>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวาดดีกั๊บพี่น้อง....
เช้านี้หนักหัวอิ๊บอ๋าย

จั่งซี่มั่นต่องถอนนนนนนน......:coolly-0007::coolly-0017:

ดูแก้ขัดไปก่อนน้า..
เด๋วว่างๆจาส่งเมลรูปน้องคนนี้ไปให้
เต็มๆตา..เสื้อผ้าไม่เกี่ยว... อิอิ :coolly-0017:
ส่งไปให้แร้วนะคับน้าแสง..แอ๋ง แอ๋ง แอ๋งๆๆๆๆ :coolly-0017:

ส่งไปให้แร้วนะคับน้าแสง..แอ๋ง แอ๋ง แอ๋งๆๆๆๆ :coolly-0017:
กร๊ากกกกก น๊าอ๊อดนี่เอง:coolly-0039:
ส่งเข้าเมล์บริษัทด้วย:coolly-0044:

เสาร์นี้สงสัยจะไปไม่ได้
เพราะว่าต้องย้ายตู้คอนเทนเนอร์ :coolly-0018:
จากโรงงานเก่าไปไว้ที่ใหม่อะค๊าบบ

นอกแชมป์กะเป๊ป ละมีใครไปอีกบ้างเนี่ยยย :coolly-0043:

กร๊ากกกกก น๊าอ๊อดนี่เอง:coolly-0039:
ส่งเข้าเมล์บริษัทด้วย:coolly-0044:
ก็ไม่ยอมทิ้งเมลส่วนตัวไว้อ่ะ... อิอิ..:coolly-0017::coolly-0028:

เพราะว่าต้องย้ายตู้คอนเทนเนอร์ :coolly-0018:
จากโรงงานเก่าไปไว้ที่ใหม่อะค๊าบบ

นอกแชมป์กะเป๊ป ละมีใครไปอีกบ้างเนี่ยยย :coolly-0043:
ไปไม่ได้เหมือนกัน...
จันทร์-ศุกร์ ทำงาน
เสาร์ รับ-ส่งลูกเรียนพิเศษ
อาทิตย์ รับ-ส่งเมียอบรม สัมนา

สรุปว่า จำศิลยาวววววววว..... :coolly-0022::coolly-0011:

สรุปว่า จำศิลยาวววววววว..... :coolly-0022::coolly-0011:

โอ้วว!!! ชีวิตโลมาขี้เมา

รถน๊าอ๊อดใช้เครื่องไรคับ ยังใช้ 12v อยู่อ๊ะเป่าา
ผมมีอะไหล่ 12v อยู่ ถ้าสนใจก็หลังไมค์ :coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,827
วันนี้ไปเดินงานสัปดาห์หนังสือแห่งชาติ ที่ศูนย์ประชุมฯ มา

โชคดี ขับรถเข้าไปปุ๊บ มีที่จอดรถปั๊บ

บรรยากาศในงานก็ดี

เจอแต่สาว ๆ หน้าตาดี ทั้งงาน

เจอ ญ เดินมา 10 คน มี 8 คนแล้วแหละที่น่ารัก :coolly-0009:

ถ้าไม่มีสาว ๆ หน้าตาฉลาด ๆ เยอะแยะมากมายก่ายกองขนาดนี้นะ

จ้างวันละหมื่น ผมก็ไม่ไปเดินตามถือหนังสือให้ร๊อก :coolly-0039:

แว่บคือมาแบบไม่มีใครเห็นใช่ป่ะพี่ แต่บอกคนอื่นว่ามาแล้วน่ะ :coolly-0021:

เอ้าๆลงขัน คนล่ะ 100 ใครว่าพี่ต้นไม่ไป... 55+

ทำเป็นแซว พี่ไปมีตติ้งเยอะกว่าทุกคนในนี้ แน่นอนรับรอง :coolly-0020:

เด๋วปั๊ดชัดดาบดีมั๊ยเนี่ยยยย ! :coolly-0004:

บอกแล้วไง ใครว่าผมไป รวยแน่ ๆ

เปลี่ยนเป็นคนละ หมื่นเลยดีกว่า จะได้ปลดหนี้

ส่งมาให้ต้นด้วย

จะได้จัดลงในนู้นนนน :coolly-0001:

โอ้วว!!! ชีวิตโลมาขี้เมา

รถน๊าอ๊อดใช้เครื่องไรคับ ยังใช้ 12v อยู่อ๊ะเป่าา
ผมมีอะไหล่ 12v อยู่ ถ้าสนใจก็หลังไมค์ :coolly-0028:
ตั้งแต่ลูกมาอยู่ด้วยนี่
แอลกอฮอล์ในเส้นเลือดป๋มมันเจือจางลงทุกวัน
ห่างเหล้าไปเรย..เลิกงานก็ยกแต่ป๋องเบียร์:coolly-0017:
..ส่วนรถก็ยังใช้เครื่องเดิมอยู่คับน้า
12 วาล์วเกียร์ธรรมดา ไงเด๋วพรุ่งนี้โทรหาคับ
ขอบคุณค๊าบบบบบบ...:coolly-0044:

ส่งมาให้ต้นด้วย

จะได้จัดลงในนู้นนนน :coolly-0001:
จาให้ส่งแต่ไม่ลงเมลไว้ให้..เง้อออ!!!

เอ่อ..ไม่ต้องแระน้า นึกขึ้นได้ว่าลบไปหมดแระ
แบบว่ามีคนมาใช้เครื่องป๋มบ่อยน่ะ..(ที่ออฟฟิศ)
โทษทีค๊าบบบบ..
ขอที่น้าแสงจิ....55555...

วันเสาร์ผมก็ติดต้องไปเชงเม้งกับที่บ้านแฟน เซ็งอยู่เลยนิ ไม่อยากไปเลยเบื่อ:coolly-0027:

แต่ยังไงผมก็แทงว่าพี่ต้นไม่ไปอยู่ดีอ่ะ 100- :coolly-0028:

..หวัดดียามเช้าครับ..

สงสัยผมไปคนเดียวแล้วมั้ง....แชมป์เหมือนจะไม่ไปแล้ว :coolly-0025:

ก็ไม่ยอมทิ้งเมลส่วนตัวไว้อ่ะ... อิอิ..:coolly-0017::coolly-0028:

ปัญหาของคนมีครอบครัวแล้ว... จำไว้พี่น้อง อย่าริมีลูกเมีย แต่มีผัวได้ 55+ !! :coolly-0024:

วันเสาร์ผมก็ติดต้องไปเชงเม้งกับที่บ้านแฟน เซ็งอยู่เลยนิ ไม่อยากไปเลยเบื่อ:coolly-0027:

แต่ยังไงผมก็แทงว่าพี่ต้นไม่ไปอยู่ดีอ่ะ 100- :coolly-0028:

เอาให้แน่.... ตัวไม่ไปส่งรถไปก็ได้เด่วหาคนขับให้ :coolly-0009:

ดีครับบบบบ :coolly-0039:

ปล.ขอบคุณพี่ต้นครับที่มาช่วยจั๊มแบต ทุดท้ายจ๊ำไม่ได้ต้องยก"หม้อ" มาใส่ :coolly-0023:

โห!! เป็นการตัดสินใจครั้งยิ่งใหญ่ :coolly-0007:
จะไปทำสิ่งที่ชอบ :coolly-0003:
หรือไปทำตามหน้าที่เพราะเป็นแฟนกัน :coolly-0018:

เครียดแทนเลย :coolly-0002:

สงสัยผมไปคนเดียวแล้วมั้ง....แชมป์เหมือนจะไม่ไปแล้ว :coolly-0025:

ซะง้านนนน :coolly-0035:

• #2,833

แน่ะเมิง ไอน้องแชมป์ ตัวเองไปไม่ได้ยังมากัดพี่อีก

ตกลง ตอนนี้ มีคนแทงกันกี่บาทแล้วเนี่ย

เอ้อ ไปเช็งเม้งที่ไหนอะ ถ้าที่ชลบุรี แล้วไปทางบูรพาวิถีนะ

แนะนำให้ลงด่านบางปะกงนะ

ด่านสุดท้ายรถติด

พี่ไปเมือวันอาทิตย์ที่ 21 ญาติที่ไปก่อนโทรมาบอก เลยลงก่อน

ไม่งั้นมีติดเป็นครึ่งค่อนชั่วโมงแน่ ๆ :coolly-0022:

ดีคับพี่บอลคับ

หวัดดียามเย็นคับ

โห!! เป็นการตัดสินใจครั้งยิ่งใหญ่ :coolly-0007:
จะไปทำสิ่งที่ชอบ :coolly-0003:
หรือไปทำตามหน้าที่เพราะเป็นแฟนกัน :coolly-0018:

เครียดแทนเลย :coolly-0002:

ซะง้านนนน :coolly-0035:

โช๊คพี่อะ ยังกริบอยู่เลยว่ะน้อง

เซ็ง ๆ ๆ :coolly-0038:

น้าต้นหื่นนนนนนน........
ขอเมลด่วน! รูปยังมีตกค้างอยู่
เร้ววววววววววว........:coolly-0017:

ถึง น้าต้น
ชื่อ tong ลองเข้าไปดูละกัน แต่ในนั้น น่าจะใช้ zhu tong อะไรประมาณนั้น ลองหาละกัน ใน top friend มีอยู่

• #2,836
ถึง น้าต้น
ชื่อ tong ลองเข้าไปดูละกัน แต่ในนั้น น่าจะใช้ zhu tong อะไรประมาณนั้น ลองหาละกัน ใน top friend มีอยู่

เข้าไปดูไม่ได้อะ

เค้าไม่รับเป็นเพื่อนตอนนี้

เฮ้อออ

น้าต้นหื่นนนนนนน........
ขอเมลด่วน! รูปยังมีตกค้างอยู่
เร้ววววววววววว........:coolly-0017:

จัดไป

[email protected]

แวะมาทักทาย ครับพี่น้องเซฟไทยทุกท่าน
หวัดดีต้น ด้วยครับ

• #2,838
แจ้งข่าวพี่น้องพระราม3
ร่วมยินดีกับท่านแป๊ปที่คว้ารางวัลที่3ให้กับพวกเรา เย้ๆๆๆๆๆ ของเค้าดีจริงๆ
เวลาที่ทำได้ดีที่สุดในวันนั้นได้ 13ต้นๆเอง:coolly-0042: เห็นแล้วอิจฉา เมื่อไรเราจะทำได้แบบนั้นบ้าง :coolly-0011: สุดยอดไปเลยครับกับคันนี้

อีกเรื่อง ผมกับ แป๊ปว่าจะไปขึ้น Dyno มีท่านไหนสนใจจะไปขึ้นด้วยกันไมครับหรือจะไปดูด้วยก็ได้นะ จะไปกันตอนกลางคืนๆๆอ่ะ อากาศจะได้ไม่ร้อนและจะได้ไม่ติดงานเวลางานด้วย

แก้ไขล่าสุด:
แจ้งข่าวพี่น้องพระราม3
ร่วมยินดีกับท่านแป๊ปที่คว้ารางวัลที่3ให้กับพวกเรา เย้ๆๆๆๆๆ ของเค้าดีจริงๆ
เวลาที่ทำได้ดีที่สุดในวันนั้นได้ 13ต้นๆเอง:coolly-0042: เห็นแล้วอิจฉา เมื่อไรเราจะทำได้แบบนั้นบ้าง :coolly-0011: สุดยอดไปเลยครับกับคันนี้

อีกเรื่อง ผมกับ แป๊ปว่าจะไปขึ้น Dyno มีท่านไหนสนใจจะไปขึ้นด้วยกันไมครับหรือจะไปดูด้วยก็ได้นะ จะไปกันตอนกลางคืนๆๆอ่ะ อากาศจะได้ไม่ร้อนและจะได้ไม่ติดงานเวลางานด้วย

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028: สุดยอดดด
ของเค้าดีจิง รถบ้านๆ วิ่ง 13
ดีใจด้วยคับเป๊ป

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม