>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใส่กล่อง Winning Power Booster มาแล้ว...

วิ่งลื่นดี :coolly-0010:

พี่แป๊ป n1 นี้จะแรงไปไหนเนี่ยยย

ทำเครื่องให้เนียนๆครับ... step เครื่องเดิม เครื่องไม่ทำอะไรแล้ว เก็บรายละเอียดอื่นๆร่ะ 55+

พี่น้องผมถึงเชียงใหม่แล้วเน้อ....

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,884
โอยยย

ลูกจ้างกลับบ้านหมด

ทำเอง

เหนื่อยหมดแรงทุกวัน

กลางวันจะนอน

หน้าอพาร์ทเม๊นต์ แม่ง ตั้งเวที ขนกะเทยมาเต้นเป็นโคโยตี้

ทั้งบ่าย

นี่ก็ สามชั่วโมงแล้ว

กรูยังนอนไม่ได้เลย

ไม่รู้เสียงมันขึ้นมาได้ไง ชั้น 7 ปิดหน้าต่างปิดม่าน

ตึ้ง ๆ ๆ ๆ ๆ

สรุป กรูไม่นอนแม่งแระ

นั่งดูมันเต้นอยู่เนี่ย

นี่ถ้ามี ญ มาเต้นนะ

จะติดต่อมาฟัดกันที่ห้องให้รู้แล้วรู้รอด

มันจะได้ไม่เหลือแรงไปรบกวนคนอื่นเค้า

• #2,885
ทุกคนสบายดีนะ ไปเที่ยวไหนก็มีสติกันหน่อยเน้อ

สงกรานต์ปีนี้ ผมไปไหนไม่ได้เลย มีคนคุมตลอด ย้ำว่า ตลอด

เฮ้ออออ

เมื่อตอนเที่ยง ผมก็ไปกินร้านช้างทองกับที่บ้านมา

สิบห้าคน

2700 เองอะ

อร่อยจัง

เมื่อกี๊ ก็ปิดถนนกันแข่งรถ หน้าร้านเลย

เห็นเด็กซ้อนท้ายแต่ละคนแล้ว น่าจ่ายค่าหน่วยกิตให้จิง ๆ

เสียดาย ไม่มีมอไซค์แว๊นนนน

• #2,886
/kdi^xsojvpFot

ไฟล์แนบ

• despicaple me.JPG
    despicaple me.JPG
    14.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 6,878
พี่น้องท่านใดเดินทางกลับถึงกทม. แร้ว รายงานตัวด้วยเน้อออ

พรุ่งนี้ก้อทำงานอีกแร้วๆๆๆๆๆๆ :coolly-0035:

พี่น้องท่านใดเดินทางกลับถึงกทม. แร้ว รายงานตัวด้วยเน้อออ

พรุ่งนี้ก้อทำงานอีกแร้วๆๆๆๆๆๆ :coolly-0035:
มารายงานตัวค๊าบบบบบ....
มาถึงเมื่อเย็นวาน รถเยอะโคตร :coolly-0009:

อยู่เชียงใหม่อยู่เลย...

• #2,890
อยู่กรุงเทพตลอดเลยคับ

เงียบดีคับ

เอ้อ แต่เมื่อวานไปไร่ที่นครปฐมมา

หน้าศิลปากร เล่นกันมันส์แสรดดด

รถติด แต่ไอคันข้างหน้าผม น่ารักทั้งคัน มีแต่คนเข้ามาสาดดดด

เสียดาย ถ้าไม่มี เจ๊ไปคุมนะ กรูจะจอดเซฟแล้วไปขออยู่บนท้ายกระบะมันอีกคน

อยู่กรุงเทพตลอดเลยคับ

เงียบดีคับ

เอ้อ แต่เมื่อวานไปไร่ที่นครปฐมมา

หน้าศิลปากร เล่นกันมันส์แสรดดด

รถติด แต่ไอคันข้างหน้าผม น่ารักทั้งคัน มีแต่คนเข้ามาสาดดดด

เสียดาย ถ้าไม่มี เจ๊ไปคุมนะ กรูจะจอดเซฟแล้วไปขออยู่บนท้ายกระบะมันอีกคน
เมื่อไหร่จาโตซะทีเนี่ย..?

ไปไหนมาไหนเห็นมีผู้ปกครองคอยดูแลตาหลอด..!!! :coolly-0017:

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ตัวไหนหว่าที่เป๊ปต้องการ

ไฟล์แนบ

80.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 39
ของที่เป๊ปต้องการถอดมาให้แล้ว :coolly-0045:
แต่ไม่รู้ถูกตัวอะเป่าดิ :coolly-0007:

หวัดดีก๊าบบบบบ....... :coolly-0009::coolly-0017:

พระราม3 เรานี่เงียบจริง จริ๊งงงงง

ของที่เป๊ปต้องการถอดมาให้แล้ว :coolly-0045:
แต่ไม่รู้ถูกตัวอะเป่าดิ :coolly-0007:

2 ตัวได้ป่าว? ค่าเสียหายเท่าไหร่อ่า...? :coolly-0033:

attachment.php

ว่าแต่เครื่องสวยนะเนี้ย...แห้งเชียว

ไฟล์แนบ

81.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77
แก้ไขล่าสุด:
2 ตัวได้ป่าว? ค่าเสียหายเท่าไหร่อ่า...? :coolly-0033:

attachment.php

ว่าแต่เครื่องสวยนะเนี้ย...แห้งเชียว

วันนั้นโทรไปก็ไม่รับ เครื่องเค้ามาเอาไปแล้วอะ :coolly-0018:
แต่ผมถอดตัวล่างสุดใหญ่สุดตามที่เป๊ปบอกไว้ก่อนแร้ววว
ไม่มีค่าเสียหายคับ เอาไปใช้เรยยคับ :coolly-0026:

วันนั้นโทรไปก็ไม่รับ เครื่องเค้ามาเอาไปแล้วอะ :coolly-0018:
แต่ผมถอดตัวล่างสุดใหญ่สุดตามที่เป๊ปบอกไว้ก่อนแร้ววว
ไม่มีค่าเสียหายคับ เอาไปใช้เรยยคับ :coolly-0026:

ง่ะไม่บอก จะได้เอามาทำ 12v turbo อิอิ :coolly-0021::coolly-0021:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม