>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมลงไว้ 100- เลยว่าพี่ต้นไม่ไปทั้ง2งาน :coolly-0028: ใครแทงข้างไหนบ้างว่ามาเลย

น้าอ๊อควันนี้ตอนเช้าไปทำอาไรแถวสาธุ เห็นแต่เช้าเลยเดินไปเดินมา มีเรสในนะเนี่ย :coolly-0010:

สวัสดีตอนเช้า..ครับ

อยากไปอยู่ แต่เด๋วนัดกันอีกที
จะไปเชียร์ 25.6 (เสร็จซะที) :coolly-0003:

ตอนนี้วางแผนลางานก่อน :coolly-0010:

ทำงานกับที่บ้านต้องลาด้วยเหรอ... :coolly-0043: ชิ่งมาเล้ยย :coolly-0032:

จาได้ไปมั๊ยน้อ..ตรู.... เง้ออออ!!! :coolly-0033:

ผมคงไปทั้ง 2 งานครับน้า.... :coolly-0028:

ผมลงไว้ 100- เลยว่าพี่ต้นไม่ไปทั้ง2งาน :coolly-0028: ใครแทงข้างไหนบ้างว่ามาเลย

น้าอ๊อควันนี้ตอนเช้าไปทำอาไรแถวสาธุ เห็นแต่เช้าเลยเดินไปเดินมา มีเรสในนะเนี่ย :coolly-0010:

แทงอีกคนได้มั้ย.... :coolly-0046:

ดีคับพี่ยศ... :coolly-0013:

หวัดดีครับ พี่ๆน้าๆทุกคน
ไม่ค่อยได้เข้ามาเท่าไรเลย วันไหนไปมิตติ้งบอกกันด้วยนะครับ
คอดถึงทุกคน อยากแม้วมากๆ 5555555++++ (โดยเฉพาะน้าอ๊อด) 5555+

ตอนนี้รถผมไปอยู่กับเพื่อนแล้วนะครับ ถ้าเจอรถผมที่ไหนก้อทักได้เลยนะครับ
เพราะเป็นเพื่อนซี้ผมเอง ตอนนี้มันเอารถไปดูแลแทนผมแล้วนะครับ

ป.ล. ยังไงก้อรัก A31

ไม่ค่อยได้เข้ามาเท่าไรเลย วันไหนไปมิตติ้งบอกกันด้วยนะครับ
คอดถึงทุกคน อยากแม้วมากๆ 5555555++++ (โดยเฉพาะน้าอ๊อด) 5555+

ตอนนี้รถผมไปอยู่กับเพื่อนแล้วนะครับ ถ้าเจอรถผมที่ไหนก้อทักได้เลยนะครับ
เพราะเป็นเพื่อนซี้ผมเอง ตอนนี้มันเอารถไปดูแลแทนผมแล้วนะครับ

ป.ล. ยังไงก้อรัก A31

รักก็ไปซื้อมาใหม่สิ เอา colt มานี่ รับเลี้ยงเอง :coolly-0021:

ทำงานกับที่บ้านต้องลาด้วยเหรอ... :coolly-0043: ชิ่งมาเล้ยย :coolly-0032:

เคยได้ยินคำนี้ไม๊

พรุ่งนี้ไม่เข้านะ

มึงจะไปไหนอีกอะ :coolly-0020::coolly-0020:

รอเพื่อนแถวนั้นคับน้า..
อาศัยรถเพื่อนไปทำงานน่ะ(ตามประสายาจก)..:coolly-0017:

ผมคงไปทั้ง 2 งานครับน้า.... :coolly-0028:
ถ้าป๋มไม่ได้ไป..เด๋วมีฝากเอาของมาให้หน่อย.. อิอิ :coolly-0009:

น้ามีไรเหลือๆจาบริจาคให้ป๋มหรอ....?....อิอิ :coolly-0017:

หาไรกินกันซะหน่อยดีมะเนี่ย...

จาว่างกันมั่งมั๊ยน้อออออออ.......?!!! :coolly-0044:

เคยได้ยินคำนี้ไม๊

พรุ่งนี้ไม่เข้านะ

มึงจะไปไหนอีกอะ :coolly-0020::coolly-0020:

ก็บอกว่า "ไปแอ่ว มีอันหยั๋งก็" ง่ายๆ :coolly-0022:

หาไรกินกันซะหน่อยดีมะเนี่ย...

จาว่างกันมั่งมั๊ยน้อออออออ.......?!!! :coolly-0044:

นัดมาเรยคัย :coolly-0044:

นัดมาเรยคัย :coolly-0044:
แหม่..พูดเหมือนน้าแชมป์เป๊ะ "โพสนัดวันเรยคับ" 5555..:coolly-0017:

เอาเป็นวันอาทิตย์ที่ 4 เมษาฯดีมะคับ..?
เพราะว่า 2-3 คงไปงานของชมรมฯกัน
แล้วเสาร์ที่ 10 ก็เดินทางออกต่างจังหวัดแระ(ป๋มเอง)..5555...
ลองดูคับว่าว่างกันป่ะ ... :coolly-0009:

ปล. ไม่งั้นก็หลังสงกรานต์โน่นเรยอ่ะคับ...

แหม่..พูดเหมือนน้าแชมป์เป๊ะ "โพสนัดวันเรยคับ" 5555..:coolly-0017:

เอาเป็นวันอาทิตย์ที่ 4 เมษาฯดีมะคับ..?
เพราะว่า 2-3 คงไปงานของชมรมฯกัน
แล้วเสาร์ที่ 10 ก็เดินทางออกต่างจังหวัดแระ(ป๋มเอง)..5555...
ลองดูคับว่าว่างกันป่ะ ... :coolly-0009:

ปล. ไม่งั้นก็หลังสงกรานต์โน่นเรยอ่ะคับ...

ผม OK ครับ :coolly-0033:

ผม OK ครับ :coolly-0033:
รับทราบค๊าบบบบบ... เด๋วรอคนอื่นเฟิร์มอีกที

อยากให้น้าต้นหื่นไปรอ ไปก่อนคนอื่นมั่งจัง
อยากเห็นๆ...(ป๋มคงได้แค่ฝันเอา)... อิอิ :coolly-0017::coolly-0028:

รับทราบค๊าบบบบบ... เด๋วรอคนอื่นเฟิร์มอีกที

อยากให้น้าต้นหื่นไปรอ ไปก่อนคนอื่นมั่งจัง
อยากเห็นๆ...(ป๋มคงได้แค่ฝันเอา)... อิอิ :coolly-0017::coolly-0028:

คนเค้าทำงานยุ่งเงินเยอะ คับ 55+ ต้องให้เลี้ยง :coolly-0021:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,814
ช่วงที่ผ่านมา งานยุ่ง หาเงินจ่ายหนี้คนแถวนี้ :coolly-0007:

ยังไงก็ขอบใจแป๊ปมากนะ

ที่เป็นธุระให้ทุกเรื่อง

นี่ถ้าตอนนู้น ซื้อรถพี่ไปนะ ป่านนี้ พี่สบายแล้ว

ผมลง หมื่นนึง ว่า มันไปแน่ ๆ

เอามั๊ย?

ว่าไงน้อง

สวัสดีตอนมืดคับป๋ายศ

แวะมาถึงนี่เชียะ :coolly-0005:

ตาคนนี้ ไว้จะแอบเทเบียร์ปลอมให้กินซะดีมั๊ยเนี่ยยย :coolly-0012:

คนเค้าทำงานยุ่งเงินเยอะ คับ 55+ ต้องให้เลี้ยง :coolly-0021:

ทำไงได้อะน้อง

พี่เป็นคนมีฐานะ ก็เงี้ยแหละ

ฐานะ ยาก.........จน :coolly-0006:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,815
เมื่อพุธที่แล้ว มีโอกาศตอนสามทุ่ม แวะไปดูหนัง ที่ละ 90 บาท(ที่นั่งปกติ 70)

อยากลองมีส่วนร่วมในการเสพของถูกกับชาวบ้านมั่ง

เพราะสังเกตหลายทีแล้วว่าเวลามาเซนทรัลวันพุธทีไร หาที่จอดรถยาก

รถแน่นเกิ๊น เลยสงสัยว่า คนมันขับรถมาทำไรกันนักหนาวะ

เคยดูหนังคืนวันเสาร์ส่วนใหญ่ ถามเด็กจองตั๋วว่า วันพุธทำไมรถเยอะจัง

น้องเค้าก็บอกว่า มาดูหนังกันทั้งนั้นแหละพี่ ผมก็เลยอยากลองมามีส่วนร่วมบ้าง

พุธนั้นเลยดูเรื่อง นาคปรก

หนังดี มาก ผมชอบหนังแนวนี้ เครียด แต่มีหัวเราะก๊าก ตลอดเรื่อง

แต่ระหว่างที่ดู อยากจะโดดถีบด้วยตีนคู่สะท้านโลกันตร์ไอเด็กผู้ชายสองคนข้าง ๆ จริงจิ๊ง

แม่งกอดตุ๊กตาอะไรก็ไม่รู้ เสียงถุงมันดังตลอดเวลา แถมยังคุยกันเสียงดังอีก

ถ้าเกี่ยวกับหนังที่ดู กรูจะไม่ว่าเล๊ย

นี่แม่ง คุยถามนู่นถามนี่ เหมือนมันเป็นแฟนกันงั้นแหละ

กลาง ๆ เรื่อง สะกิดถามมันว่า นี่น้องไมเมิงไม่ออกไปสัมภาษณ์กันให้เสร็จก่อน

ค่อยเข้ามาดูวะ แล้วไอตุ๊กตาน่ะ กรูถือให้มั๊ย? มันถึงจะเพลาลงบ้าง

นึกถึงแล้วจี๊ดดด

อย่ามาถามผมนะว่า ทำไมไปว่าเด็กมัน :coolly-0002:

เพราะถ้าเป็นผู้ใหญ่ ผมจะกล้าเร๊อะ :coolly-0023:

และก็สาบานกับตัวเองว่า จะไม่ไปดูหนังตอนมันลดราคาอีกเป็นอันขาด

ผมอยากจะบอกว่า วันที่ 2 -3 ผมอาจจะแว่บไปได้

แต่วันที่ 4 เนี่ย ดูอีกที

เพราะวันที่ 5 ต้องไหว้เช็งเม้งที่บ้านอีกรอบ

กลัวว่าจะไม่ว่าง

แต่ดูอีกที ถ้านัดได้หลายคน ผมก็อยากไปกินร้านป้าจุก ด้วยกัน

หรือจะไปร้าน บ้านชานเมือง ตรงพระประแดงก็ได้นะ ปีที่แล้ว น้าอ๊อดไม่ได้ไป

อยากให้ไปชิมอาหารร้านนี้ กันเองอีกตะหาก

ส่วนวันที่ 6 - 7 ผมมีเวิร์คชอบที่เมืองกาญจน์ ที่รีสอร์ท บ้านริมแคว แพริมน้ำ

http://www.banrimkwae.com/

ใครเคยไปบ้างคับ แนะนำด้วย (ผมขับรถไปเอง ไปรวมกันที่นู่น)

ผมอยากจะบอกว่า วันที่ 2 -3 ผมอาจจะแว่บไปได้

เพราะวันที่ 5 ต้องไหว้เช็งเม้งที่บ้านอีกรอบ

แต่ดูอีกที ถ้านัดได้หลายคน ผมก็อยากไปกินร้านป้าจุก ด้วยกัน

หรือจะไปร้าน บ้านชานเมือง ตรงพระประแดงก็ได้นะ ปีที่แล้ว น้าอ๊อดไม่ได้ไป

อยากให้ไปชิมอาหารร้านนี้ กันเองอีกตะหาก

http://
ป๋มแค่ถามความเห็นแค่นั้นเองคับ
ถ้าพี่น้องไม่สะดวก ก็เลื่อนไปวันหน้าคับ
อยากให้มาเจอะเจอกันแบบครบๆน่ะ...

ส่วนร้านที่พระประแดงก็น่าสนคับ เปลี่ยนบรรยากาศมั่งก็ดี
(อันนี้ก็แร้วแต่ความเห็นส่วนรวมนะคับ ป๋มไงก็ได้)
ไงก็รบกวนน้าต้นแร้วกันคับ..พร้อมเมื่อไหร่ก็โพสนัดวันดู
หรือโทรถามพี่น้องก่อนก็ได้ว่าวันนั้นวันนี้ดีมั๊ย ว่างมั๊ย
สะดวกพร้อมๆกันวันไหนน้าก็โพสระบุวันที่ชัวร์ๆไปเรย
แต่ก็คงเป็นหลังสงกรานต์แร้วแหละ....
ฝากน้าต้นเป็นธุระให้ด้วยคับ เพราะน้ามีเบอร์พี่น้องทุกคน
55555..... :coolly-0017::coolly-0028:

ป๋มแค่ถามความเห็นแค่นั้นเองคับ
ถ้าพี่น้องไม่สะดวก ก็เลื่อนไปวันหน้าคับ
อยากให้มาเจอะเจอกันแบบครบๆน่ะ...

ส่วนร้านที่พระประแดงก็น่าสนคับ เปลี่ยนบรรยากาศมั่งก็ดี
(อันนี้ก็แร้วแต่ความเห็นส่วนรวมนะคับ ป๋มไงก็ได้)
ไงก็รบกวนน้าต้นแร้วกันคับ..พร้อมเมื่อไหร่ก็โพสนัดวันดู
หรือโทรถามพี่น้องก่อนก็ได้ว่าวันนั้นวันนี้ดีมั๊ย ว่างมั๊ย
สะดวกพร้อมๆกันวันไหนน้าก็โพสระบุวันที่ชัวร์ๆไปเรย
แต่ก็คงเป็นหลังสงกรานต์แร้วแหละ....
ฝากน้าต้นเป็นธุระให้ด้วยคับ เพราะน้ามีเบอร์พี่น้องทุกคน
55555..... :coolly-0017::coolly-0028:

น้าโยนขึ้นิหน่า แถวบ้านเรียกอย่างงี้ :coolly-0046:

แวะมาดูความคืบหน้าครับ

วันนี้เจอพี่ต้นด้วย เห็นแฟนพี่ต้นบ่นใหญ่เลยนิครับ เรื่องรถอะ 55555+

น้าโยนขึ้นิหน่า แถวบ้านเรียกอย่างงี้ :coolly-0046:
จุ๊ๆๆ...อย่าเอ็ดไปจิน้า.. :coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

แวะมาดูความคืบหน้าครับ

วันนี้เจอพี่ต้นด้วย เห็นแฟนพี่ต้นบ่นใหญ่เลยนิครับ เรื่องรถอะ 55555+
ไม่ได้บ่น...

ด่า...!!!

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

แว่บคือมาแบบไม่มีใครเห็นใช่ป่ะพี่ แต่บอกคนอื่นว่ามาแล้วน่ะ :coolly-0021:

เอ้าๆลงขัน คนล่ะ 100 ใครว่าพี่ต้นไม่ไป... 55+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม