนะครับ

สงกรานต์นี้ขอให้พี่น้องเซฟฯทุกท่านเดินทางโดยสวัสดิภาพและปลอดภัยทุกคนเที่ยวให้สนุกนะครับ
เช่นเดียวกันคับน้า
รักษาสุขภาพด้วยนะคับ อย่าเล่นท่ายาก.. อิอิ:coolly-0017::coolly-0009:

ใจเย็นๆๆครับ :coolly-0023:

เลิกคุย มาคุยเรื่องอื่นกันเถะ
ถ้ารถแป๊ปเรียกว่ารถบ้านจิงๆๆงั้นรถพี่ต้นต้องเรียกว่ารถจ่ายกับข้าวแล้วละ :coolly-0028:

จะไปขึ้น Dyno ได้คนที่จะไปเพิ่มอีก1คนละนะ นั้นคือ..... จะเอาเบนซ์ 2800cc. ไปวัดแรงม้าสะด้วย :coolly-0041: วันและเวลารอแป๊ปแจ้งอีกที
ว่างๆเข้าไปหานะคับน้า น่าจาหลังสงกรานต์อ่ะ
เพราะป๋มต้องไปพิดโลกเช้ามืดวันเสาร์นี้แระ
ไงรบกวนฝากของไว้ก่อนนะคับ..ขอบคุณคับ :coolly-0044::coolly-0009:

เอาจมูกออกก็ร้อนอะจิคับพี่ ผม Inter 26 เดิมๆนา :coolly-0033:

ท่านรองบอล ผมผอมไปเยอะเลยอะช่วงนี้

(ขออนุญาตเล่นนะ)

เพราะมัวแต่ "อดมื้อ กินแมค" อยู่

เออ ไอจมูกมันเนี่ยแหละ

เด๋วมันเผลอ จะสอยมาใส่รถผม

ถือว่ามีเป้าหมายอันเดียวกันละกันนะรองบอล :coolly-0024:

ขอเหอะพี่ กว่าจะหามาได้ จะหาอีกคู่ยังไม่ได้เลย :coolly-0007:

ขอบคุณครับ ผมน่าจะเอารถขึ้นเชียงใหม่.... :coolly-0021:

สงกานต์นี้ขอให้มีความสุขกับปีใหม่ไทยๆ คราบพี่น้อง

ขอบคุณครับ ผมน่าจะเอารถขึ้นเชียงใหม่.... :coolly-0021:

เป๊ป N1 จะเอารถไปขึ้น dyno ม่ะไหร่คับ
ผมอยากไปดูด้วยยยย

วัดมันก่อนที่จะเปลี่ยนกล่องนี่แหละ
หลังจากเปลี่ยนแร้วค่อยวัดอีกที อิอิ
แฟนๆ พระราม3 เค้ารออยุ่
(เปรียบเสมือนมิตติ้งย่อยไปในตัว)

ปล. พูเลย์เด๋วว่างๆ จาถอดมาให้เน้อออ :coolly-0028:

เป๊ป N1 จะเอารถไปขึ้น dyno ม่ะไหร่คับ
ผมอยากไปดูด้วยยยย

วัดมันก่อนที่จะเปลี่ยนกล่องนี่แหละ
หลังจากเปลี่ยนแร้วค่อยวัดอีกที อิอิ
แฟนๆ พระราม3 เค้ารออยุ่
(เปรียบเสมือนมิตติ้งย่อยไปในตัว)

ปล. พูเลย์เด๋วว่างๆ จาถอดมาให้เน้อออ :coolly-0028:

สงสัยหลังสงกรานต์มั้ง... เสาร์-ทิตย์ นี้ผมก็ไม่อยู่ไปนครปฐม... วันจันทร์ก็ทำงาน คืนจันทร์ก็อาจจะขึ้นเหนือเลยอ่ะ....

หลังสงกรานต์มั้ย :coolly-0016:

คืนจันทร์ก็อาจจะขึ้นเหนือเลยอ่ะ....
แวะพักที่พิดโลกก่อนดีมั๊ย.. ไงก็โทรมาโลด
ป๋มออกเช้ามืดพรุ่งนี้แร้วค๊าบ....:coolly-0044:

สงสัยหลังสงกรานต์มั้ง... เสาร์-ทิตย์ นี้ผมก็ไม่อยู่ไปนครปฐม... วันจันทร์ก็ทำงาน คืนจันทร์ก็อาจจะขึ้นเหนือเลยอ่ะ....

หลังสงกรานต์มั้ย :coolly-0016:

แวะพักที่พิดโลกก่อนดีมั๊ย.. ไงก็โทรมาโลด
ป๋มออกเช้ามืดพรุ่งนี้แร้วค๊าบ....:coolly-0044:

ชับรถดีๆ คับพี่น้อง อย่าซิ่ง อย่าแซด หรือแว๊ดดด
มันเปลืองคับ โดยเฉพาะน๊าอ๊อด :coolly-0028:

เดินทางโดยสวัสดิภาพคับพี่น้อง

โอเคๆ หลังสงกรานต์ก้อได้ เป๊ป N1

ปล. ผมตั้งให้เลย(เป๊ป N1) :coolly-0010: จะได้รู้ว่าของแท้เปนไง

ใครรู้มั่งคับในกลุ่มเรามีใครขายสายพานกับลูกรอกไทมิ่ง Rb25 บ้างขอเบอร์หน่อยจิ แล้วน้องpep N1 ขายได้มั่งป่าวของแรงๆน่ะ เดินทางปลอดภัยทุกคนน่ะคับ

แจ้งงานขึ้น Dyno ของย้ายไปประมาณหลังสงกราน์นะครับ มีรถมาเพิ่มอีก1คันแล้ว ส่งเข้าประกวดโดยฮิม(มากว่าเพื่อนแต่ไม่ช่ายแฟน อาไรของมันวะ) 200 CA18DET ใครอยากแข่งกับคันนี้เชิญเลยนะครับคนขับเป็นหญิงสาวตัวเล็กๆ อิอิ
ฉะนั้น ตอนนี้รถที่จะไปขึ้น 4 คัน อาจมี K20 ไปด้วยอีกคัน
และคนที่จะไป 1.แป๊ป N1 2.ฮิม 3.น้อง200 4.แสง 5.แชมป์ 6.เสี่ยต้น(ไม่รู้จะทันป่าว)

ชับรถดีๆ คับพี่น้อง อย่าซิ่ง อย่าแซด หรือแว๊ดดด
มันเปลืองคับ โดยเฉพาะน๊าอ๊อด :coolly-0028:

เดินทางโดยสวัสดิภาพคับพี่น้อง

โอเคๆ หลังสงกรานต์ก้อได้ เป๊ป N1

ปล. ผมตั้งให้เลย(เป๊ป N1) :coolly-0010: จะได้รู้ว่าของแท้เปนไง

เอางั้นเลยนะ

ใครรู้มั่งคับในกลุ่มเรามีใครขายสายพานกับลูกรอกไทมิ่ง Rb25 บ้างขอเบอร์หน่อยจิ แล้วน้องpep N1 ขายได้มั่งป่าวของแรงๆน่ะ เดินทางปลอดภัยทุกคนน่ะคับ

ไม่ค่อยเลยครับพี่ :coolly-0012:

แจ้งงานขึ้น Dyno ของย้ายไปประมาณหลังสงกราน์นะครับ มีรถมาเพิ่มอีก1คันแล้ว ส่งเข้าประกวดโดยฮิม(มากว่าเพื่อนแต่ไม่ช่ายแฟน อาไรของมันวะ) 200 CA18DET ใครอยากแข่งกับคันนี้เชิญเลยนะครับคนขับเป็นหญิงสาวตัวเล็กๆ อิอิ
ฉะนั้น ตอนนี้รถที่จะไปขึ้น 4 คัน อาจมี K20 ไปด้วยอีกคัน
และคนที่จะไป 1.แป๊ป N1 2.ฮิม 3.น้อง200 4.แสง 5.แชมป์ 6.เสี่ยต้น(ไม่รู้จะทันป่าว)

หึหึหึ

โว๊ววว หมายกำหนดการคลอดแว้วววว
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม